Freeman Mbowe atangaza Baraza la Mawaziri Vivuli

Freeman Mbowe atangaza Baraza la Mawaziri Vivuli

Tatizo kuna watu hawajujui nyakati na mambo yake,,,, naonakuna watu wanambo ya kampeni ..na siasa..bado huu ni wakati .. ,kuisimamia serekali,, na wananchi.. mnaboa sana,,,
 
Mbowe atangaza baraza la mawaziri vivuli..

Ofisi ya Rais
- TAMISEMI
Waziri - Jafar Maiko

- Utumishi
Waziri - Lucy Molel

Ofisi ya Makamu wa Rais
- Muungano

Waziri - Ali saleh A. Ali

Ofisi ya Waziri Mkuu
- Bunge, kazi na ajira
Waziri - Esther Bulaya

- Sera na mipango
Waziri - Halima Mdee
Naibu - Silinde

- Uchukuzi
Waziri - Injinia Mbatia
Naibu - Willy Kambalo

- Nishati na madini
Waziri - John Mnyika
Naibu- John Heche

- Mambo ya nje
Waziri - Peter Msigwa

Kilimo
Waziri - Magdalena Sakaya

Ulinzi

Waziri - Juma Hamad Omar
Naibu - Waitara

- Mambo ya ndani
Waziri - Godbless Lema

- Ardhi
Waziri - Wilfred Lwakatare

- Maliasili na utalii
Waziri - Esta Matiko
Naibu - Pareso

- Viwanda
Waziri - Kalist Komu

- Elimu
Waziri - Suzan Lyimo

- Afya
Waziri - Dk. Godwin Mollel

- Habari
Waziri - Joseph Mbilinyi
Naibu - Devota Minja

- Maji
Waziri - Hasan Bobali
Naibu - Peter Lijualikali

- Katiba na sheria

Waziri - Tundu Lissu
 
Muda sio mrefu Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bunge ametangaza Mawaziri kivuli huku Kubenea, Mbunge wa Ubungo akitupwa nje
 
Mbowe na mawaziri vivuli muda huu.

Ofis ya rais Tamisemi jafar maiko
Utumishi
Lucy molel

Makam muungano
Ali saleh A. Ali

PM bunge kazi na ajira
Esta bulaya

Sera na mipango
Halima mdee
Naibu silinde

Uchukuzi
Injinia mbatia
Will kambalo

Nishat
Mnyika na heche

Maambo ya nje
Msigwa

Kilimo
Makdalena sakaya

Ulinzi
Juma hamad omar
Waitara naibu

Mambo ya ndani
Lema

Ardhi
Wilfred lwakatare

Maliasili
Estamatiko na pareso

Viwanda
Kalist komu

Elimu
Suzan limo

Afya
Dk godwin molel

Habar
Joseph mbiliny
Minja devota

Maji
Hasan bobali
Peter lijualikali

Katiba na sheria
Tundu lisu

Baraza hili nizur sana wenye chama kaskazin wapo wa kutosha pia imani ile ya chama kwa ukanda wanaotoka

Zitto pole pia pamoja na kujipendekeza kabwagwa

Kazi ipo hilo baraza mbona wachaga ndio asilimia kubwa kulkoni jamani.Mbowe vipi? Ukabila hadi kwenye baraza kivuli.
 
MBNA wengi hata prof jay hayumo...MBNA hata ccm weng walikosa uwazir nn shda kwan
 
Sasa si uweke baraza lote hapa..We uimeona Kubenea ndio habari..Ulitaka watu wote zaidi ya 100 waingie kwenye baraza? THINK BIG!!
 
Wore tumesikia kauli za Mbowe na za Zitto kuhusu mienendo yao ya kisiasa iliyopita na tofauti zao na wamesafisha hilo sasa mbona Lumumba mnapata shida?
Mbona hamshangai ya Wasira aliyetoka ccm akaenda NCCR na kupewa vyeo kisha akarudi ccm na kupewa uwaziri na sasa ndio mtunga sera mkuu wa ccm?
Au hayajui hayo kwa vile ni bahati mbaya kuwa wapiga filimbi wengi wa ccm ni hawa kizazi cha sasa cha Div 5?
 
Who is who in the shadow cabinet then?..... try to come up with exhaustive information
 
Ila tuwe wakweli, hilo baraza halijitoshelezi. Wenye sifa ni wachache sana. Upinzani bado utaendelea kuwa upinzani kwa mida kidogo. Ina maana kama wangeshinda, kina Lema ndo wenye sifa za kuwa mawaziri? Msigwa? Etc.
 
Kila MTU ni Muhimu mistake kuwagawa Upinzani !!
Kama unataka kuongea Kisiasa Zitto anawahitaji Ukawa. !!!!

kuliko wakati mwingine wowote
Cha Muhimu wamekuja pamoja waache wafanye KAzi !!
Upinzani haukugawaliwa na chama tawala, BALI wamegawinyika wenyewe ndio maana utaona majina tofauti, ukawa ni muungano wa vyama tofauti zenye sera tofauti. ACT na vinginevyo pia ni vyama tofauti. Kwa hiyo usitegemee kama vimegawanya, Bali ni vyama vyenye maslahi tofauti. Siasa ni interest Leo wako pamoja kesho utawaona wakiwa na misimamo isiyolingana that's politics.
 
NINGEMUONA ZITTO MTU HOVYO KAMA ANGEKUBALI, nasikia kakataa.
Mbowe na mawaziri vivuli muda huu.

Ofis ya rais Tamisemi jafar maiko
Utumishi
Lucy molel

Makam muungano
Ali saleh A. Ali

PM bunge kazi na ajira
Esta bulaya

Sera na mipango
Halima mdee
Naibu silinde

Uchukuzi
Injinia mbatia
Will kambalo

Nishat
Mnyika na heche

Maambo ya nje
Msigwa

Kilimo
Makdalena sakaya

Ulinzi
Juma hamad omar
Waitara naibu

Mambo ya ndani
Lema

Ardhi
Wilfred lwakatare

Maliasili
Estamatiko na pareso

Viwanda
Kalist komu

Elimu
Suzan limo

Afya
Dk godwin molel

Habar
Joseph mbiliny
Minja devota

Maji
Hasan bobali
Peter lijualikali

Katiba na sheria
Tundu lisu

Baraza hili nizur sana wenye chama kaskazin wapo wa kutosha pia imani ile ya chama kwa ukanda wanaotoka

Zitto pole pia pamoja na kujipendekeza kabwagwa
Duh! Hivi ndo vichwa vya ukawa? Hapo ni Mbatia na Mnyika labda.
 
E
Limetangazwa, na Zitto hayupo!!!!!!!!!
Either ZZK is in the shadow cabinet or not...does not matter a lot. What matter is his involvement/ participation in driving all agenda initiated by opposition.
 
Back
Top Bottom