Fahamu madhara ya kutokuwa na mpenzi muda mrefu

Fahamu madhara ya kutokuwa na mpenzi muda mrefu

Mkuu umesema ukweli lakini hivyo vyote mbona nimeweza kuvumudu na mpaka sasa nina kati ya miaka 29--32 na sina mwanamke na nimeamua nifanye mambo yangu kwanza!!na sio kwamba kilato sina nina kazi na ni mwajiriwa na namshukuru mungu mambo yanaenda!!ila hapo namba 9 kidogo pananihusu sana[emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85]
 
Hisia hazikwepeki la sivo Kama.ni mwanaume utaishia kupiga Punyeto na kwa Mwanamke Atajichua Kiharage
 
Back
Top Bottom