Facebook:::A few minute near Tandale

Facebook:::A few minute near Tandale

King Kong III

Platinum Member
Joined
Oct 15, 2010
Posts
63,281
Reaction score
96,267
Habari Wadau,

Najua mtaponda kwamba me natumia FB,ila kiukweli 99.99% ya member wa JF wana FB acc,swali langu ni configuration gani wana FB wanafanya? Maana uki-update status kwa chini pale inaonesha upo maeneo gani,wengi near kenya etc Je unafanyaje itokee? Mie kwangu haitokeagi kwa nini?
 
Habari Wadau, Najua mtaponda kwamba me natumia FB,ila kiukweli 99.99% ya member wa JF wana FB acc,swali langu ni configuration gani wana FB wanafanya? Maana uki-update status kwa chini pale inaonesha upo maeneo gani,wengi near kenya etc Je unafanyaje itokee? Mie kwangu haitokeagi kwa nini?
...Kukusaidia tu. Hili swali ungeliulizia fb ungepata jibu sahihi mara moja.
 
Mimi natumia Blackberry hiyo option ni rahisi tu, sijui kwa kwa wanatumia PC au simu zingine zaidi ya Blackberry kama inawezekana. Ila kwa PC nafikiri ni vigumu. Subiri watalaam watakueleza
 
si uandike tu status yako
''is in UK'' .. Watu wana like na kuanza kukoment ..
 
Si wako busy wanaponda fb? Ila kila kukicha wanaomba fb name, ku-pm humu wanamuogopa eliza wa salasala,lol
Da si Lamu kwani wewe haupo fb frankly speaking 99.99% ya JF member wamo FB,kuuliza humu ni sawa tu mkuu
 
Hata ukijua, sidhani kama itakusaidia sana maana Fesibuku wanaindoa anyway. Kwa usalama sio nzuri kwa sababu mtu anaweza kufuata nyendo zako. Kama kwenye Tandika, halafu status yako inasema uko Mbagala na kuna mwizi anakufuatilia anaweza kwenda kwako na kufanya kweli. Pia kwa wale watu wa nyumba ndogo au vidumu hawakufurahishwa na hili. Mtu umeaga unakwenda Kigamboni halafu status yako inaonyesha uko Tegeta possibly kwenye nyumba ya wageni?
 
Mimi natumia Blackberry hiyo option ni rahisi tu, sijui kwa kwa wanatumia PC au simu zingine zaidi ya Blackberry kama inawezekana. Ila kwa PC nafikiri ni vigumu. Subiri watalaam watakueleza
tujuze nasi tujue namana ya kuset!
 
Da si Lamu kwani wewe haupo fb frankly speaking 99.99% ya JF member wamo FB,kuuliza humu ni sawa tu mkuu

wapo wengi tu na ndio maana hata humu wapo wazushi wazushi kama wa fb maana wanatoka huko huko.
 
Kama unatumia PC, sehemu ya kuandika status kuna button ya location kwa chini yake, bonyeza itakuja sehemu ya kuandika.
8YG8F.png
 
si uandike tu status yako
''is in UK'' .. Watu wana like na kuanza kukoment ..


Haaaaaaaaa Ivuga lol sina maana hiyo Haaaaaa naogopa mtu unaweza ukawa upo manzese ukaupdate nipo southern sun nakula bata halafu kwa chini kule ikaonekana near manzese sasa ndo naogopa si unajua FB acting nyingi.
 
Back
Top Bottom