Fafanua mwenzako akinyolewa tia maji


M

matatu

Senior Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
161
Likes
1
Points
35
Age
41
M

matatu

Senior Member
Joined Nov 23, 2012
161 1 35
Nimesoma methali.nyingi Ila.Kati ya. Zote hiiniya kibabe Saudi
UKIONA MWENZAKO AKINYOLEWA NA WEWE TIA MAJI
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,402
Likes
67
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,402 67 145
Ni kama sa hv bakhresa na familia yake ni matajiri xo na mimi Chimbuvu na Madame B tutakavyokuja kuwa real estate builders wakubwa africa mashariki na kati,
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,581
Likes
1,001
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,581 1,001 280
Astaqafirulahi matatu! Yaani nikiona Asprin ananyolewa mimi niende 'kutia' maji? mswalie mtume... Madame B yuko halafu nikatie maji? Afanaleki kifo hakina breki sosi Babu Asprin yule aitwaye ODM.
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified User
Joined
Apr 9, 2012
Messages
26,555
Likes
9,599
Points
280
Madame B

Madame B

Verified User
Joined Apr 9, 2012
26,555 9,599 280
Astaqafirulahi matatu! Yaani nikiona Asprin ananyolewa mimi niende 'kutia' maji? mswalie mtume... Madame B yuko halafu nikatie maji? Afanaleki kifo hakina breki sosi Babu Asprin yule aitwaye ODM.
Ndio ukayakatikie maji viuno bafuni.
Hujaelewa nini wewe Arushaone?
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,118
Likes
1,538
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,118 1,538 280
Astaqafirulahi matatu! Yaani nikiona Asprin ananyolewa mimi niende 'kutia' maji? mswalie mtume... Madame B yuko halafu nikatie maji? Afanaleki kifo hakina breki sosi Babu Asprin yule aitwaye ODM.
teh teh teh teh teh!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,818
Likes
34,964
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,818 34,964 280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,581
Likes
1,001
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,581 1,001 280
Asprin sijabugi labda aliyebugi ni kati ya Ruttashobolwa na Chimbuvu wanaomgombea Madame B au Nicas Mtei na Filipo wanaomgombea sweetlady. Si unaona hata Bishanga kaingilia kati? Kamati ya Baba V na Mamndenyi imelala wallahi!!
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,581
Likes
1,001
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,581 1,001 280
Ndio ukayakatikie maji viuno bafuni.
Hujaelewa nini wewe Arushaone?
....Afu wewe! Kesi ya kuja Arusha bila kunambia naifungua kwani hukunitendea haki! Au nikushtakie kwa shogako snowhite?
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,348
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,348 7,382 280
Astaqafirulahi matatu! Yaani nikiona Asprin ananyolewa mimi niende 'kutia' maji? mswalie mtume... Madame B yuko halafu nikatie maji? Afanaleki kifo hakina breki sosi Babu Asprin yule aitwaye ODM.
Mbio za kwa Madameb zimeishia wapi.
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,367
Likes
15,499
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,367 15,499 280
Sija bugi huyo nimke wangu halali hata kamati inajua!
Njoo shivas uchukue mtoto wa kihindi!

Asprin sijabugi labda aliyebugi ni kati ya Ruttashobolwa na Chimbuvu wanaomgombea Madame B au Nicas Mtei na Filipo wanaomgombea sweetlady. Si unaona hata Bishanga kaingilia kati? Kamati ya Baba V na Mamndenyi imelala wallahi!!
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,581
Likes
1,001
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,581 1,001 280
Chimbuvu mwenzie alinasa kule temeke na yeye aangalie!
Halafu mbaya zaidi hawataki kufuata kanuni! Ruttashobolwa ukiona wanakuonea omba msaada kwa Judgement au wababe Mungi na IGWE. yaani tuporwe demu wetu?
 
Last edited by a moderator:
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,621
Likes
908
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,621 908 280
Asprin sijabugi labda aliyebugi ni kati ya Ruttashobolwa na Chimbuvu wanaomgombea Madame B au Nicas Mtei na Filipo wanaomgombea sweetlady. Si unaona hata Bishanga kaingilia kati? Kamati ya Baba V na Mamndenyi imelala wallahi!!

Arushaone nakusalimia!!!
Eti mume wangu Filipo na Nicas Mtei wanamgombania sweetlady?
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified User
Joined
Apr 9, 2012
Messages
26,555
Likes
9,599
Points
280
Madame B

Madame B

Verified User
Joined Apr 9, 2012
26,555 9,599 280
Asprin sijabugi labda aliyebugi ni kati ya Ruttashobolwa na Chimbuvu wanaomgombea Madame B au Nicas Mtei na Filipo wanaomgombea sweetlady. Si unaona hata Bishanga kaingilia kati? Kamati ya Baba V na Mamndenyi imelala wallahi!!

Arushaone,mimi nina utamu wa Asili.
Aujuae ni Chimbuvu pekee.
Namshanga huyo Ruttashobolwa na Shem Bishanga na Baba V wao pamoja na tedo na Chilli wamemshupalia Handsome boy wangu.
 
Last edited by a moderator:
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,402
Likes
67
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,402 67 145
nitake radhi Arushaone huyu bwana mdogo Ruttashobolwa ndiye anayemsalandia my sweetheart:fencing::fencing:hvyo ndo ntakavyomfanya Bishanga
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,214,150
Members 462,521
Posts 28,502,975