Father of All yupo kazini hapa Mweeee


U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,237
Points
0
Age
38
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,237 0
Twamtakia heri ili asikutane na askari wa jiji.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,956
Points
1,500
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,956 1,500
nadhani ametoka kufanya shoping tuu.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Duh!"dressing code" haiendani kabisa na biashara anayoifanya!!
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,738
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,738 2,000
Duh!"dressing code" haiendani kabisa na biashara anayoifanya!!
Sio kweli.
Kila mtu anaheshimu kazi yake, dress code sio ishu sana, ndio sababu mafundi makenika wa Zambia huwa wana tai muda wote, pamoja na kwamba nguo zimejaa grisi
 
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
2,367
Points
1,250
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
2,367 1,250
Duh!"dressing code" haiendani kabisa na biashara anayoifanya!!
TUKUTUKU mbona sioni tatizo hapo, au kwa vile kapendeza kuliko hata anaowauzia???

Sio kweli.
Kila mtu anaheshimu kazi yake, dress code sio ishu sana, ndio sababu mafundi makenika wa Zambia huwa wana tai muda wote, pamoja na kwamba nguo zimejaa grisi
true say kiongozi,
Kwa mfano nini kinamzuia kondakta au dereva wa dala dala kuwa smart, labda kwa vile hata wateja tumezoea mazingira ya uchafu....
 
Last edited by a moderator:
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,738
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,738 2,000
TUKUTUKU mbona sioni tatizo hapo, au kwa vile kapendeza kuliko hata anaowauzia???



true say kiongozi,
Kwa mfano nini kinamzuia kondakta au dereva wa dala dala kuwa smart, labda kwa vile hata wateja tumezoea mazingira ya uchafu....
Ni kweli bro, makonda (naongelea wale wa daladala)wameamua kujiweka wachafu kwa makusudi tu. Wale wa magari ya masafa marefu ni wasafi na wanazijali sana jezi zao

 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,929
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,929 2,000
Biashara matangazo...
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
unachokisema wewe ni mazoea tu
Mazoea ndiyo mila na desturi ya binadamu katika maeneo wanayoishi,kinyume na hapo ni maajabu na vituko!!kwa mfano ukimwona mtu amevaa chupi kichwani lazima utamwona amechanganyikiwa,kwani mazoea ni kumwona mtu amevaa kofia kichwani na wala siyo chupi!!
 
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,362
Points
2,000
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,362 2,000
"Wanangu" wala msishangae ni mambo madogo tu,hivi kwa nini anapenda kusema "mwanangu"?yeye ni mzee?jf is never boring.
 

Forum statistics

Threads 1,285,652
Members 494,728
Posts 30,869,508
Top