Farhia Middle wa ITV/Radio One sasa umekuwa mtamu kama mcharo!

Poisonous

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
42,477
2,000
Ni mtangazaji ambaye alianza kwa " kusuasua " huku akionekana kukosa self esteem hasa akiwa anatangaza katika tv lakini sasa huyu Mtangazaji wa Kike wa ITV / Radio One Farhia Middle amekuwa akinishawishi kila mara nimuangalie akiwa " anatiririka " kutangaza taarifa zake za Habari ITV na niseme tu kuwa kwa sasa " ameiva " na kawa " mtamu " kama " mcharo ".

Ombi langu kwako Bidada jaribu kuvaa nguo ambazo zinakukaa vizuri kwani hizo nguo uzivaazo na hasa hayo makoti huwa hayakupendezi na yanakuharibu na kumbuka Wewe ni bonge la Mrembo hivyo hupashwi kutopendeza. Lakini upande wako wa Tabasamu, Macho, Rangi na Sauti yako hakika huna mpinzani kwa sasa hapa Tanzania.

Nakutabiria na naomba kama kweli Mwenyezi Mungu huwa anasikiliza " dua " zetu basi ndani ya miezi sita ( 6 ) tu ijayo nikuone ukiwa ama BBC au VOA kwani kwa uwezo wako mkubwa ulionao hapo ITV / Radio One na hapa Tanzania unapoteza tu muda.

Nakukubali sana Bibie na nakutakia mafanikio mema na uzidi kung'aa.
 

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Jun 3, 2011
12,367
2,000
Ni mtangazaji ambaye alianza kwa " kusuasua " huku akionekana kukosa self esteem hasa akiwa anatangaza katika tv lakini sasa huyu Mtangazaji wa Kike wa ITV / Radio One Farhia Middle amekuwa akinishawishi kila mara nimuangalie akiwa " anatiririka " kutangaza taarifa zake za Habari ITV na niseme tu kuwa kwa sasa " ameiva " na kawa " mtamu " kama " mcharo ".

Ombi langu kwako Bidada jaribu kuvaa nguo ambazo zinakukaa vizuri kwani hizo nguo uzivaazo na hasa hayo makoti huwa hayakupendezi na yanakuharibu na kumbuka Wewe ni bonge la Mrembo hivyo hupashwi kutopendeza. Lakini upande wako wa Tabasamu, Macho, Rangi na Sauti yako hakika huna mpinzani kwa sasa hapa Tanzania.

Nakutabiria na naomba kama kweli Mwenyezi Mungu huwa anasikiliza " dua " zetu basi ndani ya miezi sita ( 6 ) tu ijayo nikuone ukiwa ama BBC au VOA kwani kwa uwezo wako mkubwa ulionao hapo ITV / Radio One na hapa Tanzania unapoteza tu muda.

Nakukubali sana Bibie na nakutakia mafanikio mema na uzidi kung'aa.
Ikimbie zinaa!
 

sily

JF-Expert Member
Feb 20, 2013
925
1,000
Wakuu kuna mtangazaji alikuwa anaitwa FLORA NDUCHA yupo wapi! nilikuwa napenda usomaji wake wa habari.
 

Ngonidema

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
2,659
2,000
Hata mm ananivutia sana,kiukweli ni mzur na kale katabasam kake na macho yake, asee yuko vizur, hongera zake anaemiliki
 

Ngonidema

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
2,659
2,000
Bondia huyo.... Hakuna anaemiliki.
kwako bondia sawa! Bt ukipendocho wew si lazma mim au wengne wakipende mkuu, thnx kwa kuniambia hakuna anaemiliki ili nianze hatua za kugombea ili nimiliki Jimbo, afu inaonekana una wivu sana mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom