Zeus1
JF-Expert Member
- Aug 24, 2017
- 7,330
- 9,539
Ya chini yake if hukufungua account ya centKati ya hao ni nani mkuu??View attachment 777942
Ya chini yake if hukufungua account ya centKati ya hao ni nani mkuu??View attachment 777942
Kwenye username inaniletea option ya number wakati natumia email inakuaje hapo...Ya chini yake if hukufungua account ya cent
Ndio nataka nifungue real account mkuu...Ya kwanza ni server ya cent akaunt
Ya pil ni server ya universal live akaunt.. Cjajua umefungua acc ip
Sawa sawa mkuu na kuna ID tofouti na hii ya email maana kwa upande wangu kwenye email yangu ID wameniambia ni email so nikija kwa hizo nashindwa kuweka ID....Zote nilizokuambia hapo ni real acc , sema zinatofautiana , Kama wameshaverify ID yako fungua live universal account ..
Anza na training mkuu nicheck 0718905491 kama upo dsmMm nataka kujiunga na iyo FOREX nipeni mwongozo wadau
Nimekuelewa mkuu na hapa hizi democent forex na forexdemo which is which mkuuInabid uwatumie picha ya kitambulisho chako then wakiridhia utaweza kuopen hiyo live akaunt
Trader asiyejua ku_trader, ila anatambua uzuri wa kujua ku_trade, ila hana jinsi.Ni treder mpumbavu pekee anayeshinda mitandaoni kutafuta comission badala apige pesa kwa chart
Ulivyoopen live account ulipewa username na pasword,ndo uitumie mkuuKwenye username inaniletea option ya number wakati natumia email inakuaje hapo...
Nimewapa detail za voter card wameniambia nisubili baada ya masaa 72 so after verification nitaweza trade live ama kuna kitu kingine cha kufanya in order to be verified???Ulivyoopen live account ulipewa username na pasword,ndo uitumie mkuu
Kumbe ulikuwa bado,Then wait tu mkuuNimewapa detail za voter card wameniambia nisubili baada ya masaa 72 so after verification nitaweza trade live ama kuna kitu kingine cha kufanya in order to be verified???
Tayari sasa kwenye address wanataka document mbili ni zipi hizo??Kumbe ulikuwa bado,Then wait tu mkuu
Sasa fanya confirmation ya namba yako ya simu mkuu,it's easy kila maelezo yapo hapoTayari sasa kwenye address wanataka document mbili ni zipi hizo??View attachment 777998
Na pia kwenye upande wa card verification sijaelewa maana nataka kutumia huduma ya M Pesa mkuu
Toa tumbaku zako hapaOntanario ni broka mzuri mno
Mkuu unaweza kudadavua vizuri! Tickmill anatumia mpesa kama templer?Tickmill ni ECN na ni broker bora kabisa.
Anatumia mobile
Asante kwa kutushirikisha, na mm ngoja nimfatilie naona anaweza kunifaa.Hellow traders!
Kwa wale wanaoumizwa na makato ya benk pale unapoweka hela na kutoa kutoka kwa broker , nawashauri wamtumie huyu broker Templer FX Trader , yeye anakubali transactions kwa njia ya M-PESA means unadeposit na kuwithdraw kwa M-pesa bila kupitia Bank, hafu no makato ... Ukiwa na $50 kwa broker unahitaji kuzitoa utapokea kwa kila dola 1 thamani ya Tsh 2,230/= so piga hesabu $50 zidisha kwa 2230 utapokea Tsh 111,500/= .. Tofauti na ukipitia bank , ,, mfano bank ya FNB Ukihitaji uweke kwa broker isome $100 inabidi udeposit maxmum $125 , hapo kwa mt4 yako itaonekana $100,,, hyo inayobaki ni makato pamoja na exchange rate yao kwa siku hyo,,
Bank ya equity wanakata km Tsh 18,000/= ($8.1) kwa transaction yoyote utakayoifanya kwenda na kutoka kwa broker,,
Haya makato unaweza kuyakwepa kwa kumtumia huyu broker Templer FX Trader ambapo transactions zote utazifanya kwa njia ya M-pesa bila makato yoyote na kwa muda mfupi.
Pia minimum deposit ni $1 pia minimum withdraw ni $1 kwa M-pesa.
Hasumbui kuverify documents zako inachukua around 24hours utakuwa verified . unachohitaji kuwa nacho ni kitambulisho kimojawapo kati ya hivi (cha kura,uraia,passport, au lessen)
Unaweza kumcheck kupitia website yake hii Templer FX Trader then unaingia open account , .. Huyu ni broker mzur kwa wale wanasumbuka na mitaji , pia hata km huna akaunt bank you can trade forex bila matatizo........
Nimesoma kidogo thread kazaa humu ndani kuna kitu nimejifunza mkuu sasa naweza kufanya iyo biasharaJifunze kwanza basic ya forex , soma vitabu and other materials , ... Nikijibu swal lako nitakuwa nimekupiga pindi ambalo wengine wanalipa laki 2 na ushenz...
Soma vitabu vipo vingi sana tena free
Weka link mkuu au my number iyo 0753206816Kwa wale wanaohitaji kupata training mahsusi kabisa itakuwa mwezi wa sita join WhatsApp group kwa kupata updates za maandalizi na kupata kumfahamu mentor husika VFI Forex Tanzania
Sawa mkuu ngoja nitatafuta mkuuUsifanye kwanza tafuta right mentor akufundishe uive vizur ,,, take time Hata miez 6 jifunze kwanza ,, then utaingia live
So kwa saivi siwezi ata kifungua account mkuu auUsifanye kwanza tafuta right mentor akufundishe uive vizur ,,, take time Hata miez 6 jifunze kwanza ,, then utaingia live