Flat Screen: Muongozo kabla hujaenda kununua TV

Flat Screen: Muongozo kabla hujaenda kununua TV

Kwenye TV set za kisasa zina sehemu mbili za kuchomeka waya za picha na sauti kutoka kwenye deki/king'amuzi chako,kuna matundu ya waya za AV,yaani zile waya tatu,njano,nyekundu nya nyeupe zilizo pamoja hivyo kuna vitundu vitatu vya kuzichomeka toka kwenye king'amuzi chako ili uone picha nk.

Pia kuna sehemu ya kuchomeka waya mmoja tu wa HDMI (High Definition Multimedia Interface) yaani uangavu wa hali ya sana,picha inaonekana katika ubora wa hali ya juu sana. Hivyo kama unatumia TV set yenye HDMI port unanunua huo waya lakini lazima king'amuzi/deki chako pia kiwe na HDMI port ili uweze kuona picha katika ubora wa hali ya juu.

Mfano king'amuzi cha azamu ni HD(high definition),pia DSTV viko vya HD,ukiona king'amuzi kinaitwa HD ujue kina sehemu ya kuweka waya wa HDMI. Mfano kama unaangalia mpira kwenye king'amuzi cha DSTV kuna chanel zimeandikwa HD mfano super sport 3,2,5 nk,huwezi kuangalia HD chanels kama TV set yako sio HD.

King'amuzi kinaweza kua ni HD ila sio lazima chanel zilizomo ziwe HD, mfano Azam ni HD lakini hakuna hata chanel moja mule ni HD.

Nadhani umepata mwangaza.

Safi sana ndugu..tumefumbua macho wengine ila kuna wangese humu wanaboa hawawezi kukaa kimya hata kama kitu hakijui mtu anaulizia TV kuna ---- analeta siasa eti chagua ukawa mbegesi zke
 
TV bora ni kwa vigezo viwili
Uimara na
Technology ya kisasa zaidi
TV imara zaidi ni Sony , zipo imara zinahimili vishindo vya TAnesco
Samsung kwenye uimara ipo chini
TV yenye virombesho vingi na perfomance nzuri ni Samsung , upande wa HD , INternet, hand signal, slimness nk
lG inajaribu
 
HDMI cable ni waya unaopitisha picha High quality au HD kutoka kwenye tv kwenda kwenye king'amuzi au DVD.. ni lazima hivyo vitu vingine viwe na option hiyo ya HDMI.. waya huu ni mzuri sana na nitofauti na ule waya wenye pini tatu njano,red,na ,white... hdmi yenyewe iko moja tu kama USB vile... ni technolojia mpya inayoendana na flat screen hiz mpya...

pata picha una TV HD waya HD,Kingamuzi HD, channel unayotizama ni HD

nouma sanaaa ndo navyofanya hapa gheto

Hivi king'amuzi cha Startimes,kina sehemu ya HDMI??
 
mimi ni mfanya biashara wa electronics zanzibar uku hasa hizo flat screen, nauza aina zote hizo za tv na kila size, ukitaka samsung, lg na sony, ila ukweli tv za sony ni habari nyengine, baada ya hapo lg inafuata mwisho ni huyu yeboyebo samsung
 
TV+home thietre Sony Bravia system ndo mpango mzima
Refrigeration ni LG hawana mpinzani.
Simu na tab ni Samsung

Fuata ushauri wangu kwa manunuzi hayo hapo juu..
 
Channels za Azam zile Internationals zina Quality Nzuri sana Kama Fine Living na Pia Azam Two,One Quality ya Picha ni Nzuri Sana,Je zikirushwa na Mitambo ya HD si itakuwa balaaa?

Zote kwenye king'amuzi cha azamu zina muonekano mzuri sana hasa kama una HDTV set ila hakuna chanel ambayo ni HD,nilitegemea kutokana na uwekezaji mkubwa wa azam tv kwenye studio wangerusha matangazo yao au chanel zao katika mfumo wa HD lakini naona wameshindwa,labda wanajipanga zaidi.
 
Back
Top Bottom