Familia ya Alphonce Mawazo yaishi mafichoni

Familia ya Alphonce Mawazo yaishi mafichoni

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
141,978
Reaction score
285,465
Kaimu katibu mkuu wa CHADEMA, Mh Salum Mwalimu amesema wamelazimika kuitorosha familia yake ili kunusuru maisha yao baada ya watu wasiojulikana kuvamia nyumbani kwake, kufanya fujo na kujaribu kuharibu kaburi lake kwa kutawanya udongo , limeripoti gazeti la mwananchi.

MY TAKE - HIVI GEITA WANAISHI BINADAMU WA AINA GANI ? Na je Geita kuna polisi kama maeneo mengine ya nchi hii ? Na je CHADEMA na RED BRIGADE mtaendelea na huu unyonge mpaka lini ? Nakala ya uzi huu imfikie GODBLESS Lema akiwa arusha mjini .
 

Attachments

  • 11147885_828220267295867_2248197701841613713_n.jpeg
    11147885_828220267295867_2248197701841613713_n.jpeg
    7.8 KB · Views: 4,144
Last edited by a moderator:
Duniani kuna watu na binadamu - note down.
 
tuwe makini na siasa chafu.

watawala wanaeza kufanya haya pengine kama walikaliwa kooni na huyu marehemu lakini nawapinzani wanaweza kufanya haya kuteneneza hoja za kuendelea kusikika kwa mashaiki wao pengine baada ya hoja za kisiasa kukosekana.

pande zote tuwaze siasa safi na tukatae matukio kama haya kuingizwa kwenye lingo za siasa.
Kaimu katibu mkuu wa chadema , Mh Salum Mwalimu amesema wamelazimika kuitorosha familia yake ili kunusuru maisha yao baada ya watu wasiojulikana kuvamia nyumbani kwake , kufanya fujo na kujaribu kuharibu kaburi lake kwa kutawanya udongo , limeripoti gazeti la mwananchi .
MY TAKE - HIVI GEITA WANAISHI BINADAMU WA AINA GANI ? na je geita kuna polisi kama maeneo mengine ya nchi hii ? na je chadema na RED BRIGADE mtaendelea na huu unyonge mpaka lini ?
 
Huku geita hali ni tulivu na hakuna watu wenye mwelekeo unaojengwa na mleta mada
 
Wanataka milioni 700 alizogawana mkiti na katibuwa mkoa ;

maandalizi ya kampeni ya edo . Katibu alikimbia wakati edo anakuja mpaka leo ajulikani , na mil 200.

Ndo maana edo alisusa lupiga kampeni , baada ya jukwaa kuwa bovu , na lissu alimaindi sana ile kampeni ya geita,

ugomvi ni mgawo wa pesa;


huu ni ugomvi wa wana ukawa wataumaliza wanaukawa .

Ndo maana watu walisusa kumlinda edo hotelini ingawa kakaa siku 7 kwa ajili ya kugombea mwili.

Uongozi wa chadema , ili suala linawahusu 100% wanajua a-z

UDAKU;
 
Kaimu katibu mkuu wa CHADEMA, Mh Salum Mwalimu amesema wamelazimika kuitorosha familia yake ili kunusuru maisha yao baada ya watu wasiojulikana kuvamia nyumbani kwake, kufanya fujo na kujaribu kuharibu kaburi lake kwa kutawanya udongo , limeripoti gazeti la mwananchi.

MY TAKE - HIVI GEITA WANAISHI BINADAMU WA AINA GANI ? Na je Geita kuna polisi kama maeneo mengine ya nchi hii ? Na je CHADEMA na RED BRIGADE mtaendelea na huu unyonge mpaka lini ?

Acha kuchochea cdm walete fujo. Hakuna mnyonge hapa.
 
Huku geita hali ni tulivu na hakuna watu wenye mwelekeo unaojengwa na mleta mada

Unajua CDM TUNATAKIWA TUBADILIKE
MAMBO YA MSIBA YASHAISHA KILICHOBAKI TUKAJENGE CHAMA NA TUMSAPOTI RAISI WETU MAGUFULI TUAACHANE NA PROPAGANDA HIZI.
 
Wanataka milioni 700 alizogawana mkiti na katibuwa mkoa ;

maandalizi ya kampeni ya edo . Katibu alikimbia wakati edo anakuja mpaka leo ajulikani , na mil 200.

Ndo maana edo alisusa lupiga kampeni , baada ya jukwaa kuwa bovu , na lissu alimaindi sana ile kampeni ya geita,

ugomvi ni mgawo wa pesa;


huu ni ugomvi wa wana ukawa wataumaliza wanaukawa .

Ndo maana watu walisusa kumlinda edo hotelini ingawa kakaa siku 7 kwa ajili ya kugombea mwili.

Uongozi wa chadema , ili suala linawahusu 100% wanajua a-z

UDAKU;
Embu tuliza akili ulete taarifa kiuzuri zaidi... Una taarifa nzuri ila imejaa hofu.
 
Wanataka milioni 700 alizogawana mkiti na katibuwa mkoa ;

maandalizi ya kampeni ya edo . Katibu alikimbia wakati edo anakuja mpaka leo ajulikani , na mil 200.

Ndo maana edo alisusa lupiga kampeni , baada ya jukwaa kuwa bovu , na lissu alimaindi sana ile kampeni ya geita,

ugomvi ni mgawo wa pesa;


huu ni ugomvi wa wana ukawa wataumaliza wanaukawa .

Ndo maana watu walisusa kumlinda edo hotelini ingawa kakaa siku 7 kwa ajili ya kugombea mwili.

Uongozi wa chadema , ili suala linawahusu 100% wanajua a-z

UDAKU;

Mkuu R.B,
Naanza kuhisi kana kwamba kuna jambo unalo lifaham zaidi ya hiki tunacho kifaham kuhusu kifo cha mawazo.
Ebu funguka zaidi aiseee.....
Sababu ninavyo ijia Geita, ina Police wakutosha, Geita ina kikosi maalum kwaajili ya operations hasa sababu ya mazingira na jografia ya mkoa huo. Na Geita ina kikosi cha FFU walipiga kambi pale Kasamwa ili kudhibiti matukio na hali ya ujambazi pamoja na silaha za moto zilizo tapakaa mkoani hapo.
 
Last edited by a moderator:
Unajua CDM TUNATAKIWA TUBADILIKE
MAMBO YA MSIBA YASHAISHA KILICHOBAKI TUKAJENGE CHAMA NA TUMSAPOTI RAISI WETU MAGUFULI TUAACHANE NA PROPAGANDA HIZI.
Ushauri wako mzuri maana CCM walimuua Mawazo na wakashirikiana na police kuzuia mwili kuagwa, wakapiga mabomu mpka Hosp, na sasa wamebomoa kaburi na wanataka kuua na familia yake yote. Tutulie maana hawatuhusu hata wakifa bora rais yupo na hajasema kitu tumsapoti jamani. By the way nchi hii tunatawala sisi CCM hivyo hao Ukawa sijui ukiwa wasitusumbue.
 
Kaimu katibu mkuu wa CHADEMA, Mh Salum Mwalimu amesema wamelazimika kuitorosha familia yake ili kunusuru maisha yao baada ya watu wasiojulikana kuvamia nyumbani kwake, kufanya fujo na kujaribu kuharibu kaburi lake kwa kutawanya udongo , limeripoti gazeti la mwananchi.

MY TAKE - HIVI GEITA WANAISHI BINADAMU WA AINA GANI ? Na je Geita kuna polisi kama maeneo mengine ya nchi hii ? Na je CHADEMA na RED BRIGADE mtaendelea na huu unyonge mpaka lini ?

Ndio umeandika madudu gani sasa!! Watu kuvuruga udongo kaburini ina uhusiano gani na usalama wa familia? Jamani acheni siasa za matukio uchaguzi umekwisha.
 
Unajua CDM TUNATAKIWA TUBADILIKE
MAMBO YA MSIBA YASHAISHA KILICHOBAKI TUKAJENGE CHAMA NA TUMSAPOTI RAISI WETU MAGUFULI TUAACHANE NA PROPAGANDA HIZI.

watu wetu wanauawa bado mnataka kutufunga midomo ? kwanini usitoe ushauri kwa jeshi izuie huu ujinga ?
 
Wanataka milioni 700 alizogawana mkiti na katibuwa mkoa ;

maandalizi ya kampeni ya edo . Katibu alikimbia wakati edo anakuja mpaka leo ajulikani , na mil 200.

Ndo maana edo alisusa lupiga kampeni , baada ya jukwaa kuwa bovu , na lissu alimaindi sana ile kampeni ya geita,

ugomvi ni mgawo wa pesa;


huu ni ugomvi wa wana ukawa wataumaliza wanaukawa .

Ndo maana watu walisusa kumlinda edo hotelini ingawa kakaa siku 7 kwa ajili ya kugombea mwili.

Uongozi wa chadema , ili suala linawahusu 100% wanajua a-z

UDAKU;

Mkuu tulia uedit habari yako, hiyo milioni miasaba ilikuwa kwa Mkoa mmoja au kanda nzima?
 
Ndio umeandika madudu gani sasa!! Watu kuvuruga udongo kaburini ina uhusiano gani na usalama wa familia? Jamani acheni siasa za matukio uchaguzi umekwisha.

very poor ! umeishia darasa la ngapi ? hivi unaona ni sawa familia ya kamanda mawazo kuishi mithili ya wakimbizi ?
 
Back
Top Bottom