Fake interpreter kwenye msiba wa mandela...dah..

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
87,597
2,000

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
41,654
2,000
Yeah nimeiona hiyo. Kuna mambo mengine hayakunifurahisha kwenye hiyo memorial

Kwa mfano watoa hotuba kusoma hotuba zao kwenye mikaratasi, hususan Zuma ambaye hotuba yake ilikuwa ndefu zaidi na hivyo kuwa na mikaratasi mingi zaid.

Walishindwa nini kuweka teleprompter?


Mpangilio ulikuwa mbovu
kila mtu anarudia historia hiyo hiyo tu
msemaji wa kwanza alikuwa bomu kabisa hajui hata itifaki
mara aseme 'the president of Unite Nations'
alianza kuwachosha mno watu...
 

Kigogo

JF-Expert Member
Dec 14, 2007
20,532
2,000
Yaani bora jk hakuongea maana naye na kile kigugumizi angeharibu mnoooooo
 

Mapi

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
6,853
1,250
kunamengi sana yalikuwa hovyo ila hilo la Fake interpreter ni balaaa
 

Tiba

JF-Expert Member
Jul 15, 2008
4,596
2,000
Huyo interpreter nimeona BBC wakimzungumzia kwamba alikuwa ni feki na hakuna chochote alichokuwa anatafsiri. Malalamiko hayo yametolewa na chama cha viziwi, South Africa na hawajui waandaaji walimpatsje na wapi.

Tiba
 

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Mar 21, 2013
37,139
2,000
Nimeiona hiyo...............I was like what the heck was he thinking? !!!!!!!!!
Lying in front of the mass....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom