fahamu kuhusu mbwa kwenye dawa za mapenzi

fahamu kuhusu mbwa kwenye dawa za mapenzi

nuporo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2018
Posts
1,534
Reaction score
3,407
FAHAMU KUHUSU MBWA KWENYE DAWA ZA MAPENZI

MBWA hutumika sana kwenye dawa za mvuto wa mapenzi kama anavyotumika mnyama aitwae ngekewa. Lakini mbwa hutumika kwa matukio makubwa.

Mbwa hutumika lights mpenzi na kugandisha wadhinifu. Leo ntaongelea kuhusiana na kuvuta wapenzi hlo la kugandisha linahtaj utashi wa Hali ya juu kama ukhtaj nitafute private si kwa mafunzo.

Inaaminika mbwa anapenda nyama sana kuliko nyasi hvyo dawa Hii itakuhitaj upate kipande cha nyama yoyote ila ikiwa ya kondoo itapendeza zaidi.

Nyama pia hutumika kitengeneza malimbwata kama umewah kuckia watu wakisema Yule kalishwa nyama ya chini hasikii haoni basi ni hyo nyama inatengenezwa kuna sehem inawekwa anapewa muhiska. Khhusu hili pia nitafute private na uwe kwenye ndoa.

Mahitaji ya dawa yetu
Nyama
Mbwa
Karatasi
Zafaran au kalamu nyekundu
Chungu cha zaman

Chukua karatasi andika majina yenu wahusika kwa kalamu nyekundu kama utakosa zafarani. Jina la mwanamke likae kushoto la mwanaume kulia.

Ukimaliza andika unachokitaka kwenye hyo karatasi kisha ikate nyama yako weka pamoja na hiyo karatasi kwenye chungu ichemshe hakikisha Ile karatasi inakatika vpande vpande inaingia kwenye nyama.

Ukimaliza mtafute mbwa wa jinsia umtakaye kama ww mwanaume tafuta wa kike kama mke tafuta mbwa wa kiume
Mbwa anayetakiwa hapa si wakufungwa bandani Wale watembeaji

Mpe hiyo nyama sema kama mbwa huyu anavyohangaika kutafuta madume na chakula basi na fulan bin au bint fulan anitafute ahahe kama anavyohaha mbwa huyu kws ajili yangu mpe ale.

Hakikisha unapika kwa usaf kama unampkia muhusika...

Tumia njia hii kama njia za kawaida zimekushinda...
 
FAHAMU KUHUSU MBWA KWENYE DAWA ZA MAPENZI

MBWA hutumika sana kwenye dawa za mvuto wa mapenzi kama anavyotumika mnyama aitwae ngekewa. Lakini mbwa hutumika kwa matukio makubwa.

Mbwa hutumika lights mpenzi na kugandisha wadhinifu. Leo ntaongelea kuhusiana na kuvuta wapenzi hlo la kugandisha linahtaj utash wa Hali ya juu kama ukhtaj nitafute private si kwa mafunzo.

Inaaminika mbwa anapenda nyama sana kuliko nyasi hvyo dawa Hii itakuhitaj upate kipande cha nyama yoyote ila ikiwa ya kondoo itapendeza zaidi.

Nyama pia hutumika kitengeneza malimbwata kama umewah kuckia watu wakisema Yule kalishwa nyama ya chini hasikii haoni basi n hyo nyama inatengenezwa kuna sehem inawekwa anapewa muhiska. Khhusu hili pia nitafute private na uwe kwenye ndoa.

Mahtija ya dawa yetu
Nyama
Mbwa
Karatasi
Zafaran au kalamu nyekundu
Chungu cha zaman

Chukua karatasi andika majina yenu wahusika kwa kalamu nyekundu kama utakosa zafarani. Jina la mwanamke likae kushoto la meanaume kulia.

Ukimaliza andika unachokitaka kwenye hyo karatasi kisha ikate nyama yako weka pamoja ms hyo karatsi kwensye chungu ichemshe hakikisha Ile karatasi inakatika vpande vpande inaingia kwenye nyama.

Ukimaliza mtafute mbwa wa jinsia umtakaye kama ww mwanaume tafuta wa kike km mke tafuta mbwa wa kiume
Mbwa anayetakaiwa hapa c wakufungwa bandani Wale watembeaji

Mpe hyo nyama sema kama mbwa huyu anavyohangaika kutafuta madume na chakula basi na fulan bin au bint fulan anitafute ahahe kama anavyohaha mbwa huyu kws ajl yangu mpe ale.

Hakikisha unapika kwa usaf kama unampkia muhusika...

Tumia njia hii kama njia za kawaida zimekushinda...
Ukimwi hautaisha kwa material haya........
 
Itakuwaje kama mimi ni ke nikakosea nikampa mbwa dume?

Haujakosea maana utaratibu ndio huo kama wewe ni ke unampa mchanganyiko huo mbwa jinsi ya dume na hivyo hivyo kwa jinsi ua me anampta mchanganyiko huo jinsi ya 'ke '
 
Okeee nimekupata
Haujakosea maana utaratibu ndio huo kama wewe ni ke unampa mchanganyiko huo mbwa jinsi ya dume na hivyo hivyo kwa jinsi ua me anampta mchanganyiko huo jinsi ya 'ke '
 
FAHAMU KUHUSU MBWA KWENYE DAWA ZA MAPENZI

MBWA hutumika sana kwenye dawa za mvuto wa mapenzi kama anavyotumika mnyama aitwae ngekewa. Lakini mbwa hutumika kwa matukio makubwa.

Mbwa hutumika lights mpenzi na kugandisha wadhinifu. Leo ntaongelea kuhusiana na kuvuta wapenzi hlo la kugandisha linahtaj utashi wa Hali ya juu kama ukhtaj nitafute private si kwa mafunzo.

Inaaminika mbwa anapenda nyama sana kuliko nyasi hvyo dawa Hii itakuhitaj upate kipande cha nyama yoyote ila ikiwa ya kondoo itapendeza zaidi.

Nyama pia hutumika kitengeneza malimbwata kama umewah kuckia watu wakisema Yule kalishwa nyama ya chini hasikii haoni basi ni hyo nyama inatengenezwa kuna sehem inawekwa anapewa muhiska. Khhusu hili pia nitafute private na uwe kwenye ndoa.

Mahitaji ya dawa yetu
Nyama
Mbwa
Karatasi
Zafaran au kalamu nyekundu
Chungu cha zaman

Chukua karatasi andika majina yenu wahusika kwa kalamu nyekundu kama utakosa zafarani. Jina la mwanamke likae kushoto la mwanaume kulia.

Ukimaliza andika unachokitaka kwenye hyo karatasi kisha ikate nyama yako weka pamoja na hiyo karatasi kwenye chungu ichemshe hakikisha Ile karatasi inakatika vpande vpande inaingia kwenye nyama.

Ukimaliza mtafute mbwa wa jinsia umtakaye kama ww mwanaume tafuta wa kike kama mke tafuta mbwa wa kiume
Mbwa anayetakiwa hapa si wakufungwa bandani Wale watembeaji

Mpe hiyo nyama sema kama mbwa huyu anavyohangaika kutafuta madume na chakula basi na fulan bin au bint fulan anitafute ahahe kama anavyohaha mbwa huyu kws ajili yangu mpe ale.

Hakikisha unapika kwa usaf kama unampkia muhusika...

Tumia njia hii kama njia za kawaida zimekushinda...
Tupe formula ya kutafuta hela achana na haya mambo yako. Tumia mwenyewe
 
Back
Top Bottom