Ferry bana...!


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,921
Likes
119,888
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,921 119,888 280
1467540193014-jpg.362476
 
jaluo D

jaluo D

Senior Member
Joined
Jun 10, 2016
Messages
176
Likes
86
Points
45
Age
23
jaluo D

jaluo D

Senior Member
Joined Jun 10, 2016
176 86 45
Mmmmh mshana bna na mambo ako..!!! Hahahaha
 
xuxu meyu

xuxu meyu

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
368
Likes
244
Points
60
xuxu meyu

xuxu meyu

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
368 244 60
Anaitwaje huyo angalia kuna wengine ukiwala tu usingizi mwezi mzima mfululizo hujiskii njaa wala haja yaani wewe ni kukoroma tu chunga sana tunakutegemea JF kwa story zako za miujiza yaajabu
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,489
Likes
82,925
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,489 82,925 280
Anaitwaje huyo angalia kuna wengine ukiwala tu usingizi mwezi mzima mfululizo hujiskii njaa wala haja yaani wewe ni kukoroma tu chunga sana tunakutegemea JF kwa story zako za miujiza yaajabu
Wale ni pono.
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
5,321
Likes
2,957
Points
280
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
5,321 2,957 280
Anaitwaje huyo angalia kuna wengine ukiwala tu usingizi mwezi mzima mfululizo hujiskii njaa wala haja yaani wewe ni kukoroma tu chunga sana tunakutegemea JF kwa story zako za miujiza yaajabu
Nimecheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeka....
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,921
Likes
119,888
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,921 119,888 280
Anaitwaje huyo angalia kuna wengine ukiwala tu usingizi mwezi mzima mfululizo hujiskii njaa wala haja yaani wewe ni kukoroma tu chunga sana tunakutegemea JF kwa story zako za miujiza yaajabu
 

Forum statistics

Threads 1,236,683
Members 475,218
Posts 29,266,857