Excellent na Washawasha

Excellent na Washawasha

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Posts
5,550
Reaction score
1,166
Wanajf,
tangu mwaka huu uanze uwepo wa hawa watu wawili umekua mdogo sana hapa jamvini.
Mwenye taarifa yoyote apate kunijuza hawa watu walipo nimewamiss kweli
 
Wengi sana wameadimika. Atakaenionea chatudume mwambieni namtafuta.
 
Wengine majukumu yamewabana. . . wengine wamejivua magamba.
 
my wii
sasa excellent umemuuza tena??
Nakupeleka polisi.
 
Wanajf,
tangu mwaka huu uanze uwepo wa hawa watu wawili umekua mdogo sana hapa jamvini.
Mwenye taarifa yoyote apate kunijuza hawa watu walipo nimewamiss kweli

mwongeze na Preta sijui nini kimempata. Nilimsoma kwenye thread ya msiba wa Regia tu.
 
Back
Top Bottom