Dawa ya Uvccm
JF-Expert Member
- Aug 3, 2021
- 2,223
- 4,719
nguruwe wa uvccm na sukuma gang tulieniHamna kesi hata moja iliyofunguliwa na nyumbu kupinga uchaguzi mkuu wa 2020
nguruwe wa uvccm na sukuma gang tulieniHamna kesi hata moja iliyofunguliwa na nyumbu kupinga uchaguzi mkuu wa 2020
We ni taajira namba moja kuamini DJ na yule mlelewa ubelgiji watakuletea unafuu wa maishaMataahira wa "maliyemu" mnafahamika humu JF!Wewe unajitwalia namba nne au tano kwa ujinga.Akiongewa maliyemu mnashikwa na uchungu wa kujifungua mapera!
Tulia wewe msugunsu uliyeshiba michembe na mbowoto.We ni taajira namba moja kuamini DJ na yule mlelewa ubelgiji watakuletea unafuu wa maisha
Ulete wewe uliotuambia kapata zeroLete hapa vyeti vyake
Lete hapa vyeti vyake
Kupata madhara form 6 kuna madhara makubwa kwa taifa kimaendeleo..hata Maza alipata zero form 4, lakini leo ni Rais wa Jamhuri.
..kupata zero form 4 au 6 haimaanishi kwamba mhusika hatafanikiwa ktk maisha au kuwa msaada na kiongozi ktk jamii au nchi.
Unamwita nani wengine? Lile jinamizi halikuwa binadamu. Lilikuwa ni shetani lililopita duniani kwa kitambo kidogo! Lilikuwa 'doxa'= An appearance that dissolved.Unaacha kufufua mzoga wa bibi yako unaenda kufufua wa wengine unakuhusu nini
JIni liniulie ndugu yangu useme halinihusu? Kazikwe pembeni ya lenyewe kama una machungu ki hivyoUnaacha kufufua mzoga wa bibi yako unaenda kufufua wa wengine unakuhusu nini
Kwani ukiwa Msukuma lazima uwe mjinga?Mbowe licha ya kupata ziro form six, kuuwa chama kutoka wabunge 100 hadi 1, kushindwa kujenga ofisi ya chama lakini bado kuna kikundi kikiongozwa na Erythrocyte kina amini Mbowe ni bonge la kiongozi na ataivusha nchi kiuchumi wakati hata uchumi wa kujenga ofisi nzuri ya chadema ameshindwa kwa miaka 30 aliyoongoza chama.!
Misukule inahangaika sana hata kuandika shida baada ya baba yao wakala wa Lucifer kufariki imebaki inatapatapa kushambulia watu hovyo hovyo."HACHA"
Sasa nyumbu ni nani atashindwa kuwaongoza? Bado unafikiri chakidema kuna watu? Waliambiwa kuna mtu anaitwa Lema aliibia sana TANAPA ila walivyosikia ni mwanachama wao ooh ooh ooh kasome mihango yao. Hao hata wakinyea hadharani watajisifuMbowe licha ya kupata ziro form six, kuuwa chama kutoka wabunge 100 hadi 1, kushindwa kujenga ofisi ya chama lakini bado kuna kikundi kikiongozwa na Erythrocyte kina amini Mbowe ni bonge la kiongozi na ataivusha nchi kiuchumi wakati hata uchumi wa kujenga ofisi nzuri ya chadema ameshindwa kwa miaka 30 aliyoongoza chama.!
we unavyoelewa uchumi ni mdudu ganiAkili za kuvukia barabara hizi. Kujenga ofisi ni uchumi??
Tulikuwa na mwenyekiti wa chama fulani ambaye ni mshamba, limbukeni na muuaji akawa rais akaanza kupora fedha na kutaka kubadilisha Kijiji chake kuwa jiji hatukusema tukakaa kimya. Sukuma gang upo??
Unanitaja kwa kunipaisha tu lakini huna ushahidi wowote ule , Sasa baadaye nikilamba tuzo ya JF mnakusanyika kwa Waganga kuniloga kama mlivyofanya wiki iliyopita .Mbowe licha ya kupata ziro form six, kuuwa chama kutoka wabunge 100 hadi 1, kushindwa kujenga ofisi ya chama lakini bado kuna kikundi kikiongozwa na Erythrocyte kina amini Mbowe ni bonge la kiongozi na ataivusha nchi kiuchumi wakati hata uchumi wa kujenga ofisi nzuri ya chadema ameshindwa kwa miaka 30 aliyoongoza chama.!
Kupata madhara form 6 kuna madhara makubwa kwa taifa kimaendeleo
Tunazungumzia ya Dj..Na zero ya form 4 aliyopata Ssh nayo unaielezea vipi?
DuuhMbowe licha ya kupata ziro form six, kuuwa chama kutoka wabunge 100 hadi 1, kushindwa kujenga ofisi ya chama lakini bado kuna kikundi kikiongozwa na Erythrocyte kina amini Mbowe ni bonge la kiongozi na ataivusha nchi kiuchumi wakati hata uchumi wa kujenga ofisi nzuri ya chadema ameshindwa kwa miaka 30 aliyoongoza chama.!
Nyumbu walimfungulia kesi kwa sir God ili atowe hukumu ya auae tuuHamna kesi hata moja iliyofunguliwa na nyumbu kupinga uchaguzi mkuu wa 2020
Alisoma mchepuo gani kwani...na shule gani?Mbowe licha ya kupata ziro form six, kuuwa chama kutoka wabunge 100 hadi 1, kushindwa kujenga ofisi ya chama lakini bado kuna kikundi kikiongozwa na Erythrocyte kina amini Mbowe ni bonge la kiongozi na ataivusha nchi kiuchumi wakati hata uchumi wa kujenga ofisi nzuri ya chadema ameshindwa kwa miaka 30 aliyoongoza chama.!
HKLAlisoma mchepuo gani kwani...na shule gani?