Fatuma Karume na Zitto Kabwe sasa hivi mko kimya

Fatuma Karume na Zitto Kabwe sasa hivi mko kimya

Sikuwai kujua kwamba hawa watu ni wadini vibaya mno Zitto Kabwe na Fartuma Karume hawa kipindi cha Magufuli walikua wanamidomo kelele kila siku kumbe takataka tu uzuri ni kwamba sisi tunawatazama tu kwamba awamu ya Samia hakuna baya hata moja.

Uzuri kuimba ni kupokezana ni suala la mda tu japokua tumeshajua kwamba nyie ni wafia dini Hakuna kitu mtakuja kuzungumza kwenye jamii kikaelewela hata siku moja Zitto kipindi cha Magufuli ulikua unajenga ghorofa pale dodoma

Ulikua umeshindwa hata kumalizia lile ghorofa pale dodoma ndo maana ulikua na kelele nyingi sana kipindi cha Magufuli ulikua na ukata wa kifedha ulizoea vya kunyonga kwa sasa kwasababu uko kwenye asali unalamba kimya na ghorofa yako ulimaliza baada ya Magufuli kufa tunajua.

Fartuma huyu Uzanzimbar na Udini kwa sasa kila anachofanya Samia ni kizuri serikali yake inafanya mazuri tu
Hao ndo wale wafia dini.ni watu hatari sana hao.
 
Sikuwai kujua kwamba hawa watu ni wadini vibaya mno Zitto Kabwe na Fartuma Karume hawa kipindi cha Magufuli walikua wanamidomo kelele kila siku kumbe takataka tu uzuri ni kwamba sisi tunawatazama tu kwamba awamu ya Samia hakuna baya hata moja.

Uzuri kuimba ni kupokezana ni suala la mda tu japokua tumeshajua kwamba nyie ni wafia dini Hakuna kitu mtakuja kuzungumza kwenye jamii kikaelewela hata siku moja Zitto kipindi cha Magufuli ulikua unajenga ghorofa pale dodoma

Ulikua umeshindwa hata kumalizia lile ghorofa pale dodoma ndo maana ulikua na kelele nyingi sana kipindi cha Magufuli ulikua na ukata wa kifedha ulizoea vya kunyonga kwa sasa kwasababu uko kwenye asali unalamba kimya na ghorofa yako ulimaliza baada ya Magufuli kufa tunajua.

Fartuma huyu Uzanzimbar na Udini kwa sasa kila anachofanya Samia ni kizuri serikali yake inafanya mazuri tu
Mimi nawaona nyie waropokaji ndio mna udini.
Acheni kuendeshwa na imani za kuletewa na mkoloni.
At one point in your life act African.
 
Sikuwai kujua kwamba hawa watu ni wadini vibaya mno Zitto Kabwe na Fartuma Karume hawa kipindi cha Magufuli walikua wanamidomo kelele kila siku kumbe takataka tu uzuri ni kwamba sisi tunawatazama tu kwamba awamu ya Samia hakuna baya hata moja.

Uzuri kuimba ni kupokezana ni suala la mda tu japokua tumeshajua kwamba nyie ni wafia dini Hakuna kitu mtakuja kuzungumza kwenye jamii kikaelewela hata siku moja Zitto kipindi cha Magufuli ulikua unajenga ghorofa pale dodoma

Ulikua umeshindwa hata kumalizia lile ghorofa pale dodoma ndo maana ulikua na kelele nyingi sana kipindi cha Magufuli ulikua na ukata wa kifedha ulizoea vya kunyonga kwa sasa kwasababu uko kwenye asali unalamba kimya na ghorofa yako ulimaliza baada ya Magufuli kufa tunajua.

Fartuma huyu Uzanzimbar na Udini kwa sasa kila anachofanya Samia ni kizuri serikali yake inafanya mazuri tu
Wako sahihi Kwa sababu mumeigeuza siasa kuwa uzanzibar na udini wenu wa kikristo na kiislamu.
 
Nyingi ndio Wadini
Ndiomana wenzenu wamewaacha mcheze kilokole kikatoliki

Mkimaliza ndio pengine mtasema sasa chuki zenu kwa Rais Dk Samia Suluhu Hassan zimetokana nanini!!

Ukweli Izi Dini mbili zimekuwa kama YANGA na SIMBA 👈

inapendeza zaidi pale upande mmoja ukionekana kuumia na mwengine kujawa na furaha kuu! Furaha udhidi pale mtani ukimuona anateseka hachoki kulalamika

Faida yake mpinzani wako unampa Ukweli wako kuwa umemuumiza Vibaya sana👈

Na maumivu yanaendelea zaidi na zaidi
Poleni sana watani zetu Msingi. MKuu upo palepale
kutesa kwa zamu nanyinyi
mtakikuta🤠🤠🤠🤠🤠
 
Wako sahihi Kwa sababu mumeigeuza siasa kuwa uzanzibar na udini wenu wa kikristo na kiislamu.

Hao ndo wadini kwamba serikali ya sasa inaogozwa na malaika hamna baya hata moja kweli ? Zitto kipindi cha Magufuli alikua anashinda anachambua riport za CAG na kila siku kumtumia kabendera kwenye magazeti ya The Economy kumbe walikosoa kwasababu ya dini ? Au Magufuli alifanya vibaya sana kwenye uchumi au alibana mirija ya watu upigaji 10% Siasa za kuaghai watu kama Zitto jengo lake la dodoma alikosa pesa kabisa ya Kulimaliza Chuki ikawa kubwa kwa Magufuli sasa unafikiri hatujui huyo Fartuma tumejua ni mdini
 
Tunawajua mda umewafichua sisi kipindi cha Magufuli tulimpiga Kwa mabaya yake tu sasa hawa kwa sababu ni mwenzao wako kimya
Mimi ni mkatoliki nakumbuka wakati magu yupo kwenye pick ya kuzingua kama alivyo kimama Leo niliandika Uzi humu mene mene tekel na Peres ... Kumbuka magu nae alikuwa mkatoliki lakini tulimpinga Kwa aina yake ya uongozi Sasa waislamu wengi ni mbumbumbu mzungu wa reli.
 
Kama Kuna kitu Mohammed SAW amefanikiwa ni kufanya watu werevu kuwa misukule.

Na kama Kuna pombe mbaya basi Quran ni namba Moja.

Tunafahamu kuwa wanawake wa kiislam hawako huru kabisa kupinga maovu ya waislam wenzao, jinsi hijab zilivyofunika vichwa na akili pia imefunikwa. Ata elimu sijui uwa wanasoma za nini maana hatima yao ni kuwa watumwa wa kifikra.

Wanaume wa kiislam nao ivyo ivyo, ubaguzi, ujinga, chuki na wivu dhidi ya wasio waislam imewatawala.

Mimi ni atheist, lakini kiukweli wakristo wako huru sana, free thinkers.
Zitto na Fatma Karume will go down in history as the useful idiots for CCM regime. Wasichojua ni kwamba watu wanatunza records kupitia tech.
Clueless fools.
 
Akinyamaza Mbowe "muache apumzike", ila Fatma Karume akinyamaza "mfia dini"! ... acheni ubaguzi!
NB: Natumaini baada ya hali tunayopitia sasa, ya siasa hizi zenye kuelemea kwenye dini zetu, tutajifunza kuziepusha sehemu zetu za ibada na siasa! SIKU ZOTE MWIBA HUTOKEA ULIPOINGILIA!
 
Kama Kuna kitu Mohammed SAW amefanikiwa ni kufanya watu werevu kuwa misukule.

Na kama Kuna pombe mbaya basi Quran ni namba Moja.na Zitt
te n
Tunafahamu kuwa wanawake wa kiisltam hawako huru kabisa kupkinga maovu ya waislam wenzao, jinsi hijab zilivyofunika vichwa na akili pia imefunikwa. Ata elimu sijui uwa wanasoma za nini maana hatima yao ni kuwaya watumwa wa kifikra.
ma
Wanaume wa kiislam nao ivyo ivyo, ubaguzi, ujinga, chuki na wivuo hawa dhidi ya wasio ke imewatawala.Fa
umpiga
Mimi ni atheist, lakini kiukweli wakristo wako huru sana, free thinkers.
Zitto na Fatma Karume will go down in history as the useful idiots for CCM regime. Wasichojua ni kwamba watu wanatunza records kupitia tech.
Clueless fools.
Wewe kichwa pumbu mlokole mavi unajiita atheist ili ujitoe pumbavu nyang'au wewe mlokole bichwa boksi
Una akili gani wewe kilaza tu umemezeshwa bibilia ya wazungiu machoko leo wamekwambia ufirwe ndio unajiona open minded stupid ass nigger

Fatma na Zitto hawakumpinga kikwete au ulikuwa maporini unajishenyeta baada ya kunya
Wewe pumbavu halafu ni nyani mweusi leo unajiita atheist ili uonekane msomi fackin bozo
 
Sikuwai kujua kwamba hawa watu ni wadini vibaya mno Zitto Kabwe na Fartuma Karume hawa kipindi cha Magufuli walikua wanamidomo kelele kila siku kumbe takataka tu uzuri ni kwamba sisi tunawatazama tu kwamba awamu ya Samia hakuna baya hata moja.

Uzuri kuimba ni kupokezana ni suala la mda tu japokua tumeshajua kwamba nyie ni wafia dini Hakuna kitu mtakuja kuzungumza kwenye jamii kikaelewela hata siku moja Zitto kipindi cha Magufuli ulikua unajenga ghorofa pale dodoma

Ulikua umeshindwa hata kumalizia lile ghorofa pale dodoma ndo maana ulikua na kelele nyingi sana kipindi cha Magufuli ulikua na ukata wa kifedha ulizoea vya kunyonga kwa sasa kwasababu uko kwenye asali unalamba kimya na ghorofa yako ulimaliza baada ya Magufuli kufa tunajua.

Fartuma huyu Uzanzimbar na Udini kwa sasa kila anachofanya Samia ni kizuri serikali yake inafanya mazuri tu
Na wewe ni mlokole mavi tu, umeleta hii mada kimisingi ya udini
Halafu unajifanya unaasa walokole wenzako waliopandisha munkari, lakini hilo ndio lengo la huu upupu ulioleta

Zitto wakati mbunge alikuwa anamkosoa nani, nyerere au mkapa ? nani alikuwa raisi ?
Na pia Karume wakati anamkosoa kikwete ulikuwa hujazaliwa au ulikuwa maporini, umeingia mjini juzi

Nyinyi vilaza wa kigalatia huwa mnaleta udini huku mkijifanya yesu, humu ndani ya uzi mara unamtetea magu mara unajifanya kupinga, unang'ata na kupuliza ili kuendana na upepo wa komenti kwa kuwa mgalatia mwenzako
 
Sikuwai kujua kwamba hawa watu ni wadini vibaya mno Zitto Kabwe na Fartuma Karume hawa kipindi cha Magufuli walikua wanamidomo kelele kila siku kumbe takataka tu uzuri ni kwamba sisi tunawatazama tu kwamba awamu ya Samia hakuna baya hata moja.

Uzuri kuimba ni kupokezana ni suala la mda tu japokua tumeshajua kwamba nyie ni wafia dini Hakuna kitu mtakuja kuzungumza kwenye jamii kikaelewela hata siku moja Zitto kipindi cha Magufuli ulikua unajenga ghorofa pale dodoma

Ulikua umeshindwa hata kumalizia lile ghorofa pale dodoma ndo maana ulikua na kelele nyingi sana kipindi cha Magufuli ulikua na ukata wa kifedha ulizoea vya kunyonga kwa sasa kwasababu uko kwenye asali unalamba kimya na ghorofa yako ulimaliza baada ya Magufuli kufa tunajua.

Fartuma huyu Uzanzimbar na Udini kwa sasa kila anachofanya Samia ni kizuri serikali yake inafanya mazuri tu
wa-dini tu hao. rubbish
 
Sikuwai kujua kwamba hawa watu ni wadini vibaya mno Zitto Kabwe na Fartuma Karume hawa kipindi cha Magufuli walikua wanamidomo kelele kila siku kumbe takataka tu uzuri ni kwamba sisi tunawatazama tu kwamba awamu ya Samia hakuna baya hata moja.

Uzuri kuimba ni kupokezana ni suala la mda tu japokua tumeshajua kwamba nyie ni wafia dini Hakuna kitu mtakuja kuzungumza kwenye jamii kikaelewela hata siku moja Zitto kipindi cha Magufuli ulikua unajenga ghorofa pale dodoma

Ulikua umeshindwa hata kumalizia lile ghorofa pale dodoma ndo maana ulikua na kelele nyingi sana kipindi cha Magufuli ulikua na ukata wa kifedha ulizoea vya kunyonga kwa sasa kwasababu uko kwenye asali unalamba kimya na ghorofa yako ulimaliza baada ya Magufuli kufa tunajua.

Fartuma huyu Uzanzimbar na Udini kwa sasa kila anachofanya Samia ni kizuri serikali yake inafanya mazuri tu
Ahsante kwa mada nzuri.

Naomba pia utukumbushe kuhusu profesa tibaijuka na mzee warioba (kwa uchache maana wapo wengi mno); waliwahi kusema nini, kukemea nini' kipindi Cha jpm au kulikuwa na mazuri tu?!! Kama vipi basi elezea hata tukio Moja tu, lile la kupigwa risasi lissu. Tuambie tukio kubwa kama lile warioba na tibaijuka waliongea nini hata siku Moja tu. Kisha tukumbushe pia walivyo Sasa hivi ambapo Kila siku lazima watokee kwenye vyombo vya habari wakiisema serikali (of course wakimsema Samia).
Tueleze mkuu, ni nini kilimfanya tibaijuka asiseme lolote kuhusu tukio kuubwa la mbunge kupigwa risasi mchana kweupee, Huku Kila siku akikekemea mbunge kukamatwa sababu ya kuvunja Sheria?!!! Tuambie ni nini kilimfanya warioba asiseme chochote kuhusu tukio lile la mbunge (lissu) kupigwa lisasi wakati kwa Sasa anahitaji dakika mbili tu za kusikia jambo lolote mitandaoni (ambako haters wa Samia wamewekeza vya kutosha) lililompiga Samia kabla ya kuitisha media kuliunga mkono. Mfano ni hapa juzi tu alipojiuzulu nchimbi na kuvuka uvumi mitandaoni kuwa nchimbi yupo kizuizini. Mzee wetu huyu ghafla yupo mitandaoni akilizungumzia hilo katika namna ya kuliamini na kulikandia......sikujua alijiridhishaje na taarifa hizo au haraka hiyo ni kwa vile amuwahi Samia?!!

Kisha, nao naomba uwaandalie Uzi wa kidini kama huu. Hapo utakuwa umetenda haki mleta mada na Nina uhakika utapata amani ya nafasi. Kwa Sasa amani hiyo Hauna kabisa (hata kama utajifanyisha vipi kwa lengo la kupata likes za haters wa Samia ambao JF ni nyumbani kwao).
 
Kama Kuna kitu Mohammed SAW amefanikiwa ni kufanya watu werevu kuwa misukule.

Na kama Kuna pombe mbaya basi Quran ni namba Moja.

Tunafahamu kuwa wanawake wa kiislam hawako huru kabisa kupinga maovu ya waislam wenzao, jinsi hijab zilivyofunika vichwa na akili pia imefunikwa. Ata elimu sijui uwa wanasoma za nini maana hatima yao ni kuwa watumwa wa kifikra.

Wanaume wa kiislam nao ivyo ivyo, ubaguzi, ujinga, chuki na wivu dhidi ya wasio waislam imewatawala.

Mimi ni atheist, lakini kiukweli wakristo wako huru sana, free thinkers.
Zitto na Fatma Karume will go down in history as the useful idiots for CCM regime. Wasichojua ni kwamba watu wanatunza records kupitia tech.
Clueless fools.

Wakristo ndio wenye Chuki na mapepo juu kwa kuwachukia waislamu

Mfano Rais Jakaya Mrisho Kikwete kanisa katoliki wakaanza kutoa matamko yao ya kipumbavu
Kwamba JAKAYA Mdini

Alipokuja rip JPM waislamu wamekuwa kimyaa wameumbwa na subra

Kuondoka JPM kaja Rais Dk Samia Suluhu Hassan

Kanisa katoliki Mikelele na kwengine
Vijana wa Kikristo wameanza hatumtaki MAMA Samia ❌️

Mbona Waislamu hawana maushamba kama ayo?????

Kama Wakristo amna Chuki dhidi ya Waislamu

Twende kwenye HOJO kwanini
Hamumtaki uyo kwenu Samia jibu usikimbie??????
 
Wakristo wanachuki dhidi ya waislamu chuki zao kujicha hawawezi
Lkn pia ni baadhi yao wengi wao ni Wezi hatari ndani ya
Serikali zetu ✍️
 
Back
Top Bottom