Ex-gf wangu hatonisahau, nimemtandika mangumi leo!!

Ex-gf wangu hatonisahau, nimemtandika mangumi leo!!

Status
Not open for further replies.
Buku7 mdudu?
Mbona kanunua bei rahisi hivyo, au alinunua Lumumba...
 
Usipende Kucheza na Imani hapa inaonyesha Kwenye uislam zinaa inaruhusiwa bora ungetunga story Nyingne




((وَلاَ تَقْرَبُواْ الزِّنَى إِنَّهُ كَانَ فَاحِشَةً وَسَاء سَبِيلاً))





((Wala msikaribie uzinzi. Hakika huo ni uchafu na njia mbaya)) [Al-Israa:32]





Na pia mzinzi ambaye hajaoa au kuolewa anafaa apigwe mijeledi mia moja hadharani





((الزَّانِيَةُ وَالزَّانِي فَاجْلِدُوا كُلَّ وَاحِدٍ مِّنْهُمَا مِئَةَ جَلْدَةٍ وَلَا تَأْخُذْكُم بِهِمَا رَأْفَةٌ فِي دِينِ اللَّهِ إِن كُنتُمْ تُؤْمِنُونَ بِاللَّهِ وَالْيَوْمِ الْآخِرِ وَلْيَشْهَدْ عَذَابَهُمَا طَائِفَةٌ مِّنَ الْمُؤْمِنِينَ))





((Mzinifu mwanamke na mzinifu mwanamume, mtandikeni kila mmoja katika wao bakora mia. Wala isikushikeni huruma kwa ajili yao katika hukumu ya Allah, ikiwa nyinyi mnamuamini Allah na Siku ya Mwisho. Na lishuhudie adhabu yao kundi la Waumini)) [An-Nuur: 2]





Na ikiwa ameoa au ameolewa basi wanafaa wapigwe mawe hadi kufa kama ilivyothibiti katika Hadiyth ifuatayo:





فِي الصَّحِيحَيْنِ مِنْ رِوَايَة الزُّهْرِيّ عَنْ عُبَيْد اللَّه بْن عَبْد اللَّه بْن عُتْبَة بْن مَسْعُود عَنْ أَبِي هُرَيْرَة وَزَيْد بْن خَالِد الْجُهَنِيّ فِي الْأَعْرَابِيَّيْنِ اللَّذَيْنِ أَتَيَا رَسُول اللَّه صَلَّى اللَّه عَلَيْهِ وَسَلَّمَ فَقَالَ أَحَدهمَا : يَا رَسُول اللَّه إِنَّ اِبْنِي هَذَا كَانَ عَسِيفًا - يَعْنِي أَجِيرًا - عَلَى هَذَا فَزَنَى بِامْرَأَتِهِ فَافْتَدَيْت اِبْنِي مِنْهُ بِمِائَةِ شَاة وَوَلِيدَة فَسَأَلْت أَهْل الْعِلْم فَأَخْبَرُونِي أَنَّ عَلَى اِبْنِي جَلْد مِائَة وَتَغْرِيب عَام وَأَنَّ عَلَى اِمْرَأَة هَذَا : الرَّجْم فَقَالَ رَسُول اللَّه صَلَّى اللَّه عَلَيْهِ وَسَلَّمَ : ((وَاَلَّذِي نَفْسِي بِيَدِهِ لَأَقْضِيَنَّ بَيْنكُمَا بِكِتَابِ اللَّه تَعَالَى الْوَلِيدَة وَالْغَنَم رَدّ عَلَيْك وَعَلَى اِبْنك مِائَة جَلْدَة وَتَغْرِيب عَام . وَاغْدُ يَا أُنَيْس - لِرَجُلٍ مِنْ أَسْلَم - إِلَى اِمْرَأَة هَذَا فَإِنْ اِعْتَرَفَتْ فَارْجُمْهَا)) فَغَدَا عَلَيْهَا فَاعْتَرَفَتْ فَرَجَمَهَا البخاري و مسلم





Katika Swahihayn kutoka kwa Abu Hurayrah na Zayd bin Khaalid Al-Juhani (Radhiya Allahu 'anhum) katika kisa cha Mabedui wawili waliokuja kwa Mtume (Swalla Allahu 'alayhi wa aalihi wa sallam). Mmoja alisema: "Ewe Mjume wa Allaah, mwanangu (wa kiume) aliajiriwa na bwana huyu kisha akafanya zinaa na mke wake. Nimemlipa fidia kwa ajili ya mwanangu kwa kumpa kondoo mia moja na mtumwa mwanamke. Lakini nilipowauliza watu wenye elimu, wamesema kwamba mwanangu apigwe mijeledi mia na ahamishwe mji kwa muda wa mwaka na mke wa huyu bwana apigwe mawe hadi afariki". Mtume (Swalla Allaahu 'alayhi wa aalihi wa sallam) akasema: ((Naapa kwa Yule Ambaye nafsi yangu imo Mikononi Mwake, nitahukumu baina yenu wawili kutokana na kitabu cha Allaah. Rudisha mtumwa mwanamke na kondoo na mwanao apigwe bakora mia kisha mwanao ahamishwe mbali kwa muda wa mwaka. Nenda Ewe Unays! )) Alimwambia mtu katika kabila la Aslam, ((Nenda kwa mke wa huyu bwana na akikiri makosa yake, basi mpige mawe hadi mauti [yamfike])) Unays akamuendea na akakiri makosa yake, kwa hiyo akampiga mawe hadi mauti. [Al-Bukhaariy na Muslim]





Dhambi la uzinzi hivyo si dogo mbele ya Allah (Subhaanahu wa Ta'ala). Inafaa sisi Waislamu tuviondoshe vishawishi vyote ambavyo vinaweza kutupeleka karibu na zina
 
Niaje Wazeiyaaaaaaah.....
Ebana Sawa.....

Jana nime chill maghetoni dogo akanitext kuwa anatoka Moro anakuja Dar mara moja..
Akaenda mbele akasema anakuja kufikia kwangu, kuna Application amekuja kufanya (mambo ya HESLB haya deadline Jtatu) then Jmosi kesho anaondoka...
Ingawa nilishtuka kidogo sababu tangu nimekatema ushapita muda sana..
Hakajui naishi na nani, kama bado sijaoa ama laa... Sijui nani amekapa info zangu...

Anyway... Kama nimeanza katikati ya story ni kwamba:
Haka kamanzi kalikua kademu kangu kitambo sana (toka kako form two pale New Era Secondary Tabora, mie nimemaliza Form Six wakati huo).
Kama kukagonga daaaa nimekagonga mazee...
Nilikuja kukapiga chini mwaka 2014 baada ya kuona kananiletea Noise nyingi, kanaomba omba hela bila mpangilio... Wakati huo (mpaka sasa hivi) kapo Morogoro kambi moja ya jeshi inaitwa Mzinga... Sasa naona kanataka sijui ku apply chuo mwaka huu... Ndio kamekuja Dar.

Sasa Mnajua Leo Kimetokea nini:
Kwanza jana kamefika kweli jioni nikakapokea, karibu Maghetoni (Tabata Baracuda).
Kama kawaida mfupa kwa fisi, night nikakachapa magoli mawili ya "Tukumbushie"

Leo asubuhi kakatoka kuhangaikia hizo application zake...
Mchana kurudi (mie nimetoka Masjid) nakakuta Maghetoni kamerudi, mezani kameweka mfuko una chips na mishkaki imenona nona hivi...
Nimeingia tu kakachoma mnofu mmoja kwa stick kakanilisha...
Kabla sijaanza kutafuna kakajiwahi kenyewe:
"Huku Dar Mdudu anauzwa Bei ghali sana, 7000??"
Khaaaaa.... Nikatema ule mnofu... Nikakauliza hii nyama ya???
Kakasema "We unaona nyama ya nini kwani, ama siku hizi umekatazwa kula"

Aisee niliwaka... Nikajikuta nimerusha ngumi kama sita hivi usoni na mgongoni...
"Yaani Unanilisha mimi Nyamafu wakati mwenzio nisha silimu na kuhamia Dini ya haki!!
Kwa vile watu bado wananiita Mtumishi Mcharo unaona bado mwenzio??
Mimi sasa hivi ni Ustaaz, beba kilicho chako na mfuko wako wa Nyamafu ondoka haraka...

Dogo nimetimua karudi kwao Moro jioni (sijui aliwahi magari ya mwisho mwisho)
Nilikua nishapania usiku wa leo nimkamue kisawa sawa "Kamuagano"
Kubabake kaniudhi kishenz... Anadhan bado nipo kwenye dini ya wanadamu mie..
Nishaga achana na Utumishi kitambo sana...

This only shows how much of a faggot you really are. You are a total disgrace to manhood.
 
  • Thanks
Reactions: Auz
Niaje Wazeiyaaaaaaah.....
Ebana Sawa.....

Jana nime chill maghetoni dogo akanitext kuwa anatoka Moro anakuja Dar mara moja..
Akaenda mbele akasema anakuja kufikia kwangu, kuna Application amekuja kufanya (mambo ya HESLB haya deadline Jtatu) then Jmosi kesho anaondoka...
Ingawa nilishtuka kidogo sababu tangu nimekatema ushapita muda sana..
Hakajui naishi na nani, kama bado sijaoa ama laa... Sijui nani amekapa info zangu...

Anyway... Kama nimeanza katikati ya story ni kwamba:
Haka kamanzi kalikua kademu kangu kitambo sana (toka kako form two pale New Era Secondary Tabora, mie nimemaliza Form Six wakati huo).
Kama kukagonga daaaa nimekagonga mazee...
Nilikuja kukapiga chini mwaka 2014 baada ya kuona kananiletea Noise nyingi, kanaomba omba hela bila mpangilio... Wakati huo (mpaka sasa hivi) kapo Morogoro kambi moja ya jeshi inaitwa Mzinga... Sasa naona kanataka sijui ku apply chuo mwaka huu... Ndio kamekuja Dar.

Sasa Mnajua Leo Kimetokea nini:
Kwanza jana kamefika kweli jioni nikakapokea, karibu Maghetoni (Tabata Baracuda).
Kama kawaida mfupa kwa fisi, night nikakachapa magoli mawili ya "Tukumbushie"

Leo asubuhi kakatoka kuhangaikia hizo application zake...
Mchana kurudi (mie nimetoka Masjid) nakakuta Maghetoni kamerudi, mezani kameweka mfuko una chips na mishkaki imenona nona hivi...
Nimeingia tu kakachoma mnofu mmoja kwa stick kakanilisha...
Kabla sijaanza kutafuna kakajiwahi kenyewe:
"Huku Dar Mdudu anauzwa Bei ghali sana, 7000??"
Khaaaaa.... Nikatema ule mnofu... Nikakauliza hii nyama ya???
Kakasema "We unaona nyama ya nini kwani, ama siku hizi umekatazwa kula"

Aisee niliwaka... Nikajikuta nimerusha ngumi kama sita hivi usoni na mgongoni...
"Yaani Unanilisha mimi Nyamafu wakati mwenzio nisha silimu na kuhamia Dini ya haki!!
Kwa vile watu bado wananiita Mtumishi Mcharo unaona bado mwenzio??
Mimi sasa hivi ni Ustaaz, beba kilicho chako na mfuko wako wa Nyamafu ondoka haraka...

Dogo nimetimua karudi kwao Moro jioni (sijui aliwahi magari ya mwisho mwisho)
Nilikua nishapania usiku wa leo nimkamue kisawa sawa "Kamuagano"
Kubabake kaniudhi kishenz... Anadhan bado nipo kwenye dini ya wanadamu mie..
Nishaga achana na Utumishi kitambo sana...
Mpuuzi sana wewe, kwani hiyo dini yako ya sasa inakuruhusu kuzini?
 
Mazee.... Mjue nawashangaa na siwaelewi...
Wapi nimeandika kwamba Uzinifu unaruhusiwa katika Dini yangu mpya ya Haki??
Sasa povu lote linatoka wapi...
Mie nagonga demu kwa sababu nakua na maganzi na bado sijaoa....
Ama mnataka niendelee kujiharibu na Principle zangu za tangu nipo Tabora Boys:
principle tano za kuzingatia napopiga punyeto usiku

Yaani demu kajileta mwenyewe alale kitandani kwangu nimkodolee tu macho na maganzi yangu...
Dhambi zipo nyingi kila mtu anazo bana... Acheni Uzwazwa nyie!!!

Haya....Mnasema nimezingua Kumdunda mwanamke sijui nini....
Kwahiyo niwaulize mwanamke ni Ng'ombe?? Hana akili za kujua mabaya na mazuri???
Sasa kwanini anapokosea asidundwe.... Acheni Uboya nyie!!!

fimboyaasali
Ms.Lincoln
mvuv
Beef Lasagna
silasc
bigmind
Edward A chapa
havanna
dexterous
georgemwaipungu
Khantwe
elmagnifico
ellyrehema

Acheni Uzwazwa nyie...
 
Pumbavuuuuuu, pumbavuuuuuuuu, pumbavuuuuuuu msee... Xxxxxnge sana weye.. Sasa zamanulikuwa unakula naye kwanza nguruwe ktk uislam sio haram sema kakupa naniliu yake umemmwona mpuuzi. Uislam ndo unaruhusu zinnah huoni umemkosea mungu wako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
"Yaani Unanilisha mimi Nyamafu wakati mwenzio nisha silimu na kuhamia Dini ya haki!!
Kwa vile watu bado wananiita Mtumishi Mcharo unaona bado mwenzio??
Mimi sasa hivi ni Ustaaz, beba kilicho chako na mfuko wako wa Nyamafu ondoka haraka...

..
Boya Mwenyewe usichanganye uislam na vitu vitu vya ajabu, Acha kudhalilisha Iman ungeijua dini ni her ungekula nguruwe kuliko zinaa uifanyayo. Hadithia mengine usisimame chini ya mwamvuli wa dini. Zwazwa Mwenyewe
 
Mazee.... Mjue nawashangaa na siwaelewi...
Wapi nimeandika kwamba Uzinifu unaruhusiwa katika Dini yangu mpya ya Haki??
Sasa povu lote linatoka wapi...
Mie nagonga demu kwa sababu nakua na maganzi na bado sijaoa....
Ama mnataka niendelee kujiharibu na Principle zangu za tangu nipo Tabora Boys:
principle tano za kuzingatia napopiga punyeto usiku

Yaani demu kajileta mwenyewe alale kitandani kwangu nimkodolee tu macho na maganzi yangu...
Dhambi zipo nyingi kila mtu anazo bana... Acheni Uzwazwa nyie!!!

Haya....Mnasema nimezingua Kumdunda mwanamke sijui nini....
Kwahiyo niwaulize mwanamke ni Ng'ombe?? Hana akili za kujua mabaya na mazuri???
Sasa kwanini anapokosea asidundwe.... Acheni Uboya nyie!!!

fimboyaasali
Ms.Lincoln
mvuv
Beef Lasagna
silasc
bigmind
Edward A chapa
havanna
dexterous
georgemwaipungu
Khantwe
elmagnifico
ellyrehema

Acheni Uzwazwa nyie...
We mende sikia usituchafulie dini yetu bhana ........masjid wanaenda wachafu kama wewe msiiiew mtu unanuka janaba eti umeenda masjid toka kule

Sent from my H8501 using JamiiForums mobile app
 
Mkuu baada ya kusilimu ulipewa ruksa ya kuwa na demu na kumkamua?
Hebu ajibu hapo..... Huyu hana uislamu wowote.... Mchochezi tu. Lengo lake kuanzisha mada hii watu washambuliane kidini. Tumpuuze.
 
Embu futeni Huu uzi huyu mtu anadhalilisha dini za watu.
 
Tanzania ya viwanda tutaisikia kwenye magazeti.....Yaani unaona bora kuzini kuliko kula nyama.....ulafu unajiita ustaadhi....acha kudhihaki dini za watu wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom