Tajiri wa Magomeni
JF-Expert Member
- Aug 21, 2019
- 4,274
- 2,942
mixer unachanganya na sigaraKwani kuna utofaut gan kati ya dry na mixer
mixer unachanganya na sigaraKwani kuna utofaut gan kati ya dry na mixer
Sawa lakini si unaweza kuibukia kwenye uraibu wa sigara tena?mixer unachanganya na sigara
DuhJaribu kujifukiza
Nani kasema ni kwaajili ya watoto wa kiume?Hata ww mtoto wa kike unavuta bangi??
Mwambie huyoDawa haichagui jinsia
Labda kwa njia nyingine sio kuvutaBangi kama bangi iyo iyo unayoijua
Kushabu ndo vipi yaaniBasi unatumia kushabu
Itakusaidia amini
Ameelewa nadhanMwambie huyo
Tumia mbegu zake zisage then uztumie kama kiongo kwenye chaiLabda kwa njia nyingine sio kuvuta
Maumivu ya mwiliInategemea na maumivu gani' hapa sana ni mwili unaongelewa na sio afya ya akili nadhan.
noSawa lakini si unaweza kuibukia kwenye uraibu wa sigara tena?
Unapewa tu dawa ya maumivuTumbo la mp so uende kwa gyno?
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] yaani nimecheka balaaTushangae wote mkuu..afu ukimuona Sasa..humdhanii...mpoleee ana iabu..shenzy zake
Dryunapiga dry au na mixer
YeahUnaijua bange?
ThanksItakusaidia amini
upo kwenye chama kwa muda gani?
Miaka 5 hiviupo kwenye chama kwa muda gani?
Mimi na ww mie ndo naonekanaga bangi( I think). We hata mm unanioneaga aibu eti😀😀..[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] yaani nimecheka balaa