Wewe elewa walishitaki kwa Mungu na Mungu akatenda, kama huamini uwezo wa muumba hiyo ni juu yako mi sihusikiKumbuka kaka yake Mbowe alifariki pia, sijui ni nyumbu ndiyo waliomba Mungu atende
Wewe elewa walishitaki kwa Mungu na Mungu akatenda, kama huamini uwezo wa muumba hiyo ni juu yako mi sihusikiKumbuka kaka yake Mbowe alifariki pia, sijui ni nyumbu ndiyo waliomba Mungu atende
Nenda Lyamungo sec school utapewa matokeo yakeHivi ni kweli alikula "mzinga" A level?
Utachoka wewe sukuma gang???Ipo siku anaowaongoza watachoshwa na udikteta wake
Ndio hoja zenu zilivyo za kijinga namna hii nyie mboga mboga!!Mbowe licha ya kupata ziro form six, kuuwa chama kutoka wabunge 100 hadi 1, kushindwa kujenga ofisi ya chama lakini bado kuna kikundi kikiongozwa na Erythrocyte kina amini Mbowe ni bonge la kiongozi na ataivusha nchi kiuchumi wakati hata uchumi wa kujenga ofisi nzuri ya chadema ameshindwa kwa miaka 30 aliyoongoza chama.!
Hata ccm inamtetemekea balaa.Mbowe licha ya kupata ziro form six, kuuwa chama kutoka wabunge 100 hadi 1, kushindwa kujenga ofisi ya chama lakini bado kuna kikundi kikiongozwa na Erythrocyte kina amini Mbowe ni bonge la kiongozi na ataivusha nchi kiuchumi wakati hata uchumi wa kujenga ofisi nzuri ya chadema ameshindwa kwa miaka 30 aliyoongoza chama.!
Huyo kaka yake na Mbowe alifanya nini mpaka iwe hivyo unavyodai weweKumbuka kaka yake Mbowe alifariki pia, sijui ni nyumbu ndiyo waliomba Mungu atende
Kwa muungo wa manaVipi Mwenyekiti wa Chama Dora alikiri kuishia Fomu nne..japo alikuja kujiendeleza baadaye na kufikia kuitwa Daktari....
Sent from my CPH1923 using JamiiForums mobile app
"HACHA"Uthibitisho mzee hacha kuropoka tu.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]"HACHA"
Wewe ukapimwe utimamu wa akili yakoMbowe licha ya kupata ziro form six, kuuwa chama kutoka wabunge 100 hadi 1, kushindwa kujenga ofisi ya chama lakini bado kuna kikundi kikiongozwa na Erythrocyte kina amini Mbowe ni bonge la kiongozi na ataivusha nchi kiuchumi wakati hata uchumi wa kujenga ofisi nzuri ya chadema ameshindwa kwa miaka 30 aliyoongoza chama.!
Taahira ni wewe msukule wa gaidiHivi mnaoujibu huu uzi wa taahira mnapata wapi ujasiri huo?Kumpotezea ili aendelee na mazuzu wenzie ni bora sana.
Amejenga wapi ofisi ya chadema?Wewe ukapimwe utimamu wa akili yako
Mataahira wa "maliyemu" mnafahamika humu JF!Wewe unajitwalia namba nne au tano kwa ujinga.Akiongewa maliyemu mnashikwa na uchungu wa kujifungua mapera!Taahira ni wewe msukule wa gaidi
mamayenu juz amakaribisha makamu wa rais wa mashoga ikulu baada ya hapo mashoga mmebaki mkiamin ccm ni chama kumbe ni genge la waharifu lisiloweza kupambana kwa haki mpaka mbebwe na polis fake.Mbowe licha ya kupata ziro form six, kuuwa chama kutoka wabunge 100 hadi 1, kushindwa kujenga ofisi ya chama lakini bado kuna kikundi kikiongozwa na Erythrocyte kina amini Mbowe ni bonge la kiongozi na ataivusha nchi kiuchumi wakati hata uchumi wa kujenga ofisi nzuri ya chadema ameshindwa kwa miaka 30 aliyoongoza chama.!
mamayenu juz amakaribisha makamu wa rais wa mashoga ikulu baada ya hapo mashoga mmebaki mkiamin ccm ni chama kumbe ni genge la waharifu lisiloweza kupambana kwa haki mpaka mbebwe na polis fake.Mbowe licha ya kupata ziro form six, kuuwa chama kutoka wabunge 100 hadi 1, kushindwa kujenga ofisi ya chama lakini bado kuna kikundi kikiongozwa na Erythrocyte kina amini Mbowe ni bonge la kiongozi na ataivusha nchi kiuchumi wakati hata uchumi wa kujenga ofisi nzuri ya chadema ameshindwa kwa miaka 30 aliyoongoza chama.!