Lizarazu
JF-Expert Member
- Aug 23, 2015
- 6,331
- 7,886
Nitafuteni niwafungushe ndoa/niwasululishe hope there has been something wrong for while between you guys!!
nakuomba tena nakuomba sana plz hatujuani so nikicoment kitu wewe pita coz hata mm sijawahi kukufatlia isiwe ishu this is my life plzz kurumbana ba watu spendi.
NaRumbana vipi na wewe bi bekhresa? Kusoma comments zako sio kukufuatilia kiazi we. Wenye life lao hawatoi stress zao humu.
mwanamke wa kizaramo sikuwezi wewe tukana ukichoka uache yaan nakushangaa mara umeshaanza kuniita bakhresa haya yote yametoka wap? Kisa nilisema sina stress ndo iwe ishu ya kukuza hivi? Watu wengine sijui wakoje wewe tukanaaaaaa weee upate sifa ila matusi yako hayatabadilisha status yangu. Shusha matusi yote ushinde afu unasahau kuwa humu jf kuna watu tunajuana face to face tena watu wenye heshima zao kwaiyo siwezi kuandika kitu ambacho hakifanani na mm watanishangaa! Wewe tukana nina imani tunaojuana wanapita hapa wanaona unachokiandika