Fahamu mita za LUKU zinazofungwa majumbani

Fahamu mita za LUKU zinazofungwa majumbani

Tanesco nimeanza kuwaelewa xaxa,maana mmekaa kikazi vyema xana
 
Hapo kwenye vifaa vya mitumba hapo ndio tatizo uku kwetu uswazi tunambiana mitumba ndio bidhaa bora basi kila kitu mtumba
 
Katika makampuni ambayo image yake kwa wateja ni ya kuchukiza pale tu unapokuwa na tatizo ili uhudumiwe unaanza kuwa na mashaka kama utapata huduma kwa wakati ni Tanesco........kuna ndugu yangu yupo DAR ILALA KIWALANI kuanzia 06.05.2017 hadi leo hii hana umeme nyumbani kwake baada ya meter iliyopo kuingizwa units za umeme ziliingia lakini haikutoa umeme Tanesco walipewa taarifa wakasema wanatakiwa kubadilisha meter hapo ndiyo ikawa mwisho wa huduma hadi leo......ukiwauliza wanasema inabidi wajaze fomu then sijui nani asaini alafu waje kufunga meter...........Ni ajabu ati kujaza fomu na kusaini tu inachukua wiki mzima na sijui itakuja kufungwa lini.........!!!!!!Naombeni msaada wa kisheria hawezi kweli kuwashitaki hawa kwa kumkosesha umeme ndugu yangu wakati ameshalipia na umeme hapati.....
 
Hizo mita mnazifunga mnazifunga juu sana,imagine nyumba ya mzee kabisa wa miaka 70 sehemu walipofunga mita bila kutumia ngazi huwezi kuifikia.
 
Kuhamisha wateja kutoka tariff ya Tsh 100\unit huwa mko fasta sana endapo mteja atazidisha unit 75 kwa mwezi, lkn mteja huyo huyo akirudi kwnye matumizi ya chini ya unit 75 hata kwa miezi kadhaa harudishiwi. Mi nilikua kwny tariff ya chini ya 75 unit, kuna mwezi nilizisha nikahamishwa tariff, lkn sasa no zaidi ya miezi 6 natumia chini ya unit 75, mbona sijarudishwa kwny unit ya 75 units km mnavyosema??? Au mpaka niandamane kuja Tanesco??
 
Mkuu naomba namba au msaada nyumbani kwangu umeme uliisha kabisa kwenye LUKU sasa nimenunua nashindwa kuingiza naomba nisaidie
Ahsante
 
Wateja wetu wengi wamekuwa wakijiuliza iwapo wamefungiwa mita sahihi kutokana na matumizi yao ya umeme? Ama mita ambazo wamefungiwa ni za Viwandani na kulalamika wanatumia umeme mwingi zaidi tofauti na matumizi wanayotumia

Mita za LUKU zinazofungwa majumbani ni sahihi kwa matumizi ya nyumbani, ufungaji wa mita za majumbani hutegemea sana upimwaji wa matumizi /mahitaji ya umeme katika nyumba husika.

Mteja anafanyiwa tadhimini kabla ya kuunganishiwa umeme, wakati wa uunganishaji wa umeme inaangaliwa maombi kama Mteja ameomba kufungiwa njia moja (single phase) ama njia tatu (three phase) na haiwezekani Mteja aombe njia moja ya umeme afungiwe njia tatu.

Iwapo matumizi ya umeme ya Mteja yakiongezeka kufika unit 7500 hapo atalazimika kutumia mita za njia tatu (three phase) zenye uwezo wa Volts 400 kutoka mita ya njia moja yenye Volts 220 -250.

Wateja wengi hawafahamu hasa anapo tumia umeme ukafikia units 300 anadhani TANESCO ilikosea kumfungia umeme/mita. Sio kweli, kinachotakiwa ni Mteja kuwa na matumizi mazuri ya umeme ili kupunguza gharama.

Aidha, mita za LUKU za njia tatu kwa baadhi ya Wateja wenye mahitaji makubwa ya umeme wamefungiwa majumbani mwao hasa ambao tangu tathmini inafanyika ilionekana mahitaji ya umeme yatafika units 7500 maeneo mengine ni ya Kibiashara na ambako matumizi ya umeme wa njia moja hautofaa huwa wanafungiwa huo wa njia tatu.

Kwa wastani wa units 10 usiku na 6 mchana maana yake Mteja ana zaidi ya units 300 kwa mwezi yaani 16x30 utapata units mia nne (400) hayo si matumizi madogo, pia yapo mambo mengi ya kuyaangalia linapokuja suala la matumizi ya umeme, cha kwanza hiyo mita iko sahihi? TANESCO huwa inapima mita kulingana na maombi ya Mteja, ikiwa itagundulika kuwa mita ni mbovu Mita hiyo huondolewa eneo la Mteja, na Mteja atasahihishiwa account zake kulingana na kile kipindi mita haikusoma ipasavyo,

Jambo la pili ni Mteja anatakiwa kukagua mfumo wa umeme wa nyumba yake na kuhakikisha hakuna hitilafu (leakage) yoyote inayo pelekea umeme kuvuja na kumuongezea matumizi Mteja (Wiring system) na pia Mteja kuhakikisha earth load iwe shaba halisi.

Tatu ni vifaa anavyo tumia Mteja vina uwezo gani wa kutumia umeme? Nirahisi ku hesabu umeme tunaotumia na kutoa malalamiko kwa TANESCO, na Shirika litafanya ukaguzi ili kubaini matumizi hayo pengine ni sahihi, kila kifaa kina kiasi cha umeme kinachotumia kwa dakika ama masaa kadhaa. Inashauriwa Mteja kutumia vifaa vinavyotumia umeme mdogo (Energy Server), pia inashauriwa kuepuka vifaa vya mitumba sababu vingi vinatumia umeme mwingi.
Kutuzimia umeme usiku saa 4.maana yenu nini? ...mnataka tuibiwe?
 
Kutuzimia umeme usiku saa 4.maana yenu nini? ...mnataka tuibiwe?
Pole sana, lakini Shirika halina utaratibu wa kukata umeme hata siku moja ukiona umeme umekatika kama kuna matengenszo au hitilafu ndugu mteja
 
Mashirika ya serikali yanafanya nini kwenye mtandao ambao wao wenyewe wameushitaki mahakamani kwamba haujasajiliwa Tanzania?
 
Wateja wetu wengi wamekuwa wakijiuliza iwapo wamefungiwa mita sahihi kutokana na matumizi yao ya umeme? Ama mita ambazo wamefungiwa ni za Viwandani na kulalamika wanatumia umeme mwingi zaidi tofauti na matumizi wanayotumia

Mita za LUKU zinazofungwa majumbani ni sahihi kwa matumizi ya nyumbani, ufungaji wa mita za majumbani hutegemea sana upimwaji wa matumizi /mahitaji ya umeme katika nyumba husika.

Mteja anafanyiwa tadhimini kabla ya kuunganishiwa umeme, wakati wa uunganishaji wa umeme inaangaliwa maombi kama Mteja ameomba kufungiwa njia moja (single phase) ama njia tatu (three phase) na haiwezekani Mteja aombe njia moja ya umeme afungiwe njia tatu.

Iwapo matumizi ya umeme ya Mteja yakiongezeka kufika unit 7500 hapo atalazimika kutumia mita za njia tatu (three phase) zenye uwezo wa Volts 400 kutoka mita ya njia moja yenye Volts 220 -250.

Wateja wengi hawafahamu hasa anapo tumia umeme ukafikia units 300 anadhani TANESCO ilikosea kumfungia umeme/mita. Sio kweli, kinachotakiwa ni Mteja kuwa na matumizi mazuri ya umeme ili kupunguza gharama.

Aidha, mita za LUKU za njia tatu kwa baadhi ya Wateja wenye mahitaji makubwa ya umeme wamefungiwa majumbani mwao hasa ambao tangu tathmini inafanyika ilionekana mahitaji ya umeme yatafika units 7500 maeneo mengine ni ya Kibiashara na ambako matumizi ya umeme wa njia moja hautofaa huwa wanafungiwa huo wa njia tatu.

Kwa wastani wa units 10 usiku na 6 mchana maana yake Mteja ana zaidi ya units 300 kwa mwezi yaani 16x30 utapata units mia nne (400) hayo si matumizi madogo, pia yapo mambo mengi ya kuyaangalia linapokuja suala la matumizi ya umeme, cha kwanza hiyo mita iko sahihi? TANESCO huwa inapima mita kulingana na maombi ya Mteja, ikiwa itagundulika kuwa mita ni mbovu Mita hiyo huondolewa eneo la Mteja, na Mteja atasahihishiwa account zake kulingana na kile kipindi mita haikusoma ipasavyo,

Jambo la pili ni Mteja anatakiwa kukagua mfumo wa umeme wa nyumba yake na kuhakikisha hakuna hitilafu (leakage) yoyote inayo pelekea umeme kuvuja na kumuongezea matumizi Mteja (Wiring system) na pia Mteja kuhakikisha earth load iwe shaba halisi.

Tatu ni vifaa anavyo tumia Mteja vina uwezo gani wa kutumia umeme? Nirahisi ku hesabu umeme tunaotumia na kutoa malalamiko kwa TANESCO, na Shirika litafanya ukaguzi ili kubaini matumizi hayo pengine ni sahihi, kila kifaa kina kiasi cha umeme kinachotumia kwa dakika ama masaa kadhaa. Inashauriwa Mteja kutumia vifaa vinavyotumia umeme mdogo (Energy Server), pia inashauriwa kuepuka vifaa vya mitumba sababu vingi vinatumia umeme mwingi.
nina mashine ya kusaga na kukoboa natumia three phase sasa umeme ukiisha hadi zero inasumbua sana kuingiza umeme. nielekeze kitaalam jinsi ya kurecharge ikiwa zero
 
nina mashine ya kusaga na kukoboa natumia three phase sasa umeme ukiisha hadi zero inasumbua sana kuingiza umeme. nielekeze kitaalam jinsi ya kurecharge ikiwa zero
Ni kweli kuna baadhi ya mita zikiisha umeme kama usipofuata maelekezo vizuri inasumbua sana lakni cha muhimu sana. Pindi umeme unavyoisha kabsa na kutaka kuweka umeme unashauriwa kuzima kila kitu kwenye nyumba yako (switch zote ziwe zimezimwa) na kuwasha switch moja tu ambayo utatumia kuweka umeme kamq mita yako inatumia rimoti/kingamuzi.
 
Kuna kipindi mlitutaka wananchi tuandike kuhusu TANESCO TUIPENDAYO. Mkatoa mail address, na baadhi tukaandika. Cha ajabu hamkuyafanyia kazi tuyowaandikia. Nasema hivi kwa sababu nilipigiwa simu na customer care yenu na maswali niliyoulizwa kuhudu ubora wa hufuma zenu, almost yote ni yale maelezo niliyoyaandika kwenye mail.
 
Kuna kipindi mlitutaka wananchi tuandike kuhusu TANESCO TUIPENDAYO. Mkatoa mail address, na baadhi tukaandika. Cha ajabu hamkuyafanyia kazi tuyowaandikia. Nasema hivi kwa sababu nilipigiwa simu na customer care yenu na maswali niliyoulizwa kuhudu ubora wa hufuma zenu, almost yote ni yale maelezo niliyoyaandika kwenye mail.
Asante, je tunaweza kujua umepata shida na Shirika kwenye ofisi ipi au eneo gani kwa ajili ya kufuatilia zaidi
 
Wateja wetu wengi wamekuwa wakijiuliza iwapo wamefungiwa mita sahihi kutokana na matumizi yao ya umeme? Ama mita ambazo wamefungiwa ni za Viwandani na kulalamika wanatumia umeme mwingi zaidi tofauti na matumizi wanayotumia

Mita za LUKU zinazofungwa majumbani ni sahihi kwa matumizi ya nyumbani, ufungaji wa mita za majumbani hutegemea sana upimwaji wa matumizi /mahitaji ya umeme katika nyumba husika.

Mteja anafanyiwa tadhimini kabla ya kuunganishiwa umeme, wakati wa uunganishaji wa umeme inaangaliwa maombi kama Mteja ameomba kufungiwa njia moja (single phase) ama njia tatu (three phase) na haiwezekani Mteja aombe njia moja ya umeme afungiwe njia tatu.

Iwapo matumizi ya umeme ya Mteja yakiongezeka kufika unit 7500 hapo atalazimika kutumia mita za njia tatu (three phase) zenye uwezo wa Volts 400 kutoka mita ya njia moja yenye Volts 220 -250.

Wateja wengi hawafahamu hasa anapo tumia umeme ukafikia units 300 anadhani TANESCO ilikosea kumfungia umeme/mita. Sio kweli, kinachotakiwa ni Mteja kuwa na matumizi mazuri ya umeme ili kupunguza gharama.

Aidha, mita za LUKU za njia tatu kwa baadhi ya Wateja wenye mahitaji makubwa ya umeme wamefungiwa majumbani mwao hasa ambao tangu tathmini inafanyika ilionekana mahitaji ya umeme yatafika units 7500 maeneo mengine ni ya Kibiashara na ambako matumizi ya umeme wa njia moja hautofaa huwa wanafungiwa huo wa njia tatu.

Kwa wastani wa units 10 usiku na 6 mchana maana yake Mteja ana zaidi ya units 300 kwa mwezi yaani 16x30 utapata units mia nne (400) hayo si matumizi madogo, pia yapo mambo mengi ya kuyaangalia linapokuja suala la matumizi ya umeme, cha kwanza hiyo mita iko sahihi? TANESCO huwa inapima mita kulingana na maombi ya Mteja, ikiwa itagundulika kuwa mita ni mbovu Mita hiyo huondolewa eneo la Mteja, na Mteja atasahihishiwa account zake kulingana na kile kipindi mita haikusoma ipasavyo,

Jambo la pili ni Mteja anatakiwa kukagua mfumo wa umeme wa nyumba yake na kuhakikisha hakuna hitilafu (leakage) yoyote inayo pelekea umeme kuvuja na kumuongezea matumizi Mteja (Wiring system) na pia Mteja kuhakikisha earth load iwe shaba halisi.

Tatu ni vifaa anavyo tumia Mteja vina uwezo gani wa kutumia umeme? Nirahisi ku hesabu umeme tunaotumia na kutoa malalamiko kwa TANESCO, na Shirika litafanya ukaguzi ili kubaini matumizi hayo pengine ni sahihi, kila kifaa kina kiasi cha umeme kinachotumia kwa dakika ama masaa kadhaa. Inashauriwa Mteja kutumia vifaa vinavyotumia umeme mdogo (Energy Server), pia inashauriwa kuepuka vifaa vya mitumba sababu vingi vinatumia umeme mwingi.
Elimu nzuri,nawapongeza,endeleeni kutupa elimu zaidi.
 
Swali

Naomba kuelimishwa kuhusu matumizi ya LUKU zilizo katika hatua ya
Tarif 1
Tarif 2
Tarif 3
Tarif 4
Tofauti yake ni nini
Ni mteja gani anapaswa kuchukua luku ya tarif flani
Faida na hasara za tarif hizo
 
Swali

Naomba kuelimishwa kuhusu matumizi ya LUKU zilizo katika hatua ya
Tarif 1
Tarif 2
Tarif 3
Tarif 4
Tofauti yake ni nini
Ni mteja gani anapaswa kuchukua luku ya tarif flani
Faida na hasara za tarif hizo

upload_2017-5-17_8-39-59.png
 
Back
Top Bottom