Fahamu madhara ya kutokuwa na mpenzi muda mrefu

Fahamu madhara ya kutokuwa na mpenzi muda mrefu

Si kweli kabisa!! Hata kidogo! May be ila kwangu mie nina 2yrz sina mpenzi, najipenda nang'aa sina stress mwenye mpenzi hanizidi chochote!
Nimekuwa mshauri wa wenye wapenzi wao kila siku machozi wamefubaa hakuna mfano. mm na uzee huu narudi kuwa under 18. Coz sina stree

Ila mara moja kwa mwaka kwa dharula, "kuchukua sahani inayonifaa nikapakua nikala nikashiba nikaiosha nakuifuta vizuri nakurudisha kabatini sio mbaya"
watu tuna life style zetu so jisemee wewe! Hayo madhara sio general.

Wazee wenzangu nadanganya??

Nafikiri mtoa mada amelenga wale ambao hawajaikubali hiyo hali ya kutokuwa na wapenzi muda mrefu..tofauti na wewe umeamua hyo style iwe yako hapo ndipo kuna utofauti
 
mpaka unisome mm utasubiri sana. Wenye njaa ndo mna stress but for miooo! Wee endelea kufatilia coment zangu ukichoka utaacha.gnt
Hongera Bakhresa, teh teh! We unakula na kuosha mwiko, ukiwa na njaa unaufata tena unakula na kuosha...
..what a mess!!!
 
Hongera Bakhresa, teh teh! We unakula na kuosha mwiko, ukiwa na njaa unaufata tena unakula na kuosha...
..what a mess!!!
nakuomba tena nakuomba sana plz hatujuani so nikicoment kitu wewe pita coz hata mm sijawahi kukufatlia isiwe ishu this is my life plzz kurumbana ba watu spendi.
 
Unaweza kua wepenzi ata saba na dalili zote za apo ukawa nazo aise mapnzi mpaka yakutoe kwenye izo hali mpka umpate atakae kupenda na utakae mpendaa kweli
 
nakuomba tena nakuomba sana plz hatujuani so nikicoment kitu wewe pita coz hata mm sijawahi kukufatlia isiwe ishu this is my life plzz kurumbana ba watu spendi.

NaRumbana vipi na wewe bi bekhresa? Kusoma comments zako sio kukufuatilia kiazi we. Wenye life lao hawatoi stress zao humu.
 
NaRumbana vipi na wewe bi bekhresa? Kusoma comments zako sio kukufuatilia kiazi we. Wenye life lao hawatoi stress zao humu.
mwanamke wa kizaramo sikuwezi wewe tukana ukichoka uache yaan nakushangaa mara umeshaanza kuniita bakhresa haya yote yametoka wap? Kisa nilisema sina stress ndo iwe ishu ya kukuza hivi? Watu wengine sijui wakoje wewe tukanaaaaaa weee upate sifa ila matusi yako hayatabadilisha status yangu. Shusha matusi yote ushinde afu unasahau kuwa humu jf kuna watu tunajuana face to face tena watu wenye heshima zao kwaiyo siwezi kuandika kitu ambacho hakifanani na mm watanishangaa! Wewe tukana nina imani tunaojuana wanapita hapa wanaona unachokiandika
 
nakuomba tena nakuomba sana plz hatujuani so nikicoment kitu wewe pita coz hata mm sijawahi kukufatlia isiwe ishu this is my life plzz kurumbana ba watu spendi.
nimsaidie eli79 ni kwambaaa.. we mama hapa jf kwanza lzm utambue kuwani kitaa kila mtu anapita anatupia anachojiskia.
sasa wewe ukianzisha hizi mambo zako za kujifanya kama hutaki kuguswa ni heri ni bora ungetulia pembeni afu uwe unasoma tu mada za wananchi na usiweke usitupie chochote hapo utakuwa huru na hutobugudhiwa.
si umekuja juzi tu etiee... basi tulia jifunze maisha wanaJF utayazoea tu haya ni mapito usiwe wa kujionaona saana humu hakuna kujuana wala nini mkiamua kujuana mtajuana tu. vinginevyo acha kulalama au jifungie chumbani LALA.

CC: eli79
 
nimsaidie eli79 ni kwambaaa.. we mama hapa jf kwanza lzm utambue kuwani kitaa kila mtu anapita anatupia anachojiskia.
sasa wewe ukianzisha hizi mambo zako za kujifanya kama hutaki kuguswa ni heri ni bora ungetulia pembeni afu uwe unasoma tu mada za wananchi na usiweke usitupie chochote hapo utakuwa huru na hutobugudhiwa.
si umekuja juzi tu etiee... basi tulia jifunze maisha wanaJF utayazoea tu haya ni mapito usiwe wa kujionaona saana humu hakuna kujuana wala nini mkiamua kujuana mtajuana tu. vinginevyo acha kulalama au jifungie chumbani LALA.

CC: eli79
Asante mkuu MWALLA kwa msaada wako. Akitaka kutoguswa apite kimya kimya. La sivyo watu tutakwoti tu kama kawaida.
 
hivi mwanaume unaanzaje kutokuwa na mpenzi kwa muda mrefu?!

Kaka inawezekana hiyo, tena sometimes unakuta sio kwamba unapenda unsijikuta tu unaishi single sababu ya mazingira uliypo kwa mfano mtu anaesoma boding au hata chuoni maBITCH wa chuo nadhani unawajua kma huna boom afu unatoka familia zetu zile utaishia kuwa angalia tu wakibadilishwa na wenye magari na malecturers!!F.U.C.K THEM ALL...
 
mwanamke wa kizaramo sikuwezi wewe tukana ukichoka uache yaan nakushangaa mara umeshaanza kuniita bakhresa haya yote yametoka wap? Kisa nilisema sina stress ndo iwe ishu ya kukuza hivi? Watu wengine sijui wakoje wewe tukanaaaaaa weee upate sifa ila matusi yako hayatabadilisha status yangu. Shusha matusi yote ushinde afu unasahau kuwa humu jf kuna watu tunajuana face to face tena watu wenye heshima zao kwaiyo siwezi kuandika kitu ambacho hakifanani na mm watanishangaa! Wewe tukana nina imani tunaojuana wanapita hapa wanaona unachokiandika
Naona unanimwagia mvua za stress. Tulia, vuta pumzi...haya unaweza kuendelea na shughuli zako.
 
Asante mkuu MWALLA kwa msaada wako. Akitaka kutoguswa apite kimya kimya. La sivyo watu tutakwoti tu kama kawaida.
C UMEONA TANGU NIMEMTUPIA HAKA KAPOINT KANGU AMEUFYATA.. HAJATIA MGUU TENA. NADHANI AMEELEWA SOMO.

CC: Luckyline
 
Back
Top Bottom