Flat Screen: Muongozo kabla hujaenda kununua TV

Flat Screen: Muongozo kabla hujaenda kununua TV

Baada ya kutaabika na TV la chogo takribani miaka 10 mfululizo nimeamua kubadilisha nami nihamie kwenye udigitali kama wenzangu. Nimepanga ninunue TV ya inch 32 ila sijajua ninunue aina ipi nzuri kwa sababu Sina uzoefu na uelewa wa TV hizi za kisasa , nimejaribu kufanya window shopping hizi ndo nimezishortlist Samsung,LG na Sony.

Naamini hapa kwenye jukwaa kuna wataalamu wa kila aina na hii tasnia najua wapo wa kutosha hasa kwenye resolution na other technical issues. Hivyo basi naomba kujuzwa ipi TV nzuri ili ninunue kitu chenye ubora .

Asanteni sana

Bora ITV
 
attachment.php
Haina hata haja ya kununua TV nyingine, fanya modification mwenyewe ........... HDMI, LCD cjui LED hizo mbwembwe tu na fitna za wazungu za kutupiga hela.
 

Attachments

  • Flat screen..jpg
    Flat screen..jpg
    26.4 KB · Views: 538
Dont buy LG or sAMSUNG, kunazo televisheni zimetokea siku hizi zinaitwa MR. UK hizo televisheni ni kali sana yani, ziko HD alafu iko na screen mbili kwa mbele so ya juu ikipasuka lile la ndani halitagusika alafu iko na inbuilt current regulator kwa hivo issues za umeme haitaleta utata.
 
Habarini za wakati wana JF. Naomba mwenye kujua Tv nzuri ya flatscreen ya INCH 32 Aniambie!
bei isizidi laki saba.
Naomba pia specifications za tv nzuri kama hizo.
Asanteni woooooote. Christmas Njema!!!
 
Habarini za wakati wana JF. Naomba mwenye kujua Tv nzuri ya flatscreen ya INCH 32 Aniambie!
bei isizidi laki saba.
Naomba pia specifications za tv nzuri kama hizo.
Asanteni woooooote. Christmas Njema!!!

Sony Bravia
 
laki 7 nyingi sana...chukua samsung LED...ni km 6 hd 6 na nusu hv...ina picha nzur sana...hutajuta....nawasilisha
 
Dar es salaam : Piga 0717 493 821
Mwanza piga : Piga +255783202192
Karibu
 
Back
Top Bottom