Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

Freeman Mbowe na Dr Slaa kutikisa Dodoma Jumamosi

Vipi unhamia lini Moshi manake nakuona unajitahidi kadri ya uwezo wako uonekane Chadema ndani ya CCM.
Mara oooh nimetishiwa mara sijui nini si uhame tuuuu!

Unadhani wote akili za kushikiwa?
 
Hizo ni salaam kwa watukanaji na mama yao na mjomba wao JN
 
Nyie pangeni ratiba kibali mnacho toka polisi, mkikurupuka mtaisoma namba chezea ffu ww utatolewa utumbo! Pyuuu
 
Sipati picha dom itakuwaje! ndani ya mjengo moto nje moto! ukimeza nchale ukimung'unya nchale. PEOPLEEEEES!
 
Yule mama asiyejiamini kada wa ccm anaepeperusha bendera ya Taifa, RC asije zuia mkutano kuogopa umati ambao haupewi hela wala kubebwa na malori. God bless Chadema
 
Sasa huko ndio kutikisa?
Watu wameisha washitukia wachezeshaji wa karata tatu

Kiwango cha posho kimeongezwa Lumumba? Inavyoelekea zilimwagwa ajira za kutosha pale Lumumba maana magamba mmejaa kwa fujo. Mmevamia jukwaa la great thinkers!
 
Mungu awe nanyi, naamini hadi 2015 ccm watakua wameshatoa mikanda yote ya propaganda na itakua imeshachuja. HAKIKA CHADEMA NI MPANGO WA MUNGU NA NI CHAMA MAKINI.
 
Mandela alifungwa miaka 27...
Mugabe
Kenyatta (Hayati)
Changarae

Orodha ni ndefu sana....

Tuombe watu wawe na busara, mabadiliko yaingie kistaarabu
 
kwani bado ni mwaka 1959.ruzuku mnafanyia biashara tu

Ruzuku si hoja. CCM wana wanachama 5m kama kweli wanamapenzi na chama chao na sio....
kwa mwezi kila mmoja akichangia 1k yaani buku tu! fanya hii hesabu rahisi
Jiulize kwanini haiwezi kuwa hivyo
 
Wanasiasa wawili wanaotikisa katika siasa za Tanzania Mkiti wa Chadema Freeman Mbowe na Katibu mkuu wake Dr Wilbroad Slaa wanatarajia kuiteka Dodoma siku ya Jumamosi tarehe 20/04/2013

Viongozi hao watakuwa katika uzinduzi wa Kanda ya Kati ya Chama hicho uzinduzi utakaoshirikisha pia wabunge wote wa Chadema walioko Dodoma kwenye vikao vya bunge.

Uzinduzi huo utafanyika katika viwanja vya wajenzi maili mbili Manispaa ya Dodoma.Tangu Chadema ianzishe utaratibu wa Kanda umekuwa mwiba mchungu kwa CCM.

Dr Slaa alisema anajua CCM imeisha panic..kwakuwa kwa ngoma hii wanaona wazi hawawezi kushinda 2015!
Hivyo watafanya mambo mengi ya ajabu sana wakiwa wanaaga!!

Pamoja sana CHADEMA!!
 
Update za uongo nitahakikisha haziwafikii nitakuwe mwenyewe uwanjani.
Sio kila siku utasikia uwanja umefurika kumbe hamna kitu.
 
Dr Slaa alisema anajua CCM imeisha panic..kwakuwa kwa ngoma hii wanaona wazi hawawezi kushinda 2015!
Hivyo watafanya mambo mengi ya ajabu sana wakiwa wanaaga!!

Pamoja sana CHADEMA!!

Na ndicho kinachotokea sasa..
 
wamenyimwa uwanja wa barafu pale mjini nini? nashukuru nimepata bahati tena ya kukutana na uzinduzi wa kanda ya kati, dodoma. tupe muda ni saa ngapi?
 
Kwa kweli imekuwa gumzo kuu hapa Dodoma.Dr Slaa anasubiriwa kama mfalme.Pia watu wana hamu kubwa ya kuwasikiliza wabunge wa Chadema hasa Tundu Lissu na Godbless Lema.
Mkuu Molemo sasa hivi napata imani zaidi kuwa CDM inaelewa nini watanzania wanataka kutoka kwao. Jambo kubwa na msingi ni CDM kuendelea na programu ya kuwafikia watanzania wote kupitia sera yake ya majimbo kwa njia ya uzinduzi wa kanda na kusimika viongozi makini wa kusimamia kanda hizo,
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom