Freeman Mbowe, kada mtiifu wa CCM aliyepewa uenyekiti CHADEMA


W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
10,004
Likes
8,561
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
10,004 8,561 280
Freeman Mbowe, kada mtiifu wa CCM aliyepewa uenyekiti Chadema.
Igwe wana JF,

Japo wengi hawaelewi hadi siku yawatokee wao kuna haja ya kuweka kumbukumbu sawa. Wengi wanamjua Freeman Mbowe kama kiongozi wa Chadema na KUB ila kwa uhalisia wa mambo kuna kazi zaidi ya hiyo,Mbowe huyu ni zaidi ya wengi wamjuavyo.

Ni ngumu kung'amua haya kama uwezo wako kifikra ni wa kawaida au chini ya wastani lakini kwa watu walio timamu wanalijua hili. Mbowe aliyeshiriki uchaguzi mwaka 2005 aliushangaza umma wa watanzania pale alipohudhuria kuapishwa kwa JK huku akicheka kwa bashasha na kutoa vijembe kwa Lipumba amabaye hakuridhika na matokeo.

Mbowe huyu ni mwanachama wa makundi maarufu ndani ya CCM amabapo mara nyingi amekuwa akipigia chapuo baadhi ya wagombea anaowapenda. Mbowe, ni Team Lowassa, Team Membe.......nk anachokifanya ni kuchanga karata zake vema ili yeyote akitokea mambo yake yanakwenda sawa. Mbowe huyu huyu ndiye aliyemtabiria urais Magufuli huko Hai wakati akizindua barabara...alitamka hadharani anataka ''chuma'' mithili ya Magufuli.

Kwa sasa kazi yake kubwa ndani ya Chadema ni kukwepesha malengo ya Chadema, anahakikisha Chadema inapoteza ''focus''. Hapa pia ni wachache walio timamu wataelewa. Ukada wa Mbowe ni hakika. Kwa sasa ni dhahiri Chadema imegeuzwa tawi la CCM.
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
15,966
Likes
22,700
Points
280
Age
36
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
15,966 22,700 280
Freeman Mbowe, kada mtiifu wa CCM aliyepewa uenyekiti Chadema.
Igwe wana JF,

Japo wengi hawaelewi hadi siku yawatokee wao kuna haja ya kuweka kumbukumbu sawa. Wengi wanamjua Freeman Mbowe kama kiongozi wa Chadema na KUB ila kwa uhalisia wa mambo kuna kazi zaidi ya hiyo,Mbowe huyu ni zaidi ya wengi wamjuavyo.

Ni ngumu kung'amua haya kama uwezo wako kifikra ni wa kawaida au chini ya wastani lakini kwa watu walio timamu wanalijua hili. Mbowe aliyeshiriki uchaguzi mwaka 2005 aliushangaza umma wa watanzania pale alipohudhuria kuapishwa kwa JK huku akicheka kwa bashasha na kutoa vijembe kwa Lipumba amabaye hakuridhika na matokeo.

Mbowe huyu ni mwanachama wa makundi maarufu ndani ya CCM amabapo mara nyingi amekuwa akipigia chapuo baadhi ya wagombea anaowapenda. Mbowe, ni Team Lowassa, Team Membe.......nk anachokifanya ni kuchanga karata zake vema ili yeyote akitokea mambo yake yanakwenda sawa. Mbowe huyu huyu ndiye aliyemtabiria urais Magufuli huko Hai wakati akizindua barabara...alitamka hadharani anataka ''chuma'' mithili ya Magufuli.

Kwa sasa kazi yake kubwa ndani ya Chadema ni kukwepesha malengo ya Chadema, anahakikisha Chadema inapoteza ''focus''. Hapa pia ni wachache walio timamu wataelewa. Ukada wa Mbowe ni hakika. Kwa sasa ni dhahiri Chadema imegeuzwa tawi la CCM.
ccm nalo ni tawi la chadema na act arusha na dodoma mshapokea wanachama wao tena mlifurahi balaa hadi magufuli anawakaribisha kwa furaha ila arusha kuna baadhi walimuingiza kingi akasema "pumbavu"
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
4,429
Likes
2,716
Points
280
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
4,429 2,716 280
i
Tuwekee video au voice za hayo uliyoyaongea via nginevyo una post yako ni ya kingese tu km wewe mwnyewe
ingia youtube uzinduzi barabara hai/// utasikia na wakati wa uzinduzi alisema maendeleo hayana chama, kauli anayo itumia mpaka sasa
 
monjozee

monjozee

Senior Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
115
Likes
292
Points
80
Age
26
monjozee

monjozee

Senior Member
Joined Sep 19, 2016
115 292 80
Freeman Mbowe, kada mtiifu wa CCM aliyepewa uenyekiti Chadema.
Igwe wana JF,

Japo wengi hawaelewi hadi siku yawatokee wao kuna haja ya kuweka kumbukumbu sawa. Wengi wanamjua Freeman Mbowe kama kiongozi wa Chadema na KUB ila kwa uhalisia wa mambo kuna kazi zaidi ya hiyo,Mbowe huyu ni zaidi ya wengi wamjuavyo.

Ni ngumu kung'amua haya kama uwezo wako kifikra ni wa kawaida au chini ya wastani lakini kwa watu walio timamu wanalijua hili. Mbowe aliyeshiriki uchaguzi mwaka 2005 aliushangaza umma wa watanzania pale alipohudhuria kuapishwa kwa JK huku akicheka kwa bashasha na kutoa vijembe kwa Lipumba amabaye hakuridhika na matokeo.

Mbowe huyu ni mwanachama wa makundi maarufu ndani ya CCM amabapo mara nyingi amekuwa akipigia chapuo baadhi ya wagombea anaowapenda. Mbowe, ni Team Lowassa, Team Membe.......nk anachokifanya ni kuchanga karata zake vema ili yeyote akitokea mambo yake yanakwenda sawa. Mbowe huyu huyu ndiye aliyemtabiria urais Magufuli huko Hai wakati akizindua barabara...alitamka hadharani anataka ''chuma'' mithili ya Magufuli.

Kwa sasa kazi yake kubwa ndani ya Chadema ni kukwepesha malengo ya Chadema, anahakikisha Chadema inapoteza ''focus''. Hapa pia ni wachache walio timamu wataelewa. Ukada wa Mbowe ni hakika. Kwa sasa ni dhahiri Chadema imegeuzwa tawi la CCM.
UVCCM mpo kazini,wala hatuhangaika na maandiko yenu marefu yasiyo na tija
 
BLACK MARXIST

BLACK MARXIST

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
1,663
Likes
2,828
Points
280
Age
26
BLACK MARXIST

BLACK MARXIST

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
1,663 2,828 280
Kwa hiyo kitendo cha mbowe kuhudhuria kuapishwa kwa JK, kwako ni conclusion tosha kwamba Mbowe ni CCM?

Unaijua tofauti ya chadema na impact zake kati ya uenyekiti wa Mtei, Nyanga Makani na Mbowe?
 
O

Ohooo

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
808
Likes
1,021
Points
180
O

Ohooo

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
808 1,021 180
Kama ni kada wa ccm nawe ni kada wa ccm unataka chadema wafanyaje sasa? Basi shangilia kisirisiri kuliko kuwaamusha chadema ambao hawajui kuwa wana mwenyekiti kada wa chama chenu
 
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
1,724
Likes
1,761
Points
280
Age
36
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
1,724 1,761 280
Freeman Mbowe, kada mtiifu wa CCM aliyepewa uenyekiti Chadema.
Igwe wana JF,

Japo wengi hawaelewi hadi siku yawatokee wao kuna haja ya kuweka kumbukumbu sawa. Wengi wanamjua Freeman Mbowe kama kiongozi wa Chadema na KUB ila kwa uhalisia wa mambo kuna kazi zaidi ya hiyo,Mbowe huyu ni zaidi ya wengi wamjuavyo.

Ni ngumu kung'amua haya kama uwezo wako kifikra ni wa kawaida au chini ya wastani lakini kwa watu walio timamu wanalijua hili. Mbowe aliyeshiriki uchaguzi mwaka 2005 aliushangaza umma wa watanzania pale alipohudhuria kuapishwa kwa JK huku akicheka kwa bashasha na kutoa vijembe kwa Lipumba amabaye hakuridhika na matokeo.

Mbowe huyu ni mwanachama wa makundi maarufu ndani ya CCM amabapo mara nyingi amekuwa akipigia chapuo baadhi ya wagombea anaowapenda. Mbowe, ni Team Lowassa, Team Membe.......nk anachokifanya ni kuchanga karata zake vema ili yeyote akitokea mambo yake yanakwenda sawa. Mbowe huyu huyu ndiye aliyemtabiria urais Magufuli huko Hai wakati akizindua barabara...alitamka hadharani anataka ''chuma'' mithili ya Magufuli.

Kwa sasa kazi yake kubwa ndani ya Chadema ni kukwepesha malengo ya Chadema, anahakikisha Chadema inapoteza ''focus''. Hapa pia ni wachache walio timamu wataelewa. Ukada wa Mbowe ni hakika. Kwa sasa ni dhahiri Chadema imegeuzwa tawi la CCM.
Ndio maana mkaharibu shamba lake na malipo yake ni kupewa ukuu wa mkoa
 
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
6,162
Likes
1,896
Points
280
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
6,162 1,896 280
Freeman Mbowe, kada mtiifu wa CCM aliyepewa uenyekiti Chadema.
Igwe wana JF,

Japo wengi hawaelewi hadi siku yawatokee wao kuna haja ya kuweka kumbukumbu sawa. Wengi wanamjua Freeman Mbowe kama kiongozi wa Chadema na KUB ila kwa uhalisia wa mambo kuna kazi zaidi ya hiyo,Mbowe huyu ni zaidi ya wengi wamjuavyo.

Ni ngumu kung'amua haya kama uwezo wako kifikra ni wa kawaida au chini ya wastani lakini kwa watu walio timamu wanalijua hili. Mbowe aliyeshiriki uchaguzi mwaka 2005 aliushangaza umma wa watanzania pale alipohudhuria kuapishwa kwa JK huku akicheka kwa bashasha na kutoa vijembe kwa Lipumba amabaye hakuridhika na matokeo.

Mbowe huyu ni mwanachama wa makundi maarufu ndani ya CCM amabapo mara nyingi amekuwa akipigia chapuo baadhi ya wagombea anaowapenda. Mbowe, ni Team Lowassa, Team Membe.......nk anachokifanya ni kuchanga karata zake vema ili yeyote akitokea mambo yake yanakwenda sawa. Mbowe huyu huyu ndiye aliyemtabiria urais Magufuli huko Hai wakati akizindua barabara...alitamka hadharani anataka ''chuma'' mithili ya Magufuli.

Kwa sasa kazi yake kubwa ndani ya Chadema ni kukwepesha malengo ya Chadema, anahakikisha Chadema inapoteza ''focus''. Hapa pia ni wachache walio timamu wataelewa. Ukada wa Mbowe ni hakika. Kwa sasa ni dhahiri Chadema imegeuzwa tawi la CCM.
Kama anakufanyieni kazi zenu vizuri, mbona tena mnajiharibia? Hoja zako zadunda kaanze upya.
 
machomanne

machomanne

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2017
Messages
628
Likes
497
Points
80
Age
62
machomanne

machomanne

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2017
628 497 80
Hivi, una tatizo gani na Freeman. Huyu Freeman si ndiye mnayesema ameng'ang'ania uwenyekiti miaka nenda rudi. Sasa mnabadili tuhuma. Angekuwa kada wa ccm, angeharibiwa greenhouse yake vile?.Au ulikuwa unamaanisha yule Mwenyekiti wa ATC wazaledo ?. Endela tu kutengeneza fitina, ila nakukumbusha kuwa umesahau kuweka namba yako za simu .
 
B

bibinnaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
1,119
Likes
916
Points
280
Age
66
B

bibinnaa

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
1,119 916 280
Samahani wadau wenzangu natoka nje ya mada kidogo tu!.....
Hivi Mwenyekiti wa UVCCM TAIFA anekwishachaguliwa au anaendelea yule yule anayekaimu..nadhani anatokea ZNZ
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,183
Likes
29,866
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,183 29,866 280
Wengi wanamjua Freeman Mbowe kama kiongozi wa Chadema na KUB ila kwa uhalisia wa mambo kuna kazi zaidi ya hiyo,Mbowe huyu ni zaidi ya wengi wamjuavyo.
Kwa mawazo yangu, sii busara kuanika hadharani siri za ndani kabisa za watu, ambazo ulizipata wakati ukitoa huduma hizi na zile, huku sii kumtendea haki Mhe. Mbowe, kwa sababu, najua unayasema haya ili walioshika ukanda sasa, wakujue kuwa hata wewe ni among the few privileged ones, wanaomjua Mbowe kwa karibu Zaidi ya wengi tumjuavyo kutokana na ukaribu wenu!, unavyofanya hivi, sio tuu unataka kumuaibisha Mbowe na kumfanya asiaminike, bali pia unajiaibisha wewe mwenyewe kwa kutoa siri za ni wangapi uliowahudumia ukiwa kule!, lakini pia unamnyongonyeza huyo uliyenae sasa, which is not fair at all.

Reference ni hii

Paskali
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,951
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,951 280
Watakuelewa kesho
 

Forum statistics

Threads 1,236,081
Members 474,965
Posts 29,245,993