Ex-gf wangu hatonisahau, nimemtandika mangumi leo!!

Ex-gf wangu hatonisahau, nimemtandika mangumi leo!!

Status
Not open for further replies.
Huwa nasikitika sana uzinzi sio dhambi ila kula mdudu ni dhambi haaaaa Satan at climax.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Leo cha kike
 
umefuta ehee kiherehere cha kuandika chote kimekuisha
 
We ni mwehu tu na astory yako ya kutunga.Mshikaki wa nguruwe!!!!
 
Kama Mungu wa uislam ndo angeumba dunia na viumbe
Bas mbwa wasingeumbwa kabisa na hata Nguruwe wasingekuepo
Hii huthibitisha kuwa Mungu wa uislam sie alieumba dunia
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom