Forex : Mirejesho imepungua mno kulikoni?


Mpelijr

Mpelijr

Member
Joined
May 17, 2010
Messages
89
Likes
12
Points
15
Mpelijr

Mpelijr

Member
Joined May 17, 2010
89 12 15
Salaam Wadau,

Nimekuwa mfuatiliaji mzuri wa mada mbalimbali zinazokuja humu JF hasa za biashara na uwekezaji na nyingine nimechukua hatua moja mbele na kwenda kuzitekeleza...matunda si haba,ukiwekeza muda,nguvu na mtaji kiasi ikiambatana na maombi ahh faida utaiona.

Hapa karibuni pametokea uwekezaji mpya wa FOREX ambao umejizolea mashabiki,watafiti na wanachama wengi sana hadi kupelekea ile thread ya Ontario kutapika jinsi replies zilivyokuwa nyingi.Chochote kizuri huja na maswali mengi hasa kama ni kipya kwenye soko la watumiaji.Mimi kama mfuatiliaji mzuri ningependa kujikita zaidi kwenye mirejesho iliyokuwa inakuja kwa wingi sana hapo mwanzoni na yote ikiwa ni yenye habari chanya na zikihubiri mafanikio na hata zikashawishi wengine kufikiria kuacha kazi zao na kujikita zaidi kwenye hii biashara mpya.

Napenda kuwauliza wale waliokuwa wanaleta mirejesho mbona hapa karibuni imekuwa michache na ni baada ya muda mrefu ??? Au ile nadharia ya kwamba hakuna mshindi wa siku zote na biashara yenye boom wakati wowote imeanza kupata uhalisia ??


Chonde chonde msinipovushe...900 tu inapendezaaa :):)

Featured-Image-785x442.jpg
 
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4,728
Likes
7,947
Points
280
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
4,728 7,947 280
Vyuma vimekaza balaa.
Hakunaga kitu rahisi katika maisha.

Forex ni biashara ya Akili kubwa, sio issue ya kuunga unga, kama kuna mtu alidandia hiyo biashara lazima tu itakula kwake.
 
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2015
Messages
7,475
Likes
5,225
Points
280
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2015
7,475 5,225 280
Duh!ngoja waje
 
pachachiza

pachachiza

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,352
Likes
1,905
Points
280
pachachiza

pachachiza

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,352 1,905 280
Mkuu ni kweli hii kitu wakati ule hata mm nilipata hamu ya kujiunga ila muda ulibana sasa HV wapo kimya sana wadau
 
BLACK MARXIST

BLACK MARXIST

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
1,664
Likes
2,836
Points
280
Age
26
BLACK MARXIST

BLACK MARXIST

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
1,664 2,836 280
''Watu tunanunua magari na majumba kupitia forex, we unauliza maswali ya mirejeshe, we zubaa watu tunapiga pesa we umelala naona uende ukafuge kuku na mbuzi tu''. ALISIKIKA MDAU MMOJA WA FOREX AKIMJIBU JAMAA FULANI KWENYE NYUZI FULANI.

Tukutane kwa Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, jukwaa la michezo, mambo ya forex na mimi nangoja mrejesho.
 
Mpelijr

Mpelijr

Member
Joined
May 17, 2010
Messages
89
Likes
12
Points
15
Mpelijr

Mpelijr

Member
Joined May 17, 2010
89 12 15
Vyuma vimekaza balaa.
Hakunaga kitu rahisi katika maisha.

Forex ni biashara ya Akili kubwa, sio issue ya kuunga unga, kama kuna mtu alidandia hiyo biashara lazima tu itakula kwake.
Kwa jinsi mirejesho ilivyokuwa hafifu inatia shaka...labda vyuma vimekaza na huko kwenye Forex
 
Mpelijr

Mpelijr

Member
Joined
May 17, 2010
Messages
89
Likes
12
Points
15
Mpelijr

Mpelijr

Member
Joined May 17, 2010
89 12 15
''Watu tunanunua magari na majumba kupitia forex, we unauliza maswali ya mirejeshe, we zubaa watu tunapiga pesa we umelala naona uende ukafuge kuku na mbuzi tu''. ALISIKIKA MDAU MMOJA WA FOREX AKIMJIBU JAMAA FULANI KWENYE NYUZI FULANI.

Tukutane kwa Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, jukwaa la michezo, mambo ya forex na mimi nangoja mrejesho.
Hahahaaaah hii kauli naikumbuka kabisaaaaa...mwe!! siku hizi hawaleti ndo maana tunashangaa.Maybe kwa sasa wangekuwa wanawekeza hata kwenye SGR !!
 
dedon

dedon

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2015
Messages
1,420
Likes
1,692
Points
280
dedon

dedon

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2015
1,420 1,692 280
dah mm na ushiriki wangu wote wa betting forex roho ilikataa 100%
kwanza mirejesho yake ilikua sio ya kiuhalisia mtu anakuja tu "oooh nimepata mshahara wangu kwa siku 3 najuta kwann nimeajiriwa" hii nilijua tu lugha ya biashara

2.nilifatilia watoa mirejesho ndo wale wale kila comment na ndo hao hao wanao wa-attack ambao walikua wakidoubt

3. mm hua siamin kitu ambacho unashawishiwa tu kwa upande mmoja(faida) yan kila aliekua akichangia yy anapata faida tu hakuna hata mmoja aliekula loss

4. hili ndo la msingi
Hakuna tajiri duniani atakaekupa straight njia aliyoitumia yy kutajirika wao watakupa mawazo ambayo yatawasaidia wao wazidi kutajirika kwa kukunyonya ww
alibaba anashawish watu wajiajiri kwa kufanya online business(yy aendelee kupiga faida)
billgate anahamasisha dunian matumiz ya kompyuta ili yy aongeze wateja wa cd zake za window)

wengi wanaficha mf
bakheresa daily anadanganya watu alikua fundi viatu

sasa Ontario kuja humu na straight idea yake inayomtajirisha eti anataka kila mtu atajirike mm Sikuamini 100% sijajua tu hw yy amewapiga vipi wajinga wake


Najua mtakuja na mapovu karbuni nna nguo nying za kufua povu lenu litanisaidia
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
7,790
Likes
15,012
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
7,790 15,012 280
Wenzio wametulia wanakula kamisheni huko we unasubiri mrejesho!
Mbona huulizi wanaoleta mrejesho kama hiyo ishu wameliwa?

Jiongeze jombaaaa Wabongo kwenye mishe nzuri ya pesa huwa hawapigi kelele
 
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4,728
Likes
7,947
Points
280
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
4,728 7,947 280
Kwa jinsi mirejesho ilivyokuwa hafifu inatia shaka...labda vyuma vimekaza na huko kwenye Forex
Forex sio mchezo mchezo. Ukazaji wa vyuma vyake ni balaa.
Faida ipo na hasara ipo tena ipo sana. Ni biashara yenye kuhitaji Akili, Umakini na Uvumilivu wa hali juu sana.

Ukiona kimya kikubwa basi ujue kuna kilio hapo.
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,682
Likes
7,166
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,682 7,166 280
wajinga wake amewapiga kwenye hela za mafunzo zile laki laki..

ile ndio ilikuwa main goal ya ontario..

dogo ni motivational speaker ana kipaji na ushawishi sana.. toka thread yake ya trekta, mara ufugaji mara forex yeye haongelei hasara zaidi ya faida tu ili akuteke akili... alianzia mbali sana kuwavuta watu wajae kwenye 18 ndipo akawapiga na forex training


dah mm na ushiriki wangu wote wa betting forex roho ilikataa 100%
kwanza mirejesho yake ilikua sio ya kiuhalisia mtu anakuja tu "oooh nimepata mshahara wangu kwa siku 3 najuta kwann nimeajiriwa" hii nilijua tu lugha ya biashara

2.nilifatilia watoa mirejesho ndo wale wale kila comment na ndo hao hao wanao wa-attack ambao walikua wakidoubt

3. mm hua siamin kitu ambacho unashawishiwa tu kwa upande mmoja(faida) yan kila aliekua akichangia yy anapata faida tu hakuna hata mmoja aliekula loss

4. hili ndo la msingi
Hakuna tajiri duniani atakaekupa straight njia aliyoitumia yy kutajirika wao watakupa mawazo ambayo yatawasaidia wao wazidi kutajirika kwa kukunyonya ww
alibaba anashawish watu wajiajiri kwa kufanya online business(yy aendelee kupiga faida)
billgate anahamasisha dunian matumiz ya kompyuta ili yy aongeze wateja wa cd zake za window)

wengi wanaficha mf
bakheresa daily anadanganya watu alikua fundi viatu

sasa Ontario kuja humu na straight idea yake inayomtajirisha eti anataka kila mtu atajirike mm Sikuamini 100% sijajua tu hw yy amewapiga vipi wajinga wake


Najua mtakuja na mapovu karbuni nna nguo nying za kufua povu lenu litanisaidia
 
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2016
Messages
4,115
Likes
2,620
Points
280
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2016
4,115 2,620 280
Wako busy wanatengeneza pesa, mirejesho watakuwa wanaposti maisha yao yote?
 
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
5,075
Likes
4,314
Points
280
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
5,075 4,314 280
Vyuma vimekaza balaa.
Hakunaga kitu rahisi katika maisha.

Forex ni biashara ya Akili kubwa, sio issue ya kuunga unga, kama kuna mtu alidandia hiyo biashara lazima tu itakula kwake.
ni kweli hii ni biashara ya akili kubwa,watu kama mimi hii kitu kwangu imekua mteremko,mpk sasa nimesoma vitabu 8 vya forex,nimesoma articles 56,nimesikiliza youtube kibao kutoka kwa website bora zaidi duniani,nimepiga 1 week training,nimepata quality education,nimeielewa ins and out na sasa nipo kwenye mentorship na mentor bora zaidi,MR CRE na sasa nimeanza kua mtaalamu.soon nami nitakua mwalimu wa wengine.ninasoma sana.
Hii kitu ukiimaster utakua unapiga pesa,ila inahitaji uinvest time kupata elimu yake na kujifunza zaidi,Forex is simple.
TMT
 

Forum statistics

Threads 1,237,085
Members 475,401
Posts 29,277,744