Freeman Mbowe anatumia mbinu gani za kiuongozi?

Freeman Mbowe anatumia mbinu gani za kiuongozi?

Kuongoza mbumbumbu
No, ni jeuri ya pesa. Si ulimsikia juzi akimtukana Waziri Silinde kule Mbozi eti alimnunulia suti na chupi akiwa Chuo Kikuu? Ni jeuri ya pesa, pesa za urithi changanya na biasharabiashara kama Bilicanas. Aliwahonga wote wakiwa Chuo Kikuu, watoto wa familia maskini, ndiyo maana hachoki kuwasema. Ku a huyo Silinde, Zitto, Asha, Heche, Halima, Mrema, Waitara, wote hawo. Na utakumbuka mwaka ule alipokuja Lowassa kutaka Urais, jamaa alichukua donge nono. Ni jeuri ya pesa. Pia kila anayetaka vitimaalum kuna mchango wake, wanajua. Baada ya muda hugundua kumbe jamaa ni Darasa la Saba, ndipo humkimbia kama kina Zitto na huyo Waziri. To be fair, marehemu Baba yake alikuwa Muasisi wa TANU, kipenzi cha Julius Nyerere. Pamoja na utajiri wake yeye na John Rupia hawakuwahi kumsaliti.
 
No, ni jeuri ya pesa. Si ulimsikia juzi akimtukana Waziri Silinde kule Mbozi eti alimnunulia suti na chupi akiwa Chuo Kikuu? Ni jeuri ya pesa, pesa za urithi changanya na biasharabiashara kama Bilicanas. Aliwahonga wote wakiwa Chuo Kikuu, watoto wa familia maskini, ndiyo maana hachoki kuwasema. Ku a huyo Silinde, Zitto, Asha, Heche, Halima, Mrema, Waitara, wote hawo. Na utakumbuka mwaka ule alipokuja Lowassa kutaka Urais, jamaa alichukua donge nono. Ni jeuri ya pesa. Pia kila anayetaka vitimaalum kuna mchango wake, wanajua. Baada ya muda hugundua kumbe jamaa ni Darasa la Saba, ndipo humkimbia kama kina Zitto na huyo Waziri. To be fair, marehemu Baba yake alikuwa Muasisi wa TANU, kipenzi cha Julius Nyerere. Pamoja na utajiri wake yeye na John Rupia hawakuwahi kumsaliti.
Umenena vyema
 
Mbowe licha ya kupata ziro form six, kuuwa chama kutoka wabunge 100 hadi 1, kushindwa kujenga ofisi ya chama lakini bado kuna kikundi kikiongozwa na Erythrocyte kina amini Mbowe ni bonge la kiongozi na ataivusha nchi kiuchumi wakati hata uchumi wa kujenga ofisi nzuri ya chadema ameshindwa kwa miaka 30 aliyoongoza chama.!
Wanamuogopa. Ukimpinga hadi kutishia nafasi yake anakukolimba.
 
Mbowe licha ya kupata ziro form six, kuuwa chama kutoka wabunge 100 hadi 1, kushindwa kujenga ofisi ya chama lakini bado kuna kikundi kikiongozwa na Erythrocyte kina amini Mbowe ni bonge la kiongozi na ataivusha nchi kiuchumi wakati hata uchumi wa kujenga ofisi nzuri ya chadema ameshindwa kwa miaka 30 aliyoongoza chama.!
Mtu mweusi!
 
Mbowe licha ya kupata ziro form six, kuuwa chama kutoka wabunge 100 hadi 1, kushindwa kujenga ofisi ya chama lakini bado kuna kikundi kikiongozwa na Erythrocyte kina amini Mbowe ni bonge la kiongozi na ataivusha nchi kiuchumi wakati hata uchumi wa kujenga ofisi nzuri ya chadema ameshindwa kwa miaka 30 aliyoongoza chama.!
Mkono wa chuma
 
Mbowe licha ya kupata ziro form six, kuuwa chama kutoka wabunge 100 hadi 1, kushindwa kujenga ofisi ya chama lakini bado kuna kikundi kikiongozwa na Erythrocyte kina amini Mbowe ni bonge la kiongozi na ataivusha nchi kiuchumi wakati hata uchumi wa kujenga ofisi nzuri ya chadema ameshindwa kwa miaka 30 aliyoongoza chama.!
😂😂😂😂😂😂😂
So ubunifu wako wa kuvuta buku7 leo umeishia hapa! Mbona fupi sana, utalipwa kweli maana umeandika kivivu sana
 
Mbowe licha ya kupata ziro form six, kuuwa chama kutoka wabunge 100 hadi 1, kushindwa kujenga ofisi ya chama lakini bado kuna kikundi kikiongozwa na Erythrocyte kina amini Mbowe ni bonge la kiongozi na ataivusha nchi kiuchumi wakati hata uchumi wa kujenga ofisi nzuri ya chadema ameshindwa kwa miaka 30 aliyoongoza chama.!
Mimi CCM lkn
Mboye ni Kiongozi haswaa

Hata CCM wenyewe wanajua hakuna kiongozi wa kalba ya Mboye hata kidogo.
Na mimi namtetea Mboye bila aibu

Nikupe taarifa isingekua CHADEMA

Nchi hii isingekuwa hapaa .
Kuna viongozi kibao huko serikalini wametengenezwa na Mboye
Mfano Mkumbo na wengine wengii.

CCM tunachojua ni kutumia police.

Isingekuwa police leo CCM yetu ingefutika siku nyingi kwenye ramanii
 
Kuna swali hapo au utoto tu unawasumbua. Mtuache tufukirie mambo mambo ya Nchi. Elimu ya Mbowe itakulipia Ada mwanao!
Umepiga pazito sana,hawa wapambe njaa wa Mbowe hawawezi kukujibu hilo swali.
 
Mimi CCM lkn
Mboye ni Kiongozi haswaa

Hata CCM wenyewe wanajua hakuna kiongozi wa kalba ya Mboye hata kidogo.
Na mimi namtetea Mboye bila aibu

Nikupe taarifa isingekua CHADEMA

Nchi hii isingekuwa hapaa .
Kuna viongozi kibao huko serikalini wametengenezwa na Mboye
Mfano Mkumbo na wengine wengii.

CCM tunachojua ni kutumia police.

Isingekuwa police leo CCM yetu ingefutika siku nyingi kwenye ramanii

Ziro form six
 
Kuna swali hapo au utoto tu unawasumbua. Mtuache tufukirie mambo mambo ya Nchi. Elimu ya Mbowe itakulipia Ada mwanao?
Umepiga pazito sana,hawa wapambe njaa wa Mbowe hawawezi kukujibu hilo swali.
 
Siamini, ni kweli mzee mzima alikula mzinga form six? Ndio maana kuna kigogo mmoja alimtania "mcheza disco".
 
Back
Top Bottom