Freeman Mbowe atangaza Baraza la Mawaziri Vivuli

Freeman Mbowe atangaza Baraza la Mawaziri Vivuli

Huyu mtu barbarosa naona ameanza kuchanganya mambo, kuwa dr si lazima uwe na PhD, Dr Godwin Mollel ni daktari wa upasuaji wa Meno wa binadamu.

Amefanya kazi kama Daktari Hosptitali ya mkoa wa Manyara, Babati kwa miaka ya kutosha, kisha akawa Mganga mkuu wa Hospitali ya Seliani mkoani Arusha kabla hajaukwaa ubunge wa Siha, alipomgaragaza aliyekuwa Naibu waziri wa Tamisemi, Mwanri.

Uwe unaleta uzi wenye akili siku zingine!!!!
 
umbea umekuzidi mtoto wa kike. Unatakiwa kuleta uzi ulijitosheleza kwa facts na sio kutuuliza sie wachngiaji. Weka hyo CV na statisics analysis za hao unaosema madropout.

Na kingine ningependa kukufumbua utindio Wako wa ubongo, kwa unavyoshindanisha wenye elimu na wasiokuwa na elimu ningetarajia kusikia ukisema Tanzania ndio nchi tajiri na yenye maendeleo kuliko nchi yeyote japo kwa Africa mashariki kwa namna ccm ilivyojazwa na wasomi,maphd,Dr.Eng,wanasheria. Cha ajabu tumekuwa nchi ilyodhaifu na iliyo nyuma kimaendeleo pamoja na ccm(wasomi) kutawala kwa miaka 50 ukilinganisha na utajiri na maliasili ilyotuzunguka. Cha ajabu hao maphd,eng,Dr ndio wa kwanza kuwapandisha twiga kwenye ndege.
Wote ni ma profesa na madokta wa kichina mkuu
 
Hivi Mbatia alifaulu huo u-injinia?
Ni injinia wa mambo ya majanga, alii-practice fani yake kwa mara ya kwanza wakati wa yale mafuriko yaliyoleta majanga hapa Dar. Alichokuwa anafanya ni kutembelea tu maeneo na gumboots mguuni.
 
nchi maskini tunashabikia elimu za viongoz maiziii yaliyotufikisha hapa ktk hali ngumu
wakijifaidisha wao na mali za nchi yetu tajili
 
Huyu mtu barbarosa naona ameanza kuchanganya mambo, kuwa dr si lazima uwe na PhD, Dr Godwin Mollel ni daktari wa upasuaji wa Meno wa binadamu.

Amefanya kazi kama Daktari Hosptitali ya mkoa wa Manyara, Babati kwa miaka ya kutosha, kisha akawa Mganga mkuu wa Hospitali ya Seliani mkoani Arusha kabla hajaukwaa ubunge wa Siha, alipomgaragaza aliyekuwa Naibu waziri wa Tamisemi, Mwanri.

Uwe unaleta uzi wenye akili siku zingine!!!!



Ukinisoma vizuri na ndicho nilichouliza haswa yaani CV ya huyu Waziri kivuli wa chadema namba 16 kwa maana nimeona Dr. mbele ya jina lake, lkn hata hivyo asante umejibu swali langu vizuri na kukata kiu yangu kwamba chadema hakuna PhD holder!
 
Jk yuko kwenye list aliyosoma Mbowe? Mbona unachanganya mada mkuu wangu?
Kwa kuwa huna muda wa kuishughulisha akili ndio maana unasema hivyo
1454747566226.jpg
 
No problem at all. Mbowe ataenda na zito with huge precautions like carrying a timing bomb

You are very right. Kwa sababu hata yeye Mbowe hawezi kujua mwenzie atabadilika wakati gani. Zaidi ha hilo katika uteuzi wa nafasi za kisiasa ni lazima kwanza kupata maoni ya unaetarajia kumteua na nafasi unayokusudia kumpa vinginevyo unaweza kumtangaza akakataa uteuzi.Zitto ni kweli ana uwezo,haki ya kuteuliwa kwenye baraza la ukawa na pia anao ujuzi mkubwa katika uongozi na unachangiwa na elimu yake pia ila tuelewe kwa sasa hivi nae ana chama chake hivyo ni lazima apime mambo. Nakubali waendeleze ushirikiano bungeni kama wapinzani huku wakisomana. Miaka mitano ni mingi na badiliko lolote linaweza kutokea ni suala la kuwaombea na kuwatia moyo.
 
Duh! Tuliambiwa Zitto ni Msaliti, Ayatollah, Mwami na majina mengineyo. Ile dhana ya kuvujisha siri kwa chama tawala imeisha? Hivi hatavujisha siri za Baraza la Mawaziri la UKAWA kweli?
Wakati ule alikuwa ni personal friend wa mr. Fastjet na hivo kutumia urafiki wao kutoa siri za upinzani. Huyu wa sasahivi hana kutaka umbeya yeye anachohitaji ni kuombewa tu, na siyo kupelekewa majungu.
 
Inajengeka dhana kwamba Zitto ni msaliti, ina maana Mbowe hawezi kuwa mnafiki?. Ikiwa yapo maneno kwamba Lowassa kakaribishwa UKAWA na Mbowe bila ya baraka za baadhi ya wanachadema, je huo sio usaliti?. Kwanini wanachadema wanapenda kuweka double standards?, yaani yanayomhusu Mbowe yote ni mambo safi kabisa, lakini Zitto ndio msaliti asiyefaa kusamehewa. Upinzani unaishi kwa uhasama, vipi ikitokea kuwa upinzani ndio unaopewa nchi, ina maana roho ya ubaguzi na tabia ya kunyoosheana vidole ndio itakuwa imefikia tamati?.
 
Back
Top Bottom