Familia ya Alphonce Mawazo yaishi mafichoni

Familia ya Alphonce Mawazo yaishi mafichoni

sasa hauko geita kwanini ulete uongo hapa? halafu ukikamatwa kwa makosa ya mtandao usumbue ngudu zako kukudhamini
vitisho ndio silaha pekee ya mtu muoga , unaweza kuelekeza bila kutisha na ukaeleweka tu .
 
sasa hauko geita kwanini ulete uongo hapa? halafu ukikamatwa kwa makosa ya mtandao usumbue ngudu zako kukudhamini

Mwanzo nimeamua kukuheshimu sasa usifikiri mimi ni mpumbavu kama wewe. Geita ni nyumbani,ndiko nimezaliwa nimesomea hapo hapo Geita primary school baadae nikamaliza Second na A level Geita Sec. Usifikiri watu wote ni wajinga na wanaoishi sehemu moja kama wewe.
 
wacha uongo, wenyeji wa katoro ni walongo (bana ng'weli) hao ndo akina DC makonda wao wanapua kubwa kama wahima wa kongo na sio wasukuma, pia wapo wanyarwanda waliohamia miaka mingi hao ndo akina mawazo, pia pale ni centre ya kwenda machimbo ya nyarugusu matabe mgusu na tembo mine hivyo kuna mchanganyiko wa makabila kwa sasa wakazi wengi wa katoro ni wanyantuzu. Naomba usilete porojo zisizo na maana.

Kwani wanyantuzu siyo wasukuma? Muelewe alichoandika mwenzio ndio uanze kukosoa! Tukuulize hayo makabila yote yenye asili ya Kongo, Rwanda na Burundi yalikaje hapo? Na je wengi wao wanaouraia halali?
 
acha upotoshaji;
alikuwa kwenye kikao alipowaona watu akakimbia ;
kwanini akimbie peke yake wengine wakimshangaa??
alijuaje kama yeye ndo source target?
swali kwanini aliwahi kukimbia ili ali aalikuwa na wenzake ??????

udaku

usipayuke ww angewezaje kukimbia ndani ya watu ili aende akadhurike c angekaa pale kwa watu wengi kma defensive mechanism
 
sasa hizo million 700 mawazo alipewa kma nan wtk chama kina account yake na mawazo alikua mgombea kma wagombea wengine though alikua mwenyekiti lkn ktk team ya campaigns hakuwemo aliwezaje kushika hela na nan asiejua chadema haina hela tumepiga campaigns kwa kujichanga cc wenyewe hizo pesa unazosema mil 700 ni kwa ajili ya mkutano 1 tu wa lowasa? au vp
 
Wanataka milioni 700 alizogawana mkiti na katibuwa mkoa ;

maandalizi ya kampeni ya edo . Katibu alikimbia wakati edo anakuja mpaka leo ajulikani , na mil 200.

Ndo maana edo alisusa lupiga kampeni , baada ya jukwaa kuwa bovu , na lissu alimaindi sana ile kampeni ya geita,

ugomvi ni mgawo wa pesa;


huu ni ugomvi wa wana ukawa wataumaliza wanaukawa .

Ndo maana watu walisusa kumlinda edo hotelini ingawa kakaa siku 7 kwa ajili ya kugombea mwili.

Uongozi wa chadema , ili suala linawahusu 100% wanajua a-z

UDAKU;

Lumumba cooked Version. Ni wewe umetunga au field Marshal MLN?
 
Ndio umeandika madudu gani sasa!! Watu kuvuruga udongo kaburini ina uhusiano gani na usalama wa familia? Jamani acheni siasa za matukio uchaguzi umekwisha.

Bila shaka wewe ni mmoja wa mazombie wa nchi hii. Kama umeshindwa kuona uhusiano basi unapaswa kufungwa jiwe kubwa la kusagia shingoni mwako ukatupwe kwenye kilindi cha Bahari.
 
lumumba cooked version. Ni wewe umetunga au field marshal mln?

leta clip ya mkutano wa geita KIPINDI CHA KAMPENI ; wakati anaarisha mkutano tundu lissu.

Lete picha ya maandalizi ya mapokezi.

Ujue kama kwanini edo alisusa ; maandalizi hayakwendana na gharama ; kauli ya tundu lissu ndo ilimponza marehemu
 
Hao chadema wenyewe ndio wanahusika, yale machozi waliokuwa wanatoa pale msibani ni machozi ya mamba tu. Mambo ya mahela.hayo.

Ndo akili ya Lumumba kutaka kunawa mikono kwenye hayo mauaji? Endeleeni,ila mkumbuke,Muda ni mwalimu mzuri sana. Mtafundishika tu one day!
 
...Kabla ya kuendelea sana ningependa sana siku moja uletwe uzi wa wasifu wa mwenyekiti wa CCM mkoa wa Geita bwana Msukuma hapo ndipo mtajifunza mengi...
Sasa kama unaujua huo wasifu kwa nini usiulete hapa? Nyie wapuuzi hamtafanikiwa kuleta mfarakano kanda ya ziwa. Tafuteni mbinu nyingine, lakini sio kutumia kifo cha A. Mawazo (RIP).
 
Sasa kama unaujua huo wasifu kwa nini usiulete hapa? Nyie wapuuzi hamtafanikiwa kuleta mfarakano kanda ya ziwa. Tafuteni mbinu nyingine, lakini sio kutumia kifo cha A. Mawazo (RIP).

Yupi mpuuzi na anayeleta mfarakano kanda ya ziwa kama sio wanasiasa uchwara ukiwemo wewe.
 
wakati wa kampeni;
pesa waliwekeza milion 700; kwa mkoa geita kummaliza magufuri.
Chato, busnda na geita mjini.
Inavyosemekana pesa alipewa mawazo ambaye alikuwa m/kiti wa mkoa.
Katibu akachukua 200, nyingine marehemu .. Wapambe akawatosa . Nahisi ndo ugomvi wao.

Na ndo maana nasikia marehemu alipowaona akakimbia ---walikuwa wanamdai'

akili yao nadhani wanadhani bado anazo mkewe ndo maana fujo azitaisha.

Wana wakatoro walikuwa kimya ;issue wanaijua.

Source ; kijiwe cha ukawa katoro.. Utakuta bendera.

Ugomvi huu ; ukawa wanajua a-z . Wanaficha ukweli

Inavyoonekana......Nahisi........Nasikia....hivi ukijisoma hujioni kuwa umeandika upumbavu uliojaa hisia badala ya reality? Version mnayoitunga huko Lumumba iko siku ita backfire halafu mje tena mtunge version nyingine
 
sasa hizo million 700 mawazo alipewa kma nan wtk chama kina account yake na mawazo alikua mgombea kma wagombea wengine though alikua mwenyekiti lkn ktk team ya campaigns hakuwemo aliwezaje kushika hela na nan asiejua chadema haina hela tumepiga campaigns kwa kujichanga cc wenyewe hizo pesa unazosema mil 700 ni kwa ajili ya mkutano 1 tu wa lowasa? au vp

Hiyo ndio version wanayotaka kuja nayo hao jamaa wa Lumumba.
 
Yan me nashangaa unyonge huu umetoka wapi..embu Chadema toeni go ahead hiv vijitu pori vya geita tuvipoteze ktk ramani ya udume
 
Wanataka milioni 700 alizogawana mkiti na katibuwa mkoa ;

maandalizi ya kampeni ya edo . Katibu alikimbia wakati edo anakuja mpaka leo ajulikani , na mil 200.

Ndo maana edo alisusa lupiga kampeni , baada ya jukwaa kuwa bovu , na lissu alimaindi sana ile kampeni ya geita,

ugomvi ni mgawo wa pesa;


huu ni ugomvi wa wana ukawa wataumaliza wanaukawa .

Ndo maana watu walisusa kumlinda edo hotelini ingawa kakaa siku 7 kwa ajili ya kugombea mwili.

Uongozi wa chadema , ili suala linawahusu 100% wanajua a-z

UDAKU;

mkuu,kuna siku nilicomment kitu kama hiki,walichojibu wanajua wao,ila ukawa wakae wakijua wanachezeshwa ngoma wasiyoijua nao wanaicheza!ngoja jipu liwatumbukie ndo watajua nyuma ya pazia.
 
leta clip ya mkutano wa geita KIPINDI CHA KAMPENI ; wakati anaarisha mkutano tundu lissu.

Lete picha ya maandalizi ya mapokezi.

Ujue kama kwanini edo alisusa ; maandalizi hayakwendana na gharama ; kauli ya tundu lissu ndo ilimponza marehemu

mkutano wa lowasa wa mara ya kwanza ulishindikana kwa sababu kuu zifutazo.
I. alichewa kufika mkutanoni alifka saa 17:45 wkt mkutano ulitakiwa kuisha saa 18:00 na kwa sababu alichewa chato
II. jukwaa halikua kubwa so halikutosha kufanya mkutano mkubwa kma ule
III. Sound system haikua nzuri ikabid wa hairishe mpk cku nyingine,
sasa unataka kusema hizo pesa zlikua za kuandaa mkutano m1 au vp na chadema watakua wajianga kiasi gani pesa za campaigns akaenazo mtu na cio chama?
 
Back
Top Bottom