Fahamu mita za LUKU zinazofungwa majumbani

Fahamu mita za LUKU zinazofungwa majumbani

Miye natumia sometimes 5 kwa mwezi mwenzangu akisafiri. Sasa hiyo 0-75 ni kwa mwezi au mwaka?
Ili uweze kununua unit 1 kwa tzs 100 lazima matumizi yako kwa mwezi yasizidi units 75
 
Ahsante mkuu.


Naomba kuuliza kwa wateja wapya mnatoa luku za aina gani ni zile mnazotundika LUKU kwenye nguzo na mteja anabakiwa na remote ya ku recharge?


Kama ni hivyo mbona wengine luku wanawekewa kwenye nguzo na wengine hawawekewi? je ni mteja anaomba au ni vigezo gani mnatumia kwa sasa. Ahsante
Cnusn. N. Nn bn nn nn n BNC skjlksdsdljjjjjsjjjjßsssdddßßkkkssjsjsgssjsskdsassjssssksssjßsjsasjßssjjssasjßlsjßjsjsjssjßsdsjssjßassjsjssfsjsjssfsjßßsßsjßsdlssjksjsdlashjsjssfjsjdsldjsddksdjjssjsffjssdsldsadjjfalfjfsdalfjddafdjdafjsjjsadjsddaljdnjdslsjsfgadjgsgjsfcgcjsfslfjsdaljfddaldasajdjfddalsfjffakdjfalfnffdllgfjsfsglsjdjhslfßgssdssddddhfßjßssssssfjsjbbbñg nnn n. Nn
Ahsante mkuu.


Naomba kuuliza kwa wateja wapya mnatoa luku za aina gani ni zile mnazotundika LUKU kwenye nguzo na mteja anabakiwa na remote ya ku recharge?


Kama ni hivyo mbona wengine luku wanawekewa kwenye nguzo na wengine hawawekewi? je ni mteja anaomba au ni vigezo gani mnatumia kwa sasa. Ahsante
 
Gharama za tanesco ni bei gani kwa nyumba iliyoumbali wa mita 350 kutoka kwenye nguzo?
 
kwanza nianze kwa kuwapongeza Tanesco kwa Huduma nzuri. mwaka Jana huku kwetu mlifanya mabadiriko ya Mita kwa sisi watu wa mita za kawaida tukawekewa mita za Luku. sasa Tatizo ni kwamba karibu wateja wote tumewekwa katika kundi la viwanda yaan Tariff 1 na wengi wetu hapa tuna matumizi ya kawaida yale ya Tariff 4 au Tariff 0. Hii inaweza kua imekaa aje Tanesco??
Mkuu Tarrif 1 sio ya wateja wa viwandani bali ni wateja wa kawaida. Tariff 2 na 3 ndio za wateja wakubwa (viwanda na mashine kubwa kubwa)
 
Tanesco mko vizuri, lakini baadhi ya mafundi wenu wanatuibia
Sio kila anaekuja kwako akijidai ni fundi kutoka Tanesco ni mkweli. Kuna watu wanaitwa VISHOKA.

Hivyo basi ni vizuri kila anapokuja mtu kama huyo usikubali kumpa pesa wala kumtumia pesa hata mia. Kama kuna tatizo au amekuambia kuna shida basi fika ofisi ya TANESCO iliyokaribu na hapo utapewa maelekezo.

Na kama kuna malipo yoyote usimpe mtu pesa mkononi hata kama ni hapo hapo TANESCO. Malipo yote yanfanyika bank.

Tatizo moja watu wanatapeliwa kwa kupenda shortcuts, ukifuata utaratibu hamna atakae lalamika kaibiwa.
 
Mkuu Tarrif 1 sio ya wateja wa viwandani bali ni wateja wa kawaida. Tariff 2 na 3 ndio za wateja wakubwa (viwanda na mashine kubwa kubwa)
Nashkuru kwa maelezo mazuri. Ningependa kujua pia Tarrif 4 na Tarrif 0 hizi zipo kwa wateja wa matumizi gan Mkuu?
 
Mimi natumia umeme wastani wa unit mbili kwa siku ni takribani unit km stini na mbili kwa mwezi inakuaje nanunua bei sawa na anayetumia unit mia kwa mwezi nawakati huohuo kunajirani yangu anatumia kama mimi akinunua umeme kwa hela km yakwangu anapata unit nyingi kuliko mimi au ndiyo utofauti wa mita
 
Tanesco mnahitaji kubadilika na kwenda na teknolojia ya kisasa zaidi. Leteni mita zinazotumia SIM card. Itasaidia uthibiti na ununuzi wa umeme.
 
Tanesco mnahitaji kubadilika na kwenda na teknolojia ya kisasa zaidi. Leteni mita zinazotumia SIM card. Itasaidia uthibiti na ununuzi wa umeme.


Hebu tiririka zaidi nimeipenda hii
 
Elfu 70000 mpaka 100000,na ukitaka kuigundua chukua sumaku igusanishe nayo ukiona imenata kwenye sumaku iyo itakuwa feki


What if mfanyabiashara ameigiza ametengeneza ya zege kutia uzito na kuipakaza shaba na hiyo nayo haishiki sumaku

Kwanini kusitafutwe kipimo maalumu ambacho Tanesco watakitumia kupima ubora wa hicho chombo
 
Hebu tiririka zaidi nimeipenda hii
Mita inayotumia SIM card itatumia.mawimbi ya minara ya simu. Hivyo utakuwa na uwezo wa kununua luku na umeme ukaingia moja kwa moja kwenye mita bila kwenda kubonyeza bonyeza mita, kucheki balance, kukuarifu pale umeme unapopungua, hata kuhamishia SIM ya luku yako kwenye luku nyingine. Maana yake luku za sasa ni analogue. Tunahitaji digital.
 
What if mfanyabiashara ameigiza ametengeneza ya zege kutia uzito na kuipakaza shaba na hiyo nayo haishiki sumaku

Kwanini kusitafutwe kipimo maalumu ambacho Tanesco watakitumia kupima ubora wa hicho chombo
Hiyo haitakuwa earth rod. Kitakuwa kitu kingine.
 
Nyie tanesco mnasambaza umeme vijijini, sawa kabisa. Hapa jijini dar kuna maeneo hayana umeme kabisa. Njoo Mgeule, kaya ya Buyuni, Ilala, maeneo ya kwa mama nuru uone. Hakuna umeme wa tanesco. Ni solar kwa kwenda mbele.
 
Back
Top Bottom