First Love

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,024
Points
1,500

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,024 1,500
Ni kweli kwa wadada huwa wanawapenda sana wapenzi wao wale waliowakaribisha kwenye ulimwengu wa mahaba kiasi kwamba hata kama walikuwa wameachana mchizi akirudi lazima awin love? na ww uliyepo naye kwa sasa unaachwa solemba?

Pia ni kweli huwa ni ngumu kuwasahau watu hawa?
 

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,239
Points
1,500

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,239 1,500
Hakuna mpaka hapa nilipofika a man nipo indifferent kwake kama alie kua mpenzi wangu wa kwanza... Ni the type of person hata nikimuona, hua inakua ka sijawahi mtia machoni wala simjui... yaani roho haina upendo wala chuki juu yake... Na as much as ni baba wa mwanagu hua nasahau kua he exists mpaka labda nimuone... Hivo naona hio assumption yako sio kweli....
 

Yasmin

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
242
Points
0

Yasmin

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2011
242 0
Ni kweli kwa wadada huwa wanawapenda sana wapenzi wao wale waliowakaribisha kwenye ulimwengu wa mahaba kiasi kwamba hata kama walikuwa wameachana mchizi akirudi lazima awin love? na ww uliyepo naye kwa sasa unaachwa solemba?<br />
<br />
Pia ni kweli huwa ni ngumu kuwasahau watu hawa?
<br />

i beleive its true, most of (gents/ladies)its hard 2 forget there 1st love.
 

Vaislay

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
4,501
Points
1,225

Vaislay

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
4,501 1,225
Ni kweli kwa wadada huwa wanawapenda sana wapenzi wao wale waliowakaribisha kwenye ulimwengu wa mahaba kiasi kwamba hata kama walikuwa wameachana mchizi akirudi lazima awin love? na ww uliyepo naye kwa sasa unaachwa solemba?<br />
<br />
Pia ni kweli huwa ni ngumu kuwasahau watu hawa?
<br />
<br />
huko n kukariri tu.mbona mi simkumbuki.na katka watu waliopta yeye akija cwez kumpa.
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,606
Points
2,000

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,606 2,000
Hakuna mpaka hapa nilipofika a man nipo indifferent kwake kama alie kua mpenzi wangu wa kwanza... Ni the type of person hata nikimuona, hua inakua ka sijawahi mtia machoni wala simjui... yaani roho haina upendo wala chuki juu yake... Na as much as ni baba wa mwanagu hua nasahau kua he exists mpaka labda nimuone... Hivo naona hio assumption yako sio kweli....
For me is different.namkmbuka sana 2nd lov
maoni mawili yenye mitizamo tofauti ikimaanisha ya kuwa inategemeana na wenyewe walikuwaje na wakoje hadi leo..........
 

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,573
Points
2,000

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,573 2,000
&lt;br /&gt;<br />
<br />
i beleive its true, most of (gents/ladies)its hard 2 forget there 1st love.
<br />
<br />
is there 2nd,3rd n 6th?
Or u meant 1st person u had attraction with or sexual relation with! I believe in one true love n that l will never forget!

First relation l rarely think of.
 

First Born

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
5,322
Points
1,250

First Born

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
5,322 1,250
Hakuna mpaka hapa nilipofika a man nipo indifferent kwake kama alie kua mpenzi wangu wa kwanza... Ni the type of person hata nikimuona, hua inakua ka sijawahi mtia machoni wala simjui... yaani roho haina upendo wala chuki juu yake... Na as much as ni baba wa mwanagu hua nasahau kua he exists mpaka labda nimuone... Hivo naona hio assumption yako sio kweli....
haswaaaa! Hasa kwa mwanamke anaeheshimu mahusiano yake mapya na kumjali sana mpenzie!
 

Yasmin

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
242
Points
0

Yasmin

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2011
242 0
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
do you mean hata wewe unamkumbuka aliyekuvunjia kikombe?na hakirudi tena upo tayari kukumbushia?swali ndo lipo hapo.
<br />
<br />
am sorry bt the one am living with (ma husband)is my first love.sorry 2 if u lost ur 1st love!
 

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,024
Points
1,500

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,024 1,500
Hakuna mpaka hapa nilipofika a man nipo indifferent kwake kama alie kua mpenzi wangu wa kwanza... Ni the type of person hata nikimuona, hua inakua ka sijawahi mtia machoni wala simjui... yaani roho haina upendo wala chuki juu yake... Na as much as ni baba wa mwanagu hua nasahau kua he exists mpaka labda nimuone... Hivo naona hio assumption yako sio kweli....
It was a questiion and not a comment Thanx for your gud idea.
 

Forum statistics

Threads 1,356,356
Members 518,895
Posts 33,131,032
Top