Freeman Mbowe, tueleze CHADEMA mlipompeleka Ben Saanane

Freeman Mbowe, tueleze CHADEMA mlipompeleka Ben Saanane

Kama tunakumbuka kunamtu mmoja anaitwa Hilda Newton alisema kabla ben saanane hajapotea alikwenda africa kusini sote tunafahamu kuwa africa kusini ndiyo njia kuu ya wauza madawa ya kulevya.
 
WanaJF,

Wengi tunaamini kuwa vitu vingi vinaanzia JF kabla wengine hawajaona wala kusikia.

Wengi wameona kutajwa kwa Mbowe na biashara ya mihandarati kama suala la kisiasa vile. Ila kwa wale waliokuwa na mambo ya rohoni na mwilini walisema, Mbowe anahusika sana na kupotea kwa kamanda huyu.

Hii ilitokana na ukimya wa Mbowe na chama chake anachoogoza kutokuwa na msimamo juu ya kupotea kwake.

Taarifa za hivi karibuni zinaonyesha Ben Saa 8 alikamatwa na madawa ya kulevya huko China. Hii kazi inaonyeshwa alikwenda huko kumwakilisha Kamanda wa Anga.

Inaonyesha kwa sasa, muda tu unasubiriwa ili kila kitu kiwekwe wazi juu ya nani wengine walihusika katika dili hili.

Siasa weka pembeni tuliokoe taifa na viongozi wahuni na wanaoangalia maslahi yao na si ya wananchi.
JF sasa hivi kuna haja ya kutumia majina yetu ya halali tuone ukweli ulipo!!
 
Muwe careful.Tayari makosa makubwa yamefanyika kumtaja mtu mkubwa eti kwa kuwa tu alikuwa na night club. Kuharibu sifa ya mtu bila sababu. Sijui kodakta ataanzia wapi kukusanya hiyo evidence ambayo haiko.
Ama polisi wataagizwa tena kuroka juu?
 
Njaaa inaua nchi hii..mtu kama huyu ni njaa inamsumbua ana njaa mpaka kwenye ubongo
 
MODS kuacha huyu mtu anaendelea kuwepo humu kuleta mambo ya aina hii ni bora tujitoe. Napotea kwa masaa mawili, kama uzi huu utaendelea kuwepo basi bye bye, hakuna haja ya kuendelea kuwa member wa Home of great jingas
Acha kulia
 
Mods toeni huu upuuzi...

Taratibu jamani, taratibu, huu mchezo hauhitaji hasira, mods msiutoe huu uzi, mwacheni aliyetoa uzi anyukwe kwa hoja ua wenye habari zaidi wazinyetishe maana hapa kuna ishu mbili. Moja inahusu maisha ya mtu na la pili janga kubwa la madawaya kulevya. Hoja ya kipuuzi ni ile mtu ambayo yupo nayo moyoni mwake, ikisemwa si upuuzi tena, inaweza kuleta fikra mpya na kuchagiza upatikanaji taarifa muhimu.Tujifunze kuvumilia kuyasoma tusiyoyapenda kwani yanatujenga. Tuache hasira na kukurupuka kwa paniki.
 
Itakuwa dogo kawekwa bond somewhere.

Nakumbuka babaake Ben alianza kumtuhumu Mbowe lakini toka wakutane huyo mzee kaacha kuongea na waandishi wa habari na kakaa kimya as if Ben kapatikana.
 
Scandle zinatengenezwa sana ndani ya nchi hii. Kikubwa mtu unapotoa habari kama hii ni bora ukaambatanisha na vielelezo kusudi jumuiya na watu makini wanaokusoma waweze kupata kitu kamili. Hivi hivi ningekuwa mode kwa huu uzi ningekupiga ban ukaandike fb na madada wanaopost nywele na magauni ili kutafuta likes
 
MODS kuacha huyu mtu anaendelea kuwepo humu kuleta mambo ya aina hii ni bora tujitoe. Napotea kwa masaa mawili, kama uzi huu utaendelea kuwepo basi bye bye, hakuna haja ya kuendelea kuwa member wa Home of great jingas

Aaaaaaaaaa bwana! Huu mchezo hauhitaji hasira, heshimu, vumilia mawazo tofauti ili ujue wenzako nao wana udhaifu gani ili utambue mbinu za kuepuka na udhaifu huo, hata kwa mjinga kuna la kujifunza, mtani huo ndio uungwana!
 
Back
Top Bottom