Miss Natafuta
JF-Expert Member
- Sep 16, 2015
- 28,122
- 52,886
Sio Shule tu na walimu wakeUngempa million naona ungeenda kuchoma na shule alizosoma kabisa.
Sio Shule tu na walimu wakeUngempa million naona ungeenda kuchoma na shule alizosoma kabisa.
Una uhakika gani hivo vyeti ni vyake?N
Ninacho cheti chake cha form four mkuu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sio Shule tu na walimu wake
[emoji23] [emoji23]Hivi leaving zina umuhimu kweli mm vyangu nishafungia masndazi nimebaki na certificate tu....
Weka SLP yako hapa nikutumie kwa TMO.Mlipie mdada acha kutoa mapovu