M2mwembamba
JF-Expert Member
- Feb 23, 2014
- 2,509
- 1,132
Umenilenga
Kwelii eeee.... afadhali jmn ila naomba waambie maana mi naogopa wataona eti nina tabia mbaya saana.Tafuta humuhumu utapata,
Relax hata wao wanatafuta kama wewe hivyo ondoa shaka,Kwelii eeee.... afadhali jmn ila naomba waambie maana mi naogopa wataona eti nina tabia mbaya saana.
umenchoma bhn kama ulikua unataka kunambia s ungenPM kuliko kuntia fedheha buana1. Kutokujijali katika uvaaji kutokujali vitu vyako kama simu yako, mara nyingi utakuwa unalaumiwa kwa kosa la kutokupokea simu kwani huna mtu atakaekufanya uwe “busy” na simu.
2. Utajikuta unamarafiki wengi zaidi wa jinsia tofauti na kujikuta unaanza kupoteza “uanaume” au “uanamke” wako.
3. Ulaji mbovu kutokana na kuzoea kula peke yako. Utafiti unaonyesha kuwa, watu wenye wapenzi hula kwa staha zaidi ili kuwafurahisha wapenzi wao kuliko watu wasio na wapenzi.
4. Msongo wa mawazo.Hii ni kutokana na kukosa mtu wa karibu unaeweza kumuambia siri yako ya ndani. Utajikuta unatumia muda wako mwingi kuwaza matatizo yako, na inapotokea uko na marafiki zako, utaogopa kuwashirikisha kwa kuhisi kwamba utachekwa.
5. Unakosa kujiamini katika maisha ya kawaida.
6. Ubinafsi na kufikiria nafsi yako tu siku zote.
7. Itaathiri utendaji wako wa kazi!Kweli?Ndio usipokuwa na mpenzi mpaka umri huo, utajikuta unakaa masaa ya ziada kazini na wafanyakazi wenzako watakupa kazi zao kwani utaonekana huna majukumu meng.
8. Siku ukipata mpenzi utajikuta huwezi kutawala suala la mapenzi, na litachukua muda wako mwingi.
9. Utajikuta unatawaliwa sana na mchezo wa kujichua (Punyeto)
10. Upweke hasa ukikuta marafiki zako wengi wana wapenzi na hii inaweza kukuathiri kisaikolojia na kuanza kuhisi kwamba una matatizo.
Haaaahaaaa ucjal mkuu sikuwa na maana iyo ila tu ujumbe ufike,umenchoma bhn kama ulikua unataka kunambia s ungenPM kuliko kuntia fedheha buana
Halleluyaaaaa.... ukisikia muujiza ndio huuRelax hata wao wanatafuta kama wewe hivyo ondoa shaka,
mwenzako hua natoswa wakiniomba hela hua nawazungusha wanaamua kunikomoa sasa na mm nmewakomoa staki demuHaaaahaaaa ucjal mkuu sikuwa na maana iyo ila tu ujumbe ufike,
Wewe ni mwanaume hivyo iyo sio njia sahihi ya kutatua tatizo, buni mbinu mpya,mwenzako hua natoswa wakiniomba hela hua nawazungusha wanaamua kunikomoa sasa na mm nmewakomoa staki demu
Ww ni jembe,anayekidhi vigezo ndo analamba mpunga,mzinguaji na ww mzingue zaidmwenzako hua natoswa wakiniomba hela hua nawazungusha wanaamua kunikomoa sasa na mm nmewakomoa staki demu
Mtoa mada namba 4 inanitesa sana.1. Kutokujijali katika uvaaji kutokujali vitu vyako kama simu yako, mara nyingi utakuwa unalaumiwa kwa kosa la kutokupokea simu kwani huna mtu atakaekufanya uwe “busy” na simu.
2. Utajikuta unamarafiki wengi zaidi wa jinsia tofauti na kujikuta unaanza kupoteza “uanaume” au “uanamke” wako.
3. Ulaji mbovu kutokana na kuzoea kula peke yako. Utafiti unaonyesha kuwa, watu wenye wapenzi hula kwa staha zaidi ili kuwafurahisha wapenzi wao kuliko watu wasio na wapenzi.
4. Msongo wa mawazo.Hii ni kutokana na kukosa mtu wa karibu unaeweza kumuambia siri yako ya ndani. Utajikuta unatumia muda wako mwingi kuwaza matatizo yako, na inapotokea uko na marafiki zako, utaogopa kuwashirikisha kwa kuhisi kwamba utachekwa.
5. Unakosa kujiamini katika maisha ya kawaida.
6. Ubinafsi na kufikiria nafsi yako tu siku zote.
7. Itaathiri utendaji wako wa kazi!Kweli?Ndio usipokuwa na mpenzi mpaka umri huo, utajikuta unakaa masaa ya ziada kazini na wafanyakazi wenzako watakupa kazi zao kwani utaonekana huna majukumu meng.
8. Siku ukipata mpenzi utajikuta huwezi kutawala suala la mapenzi, na litachukua muda wako mwingi.
9. Utajikuta unatawaliwa sana na mchezo wa kujichua (Punyeto)
10. Upweke hasa ukikuta marafiki zako wengi wana wapenzi na hii inaweza kukuathiri kisaikolojia na kuanza kuhisi kwamba una matatizo.
Polee sana ila usijali siku moja utampata wako na utasahau yote hayo.Mtoa mada namba 4 inanitesa sana.
Unaweza kama ukiamua baada ya kupata walewale wapasua vichwa mkuu mwanzo unakuwa mgumu ila baadae unazoea ukishazoea madhara yakugharimu tena bila wewe kujua wewe unaona sawa wakati unazidi poteahivi mwanaume unaanzaje kutokuwa na mpenzi kwa muda mrefu?!
Omba Mungu bila kukomaSs mnatushaurije jamani ss wahanga????