Flirty Obama

MadameX

JF-Expert Member
Dec 27, 2009
7,820
2,000










Boys will be boys......................





Nani kanuna?
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,759
2,000
Aisee, picha ushahidi mbaya sana. Ila michelle hawezi kuumia coz hata yeye anaflirt nae zaidi. Tatizo la kina wasirra wanaflirt na kina shyrose bhanji afu wakirudi home sura ya kazi.
 

Kobello

JF-Expert Member
Feb 20, 2011
6,957
2,000
Huyo mchina sijui mkorea ametulia!! .... Halafu yeye ndiyo anamrushia K prezidaa.
 

enfuka nkulu

Member
Dec 4, 2012
48
0
ze handsome briliant OBAMA atategwa sana................. mpaka amalize muhula wa pili!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
 

Yegomasika

JF-Expert Member
Mar 21, 2009
13,152
2,000
Huyo Mama alim-mind kweli Obama yaani, Mama mmoja wa MSNBC alizionyesha hizo picha mara kibao siku moja kwenye kipindi chake, Andrea Mitchel alikuwa anacheka sana!.
 

Cynic

JF-Expert Member
Jan 5, 2009
5,147
2,000
Tabasamu huwa unapata kulingana na mtu uliyo. Mtu rigid & humorless kama Romney asingepata tabasamu za dhati kama hizi alizopata BO
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
10,099
2,000
alafu huyo mwana dada hapo has on only thing on here mind...ngoja nimnyesgeshe the world's most powerful man....kawaida yao hiyo anakupitishia k kukuringishia. sasa hapa bwana obama itabidi tuu kuonyesha yeye kidume wa kweli amgegede tuu huyo bidada hahaha...na dada analipa tuu mbona
 

Himawari

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
2,564
2,000
Obama kama SAMSON na huyo Madame kama DELILAH.
First lady kanunaaaa huyooo..., lol kweli mtu chake!

Nice photos though.
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
37,568
2,000
duh na usingizi leo nimekosa ikabidi nitupia macho hapa JF naona madame x kaamua kutuonesha yaliyojili/ri mmmh bi dada kanuna ile mbaya angekuwa na uwezo lazima angelianzisha pande hizo ila nina hakika aliuliza ilikuwaje
 
Last edited by a moderator:

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
7,329
2,000
Huyo mchina sijui mkorea ametulia!! .... Halafu yeye ndiyo anamrushia K prezidaa.


Yaani ni mzuri mara 10 shinda mama Obama. Sitoshangaa kama Obama alichapa kidizaini. Tusubirie tu tuone kama tumbo litakua baada ya muda maana kina mama hawanaga siri. Wanafanya vitu gizani baada ya muda tumbo hilo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom