Exclusive Interview Proposal!!

kiwatengu

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
15,243
2,000
Wakuu na Marafiki wote.
Happy New Year.
Recently interviews zimepoa sana hapa jukwaani...
Hii mambo alikuwa anaifanya sana lara 1, akaja Uran then nikapokea kijiti...
Valentina na yeye akawa anafanya kwa nafasi yake!!

Naomba upendekeze member ambaye ungependa tufanye nae interview.
Ambaye keshafanya usimtaje tena.

Karibuni
 

Raimundo

JF-Expert Member
May 23, 2009
13,491
2,000
Hii itabidi ifanyike kiserikali zaidi mkuu.
Inaweza kufanyika namna hiyo, nakumbuka Prof Tibaibana Baijuka aliwahi kufanya interview JF na ilienda vizuri tu, wanachama wa huu mtandao tuna mengi ya kujifunza kutoka kwa viongozi wa serikali na wao pia nina uhakika wanaweza kupata chochote cha kujifunza kutoka kwetu katika kulisukuma hili gurudumu Tanzania kwenye Taifa la Viwanda.
 

kiwatengu

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
15,243
2,000
Inaweza kufanyika namna hiyo, nakumbuka Prof Tibaibana Baijuka aliwahi kufanya interview JF na ilienda vizuri tu, wanachama wa huu mtandao tuna mengi ya kujifunza kutoka kwa viongozi wa serikali na wao pia nina uhakika wanaweza kupata chochote cha kujifunza kutoka kwetu katika kulisukuma hili gurudumu Tanzania kwenye Taifa la Viwanda.
Sawa mkuu!
Nakumbuka hata Zitto aliwahi hojiwa pia.
 

KORBOTO

JF-Expert Member
Feb 14, 2014
1,735
2,000
Dr W P Slaa yupo humu pia kama active member... mtafute kama vipi. Afu yule mzee siyo mtu wa kujikweza anasikiliza kila mmoja.
 

Iringa Native

JF-Expert Member
Nov 9, 2011
978
1,000
dah bongo noma sana mnataka muamshe tena mizimu ya vyeti feki au maswala ya kusoma kwa majina ya watu!jaman yashapita na waliopona wamepona!,pia mnafufua masakata kama mait saba,madawa yakulevya,ishu ya ben saa8!,akija hapatatosha!
 

CHARMILTON

JF-Expert Member
May 30, 2015
6,639
2,000
Kwanzia 2012-2014 jf ilikuwa na mambo mengi sana.

Majukwaa ya MMU na CC ndo yalikuwa break ya kwanza baada ya kulog in.

Ilikuwa kila siku lazima ukutane na mada kali kama vile interviews.....Ban nazo hazikuwa mbali.

Lakini kwanzia 2015 mambo yalibadilika........uchaguzi mkuu ulibadilisha uelekeo wa mambo....watu wakawa wanashinda jukwaa la siasa.....kurudi humu wamekuja na story za mke wangu..., kwanini wanawake wana....... wa mikoani na wa Dar..... na story za puchu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom