Ex-gf wangu hatonisahau, nimemtandika mangumi leo!!

Ex-gf wangu hatonisahau, nimemtandika mangumi leo!!

Status
Not open for further replies.
Ahahahah imebidi tu nicheke maana sijui ni utoto unakusumbua ama vipi sielewi...kwa hiyo wewe uzinzi uliofanya naye jana usiku hujaona kama ni dhambi ila leo kukulisha nguruwe umeona ndiyo dhambi!!!hii nadhani ni chai siwezi kuamini huu ujinga.

sent from my Infinix S2 Pro using JamiiForums mobile app
 
Yani kwenye hiyo dini yako,
Unaruhusiwa kufanya Uasherati utakavyo lakini Nguruwe huruhusiwi kula?
Halafu harufu ya kitimoto mbona inajulikana sana (Inanukia vizuri kuliko Vanilla)
Wewe ni mnafiki sana na mjinga wa mwisho kabisa sijapata kuona.

Tena bila aibu unakuja mbele ya Ummah kujisifia kuvunja Sheria za nchi mbele yetu sisi watu wazima, huna aibu??
1. Unajisifia kufanya Ubakaji wa kutembea na mtoto wa chini ya miaka 18. (Jela miaka 30)
2. Unajisifia kufanya shambulio (Assault) kwa mtu asiyekuwa na silaha tena mtoto wa kike (Jela miaka 15 pamoja na faini)

NB: Wewe ni Uchwara sana: (Jirekebishe)
1. Hakuna Muislamu anayeshika dini halafu akala chakula bila kusema Bismillah (Wewe ni mlafi na mroho )
2. Halafu tangu lini Muislamu Safi akaenda kutafuta mwanamke wa dini nyingine? (Wewe unatafuta matatizo)
 
Mkuu Mcharo si ukamletaga huyo mchepuko hapa kigamboni na mimi nikanyosha misuli.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji111]



Ndukiiiii[emoji125] [emoji125] [emoji125]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uki.gwiji gwiji utaibuka na umeme uko jeshini kameliwa kakakuletea ukala sasa kitimoto aramu nyie watoto wa shangazi amnzoo kabisa kila ufiraunii ni nyie

sent from my iPhone 6
 
Ukiona choo usingizini usikitumie

sent from my iPhone 7s using JamiiForum mobile app.
 
Niaje Wazeiyaaaaaaah.....
Ebana Sawa.....

Jana nime chill maghetoni dogo akanitext kuwa anatoka Moro anakuja Dar mara moja..
Akaenda mbele akasema anakuja kufikia kwangu, kuna Application amekuja kufanya (mambo ya HESLB haya deadline Jtatu) then Jmosi kesho anaondoka...
Ingawa nilishtuka kidogo sababu tangu nimekatema ushapita muda sana..
Hakajui naishi na nani, kama bado sijaoa ama laa... Sijui nani amekapa info zangu...

Anyway... Kama nimeanza katikati ya story ni kwamba:
Haka kamanzi kalikua kademu kangu kitambo sana (toka kako form two pale New Era Secondary Tabora, mie nimemaliza Form Six wakati huo).
Kama kukagonga daaaa nimekagonga mazee...
Nilikuja kukapiga chini mwaka 2014 baada ya kuona kananiletea Noise nyingi, kanaomba omba hela bila mpangilio... Wakati huo (mpaka sasa hivi) kapo Morogoro kambi moja ya jeshi inaitwa Mzinga... Sasa naona kanataka sijui ku apply chuo mwaka huu... Ndio kamekuja Dar.

Sasa Mnajua Leo Kimetokea nini:
Kwanza jana kamefika kweli jioni nikakapokea, karibu Maghetoni (Tabata Baracuda).
Kama kawaida mfupa kwa fisi, night nikakachapa magoli mawili ya "Tukumbushie"

Leo asubuhi kakatoka kuhangaikia hizo application zake...
Mchana kurudi (mie nimetoka Masjid) nakakuta Maghetoni kamerudi, mezani kameweka mfuko una chips na mishkaki imenona nona hivi...
Nimeingia tu kakachoma mnofu mmoja kwa stick kakanilisha...
Kabla sijaanza kutafuna kakajiwahi kenyewe:
"Huku Dar Mdudu anauzwa Bei ghali sana, 7000??"
Khaaaaa.... Nikatema ule mnofu... Nikakauliza hii nyama ya???
Kakasema "We unaona nyama ya nini kwani, ama siku hizi umekatazwa kula"

Aisee niliwaka... Nikajikuta nimerusha ngumi kama sita hivi usoni na mgongoni...
"Yaani Unanilisha mimi Nyamafu wakati mwenzio nisha silimu na kuhamia Dini ya haki!!
Kwa vile watu bado wananiita Mtumishi Mcharo unaona bado mwenzio??
Mimi sasa hivi ni Ustaaz, beba kilicho chako na mfuko wako wa Nyamafu ondoka haraka...

Dogo nimetimua karudi kwao Moro jioni (sijui aliwahi magari ya mwisho mwisho)
Nilikua nishapania usiku wa leo nimkamue kisawa sawa "Kamuagano"
Kubabake kaniudhi kishenz... Anadhan bado nipo kwenye dini ya wanadamu mie..
Nishaga achana na Utumishi kitambo sana...
Wewe ni mnafiki namba moja. Ni afadhali hiyo nyama kuliko hiyo zinaa unayojisifu nayo. Unajisifia dhambi huku unacheka na utapata adhabu huku unalia. Mnafiki ni mnafik tu. Unajifu uzinifu hala eti nimekula nyama

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kumbe dhambi ya kuzini halafu unsenda masjd then unarudi ukiwa umepania kuzini tena siyo dhambi.
Dhambi ni kula mdudu
 
Unaonesha hujitambui na hyo bnt umemuonea bure, hiyo dhambi utailipia.
Umempigia nn km hukumwambia umesilimu. Usijfanye mtakatfu kwa baadh ya vtu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom