Fahali ya macho haifilisi duka! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fahali ya macho haifilisi duka!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mzee wa Rula, Jun 15, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wana JF kweli nimelazimika kupost picha ya hii ya Jenipher Lopez baada ya kuona imetulia na kwa wale mafisi maji wenzangu unaweza omba udondokewe na ngekewa hiyo! Mwisho uzuri wa mwanamke upo machoni pa mtazamaji jamani.
    JenniferLopez_1.jpg
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,750
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Kazeeka naye sasa......
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,567
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Uzuri wa mkakasi ndani kipande cha mti!
     
  4. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 2,042
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Hii methali maana yake nini?
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    ...........katumika sana pia
     
  6. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,301
    Likes Received: 953
    Trophy Points: 280
    hana jibya huyo.
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,817
    Likes Received: 10,107
    Trophy Points: 280
    Mchina na Gym hio mwanangu hicho sio kitu natural kama cha hapa Africa hilo tango pori hilo
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mkuu utafikiri umeshakuwa Mpoto, haya bana.
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Duuuh watu mpo makini, ina maana ni used sana.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,984
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    Wamekula sana hiyo wenye nafasi nae,used sana hivi sasa.
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,459
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    sio kila king'aacho ni dhahabu
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kwa wazee wenzake bado ni kitisho mkuu, halafu upo msemo wa kifisimaji ng'ombe hazeeki maini tehe tehe tehe.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Vingine ni shaba eeeeeheee, thanx Black.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kakijungu hukaoni mkuu au umeka ignore?
     
  15. kapug

    kapug Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani ng ombe hazeeki maini
     
  16. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 4,988
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    a.k.a mtumishi...lol
     
  17. b

    bia JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ni chura mwenzako
     
  18. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,283
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mla ni mla leo mla jana kala nini bwana, acheni kitu hicho kinavuta hisia
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Churaaaaaaaa endeleeeeea!
     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,852
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    To be honest,mtoto ametulia sana!!
     
Loading...