Ex-gf wangu hatonisahau, nimemtandika mangumi leo!!

Ex-gf wangu hatonisahau, nimemtandika mangumi leo!!

Status
Not open for further replies.
Niaje Wazeiyaaaaaaah.....
Ebana Sawa.....

Jana nime chill maghetoni dogo akanitext kuwa anatoka Moro anakuja Dar mara moja..
Akaenda mbele akasema anakuja kufikia kwangu, kuna Application amekuja kufanya (mambo ya HESLB haya deadline Jtatu) then Jmosi kesho anaondoka...
Ingawa nilishtuka kidogo sababu tangu nimekatema ushapita muda sana..
Hakajui naishi na nani, kama bado sijaoa ama laa... Sijui nani amekapa info zangu...

Anyway... Kama nimeanza katikati ya story ni kwamba:
Haka kamanzi kalikua kademu kangu kitambo sana (toka kako form two pale New Era Secondary Tabora, mie nimemaliza Form Six wakati huo).
Kama kukagonga daaaa nimekagonga mazee...
Nilikuja kukapiga chini mwaka 2014 baada ya kuona kananiletea Noise nyingi, kanaomba omba hela bila mpangilio... Wakati huo (mpaka sasa hivi) kapo Morogoro kambi moja ya jeshi inaitwa Mzinga... Sasa naona kanataka sijui ku apply chuo mwaka huu... Ndio kamekuja Dar.

Sasa Mnajua Leo Kimetokea nini:
Kwanza jana kamefika kweli jioni nikakapokea, karibu Maghetoni (Tabata Baracuda).
Kama kawaida mfupa kwa fisi, night nikakachapa magoli mawili ya "Tukumbushie"

Leo asubuhi kakatoka kuhangaikia hizo application zake...
Mchana kurudi (mie nimetoka Masjid) nakakuta Maghetoni kamerudi, mezani kameweka mfuko una chips na mishkaki imenona nona hivi...
Nimeingia tu kakachoma mnofu mmoja kwa stick kakanilisha...
Kabla sijaanza kutafuna kakajiwahi kenyewe:
"Huku Dar Mdudu anauzwa Bei ghali sana, 7000??"
Khaaaaa.... Nikatema ule mnofu... Nikakauliza hii nyama ya???
Kakasema "We unaona nyama ya nini kwani, ama siku hizi umekatazwa kula"

Aisee niliwaka... Nikajikuta nimerusha ngumi kama sita hivi usoni na mgongoni...
"Yaani Unanilisha mimi Nyamafu wakati mwenzio nisha silimu na kuhamia Dini ya haki!!
Kwa vile watu bado wananiita Mtumishi Mcharo unaona bado mwenzio??
Mimi sasa hivi ni Ustaaz, beba kilicho chako na mfuko wako wa Nyamafu ondoka haraka...

Dogo nimetimua karudi kwao Moro jioni (sijui aliwahi magari ya mwisho mwisho)
Nilikua nishapania usiku wa leo nimkamue kisawa sawa "Kamuagano"
Kubabake kaniudhi kishenz... Anadhan bado nipo kwenye dini ya wanadamu mie..
Nishaga achana na Utumishi kitambo sana...
Ata hvy we mwenywe inaonesha hazikutoshi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kwa hiyo kwenye hiyo dini ni bora uzinzi kuliko mdudu?? Duuh haya
 
Niaje Wazeiyaaaaaaah.....
Ebana Sawa.....

Jana nime chill maghetoni dogo akanitext kuwa anatoka Moro anakuja Dar mara moja..
Akaenda mbele akasema anakuja kufikia kwangu, kuna Application amekuja kufanya (mambo ya HESLB haya deadline Jtatu) then Jmosi kesho anaondoka...
Ingawa nilishtuka kidogo sababu tangu nimekatema ushapita muda sana..
Hakajui naishi na nani, kama bado sijaoa ama laa... Sijui nani amekapa info zangu...

Anyway... Kama nimeanza katikati ya story ni kwamba:
Haka kamanzi kalikua kademu kangu kitambo sana (toka kako form two pale New Era Secondary Tabora, mie nimemaliza Form Six wakati huo).
Kama kukagonga daaaa nimekagonga mazee...
Nilikuja kukapiga chini mwaka 2014 baada ya kuona kananiletea Noise nyingi, kanaomba omba hela bila mpangilio... Wakati huo (mpaka sasa hivi) kapo Morogoro kambi moja ya jeshi inaitwa Mzinga... Sasa naona kanataka sijui ku apply chuo mwaka huu... Ndio kamekuja Dar.

Sasa Mnajua Leo Kimetokea nini:
Kwanza jana kamefika kweli jioni nikakapokea, karibu Maghetoni (Tabata Baracuda).
Kama kawaida mfupa kwa fisi, night nikakachapa magoli mawili ya "Tukumbushie"

Leo asubuhi kakatoka kuhangaikia hizo application zake...
Mchana kurudi (mie nimetoka Masjid) nakakuta Maghetoni kamerudi, mezani kameweka mfuko una chips na mishkaki imenona nona hivi...
Nimeingia tu kakachoma mnofu mmoja kwa stick kakanilisha...
Kabla sijaanza kutafuna kakajiwahi kenyewe:
"Huku Dar Mdudu anauzwa Bei ghali sana, 7000??"
Khaaaaa.... Nikatema ule mnofu... Nikakauliza hii nyama ya???
Kakasema "We unaona nyama ya nini kwani, ama siku hizi umekatazwa kula"

Aisee niliwaka... Nikajikuta nimerusha ngumi kama sita hivi usoni na mgongoni...
"Yaani Unanilisha mimi Nyamafu wakati mwenzio nisha silimu na kuhamia Dini ya haki!!
Kwa vile watu bado wananiita Mtumishi Mcharo unaona bado mwenzio??
Mimi sasa hivi ni Ustaaz, beba kilicho chako na mfuko wako wa Nyamafu ondoka haraka...

Dogo nimetimua karudi kwao Moro jioni (sijui aliwahi magari ya mwisho mwisho)
Nilikua nishapania usiku wa leo nimkamue kisawa sawa "Kamuagano"
Kubabake kaniudhi kishenz... Anadhan bado nipo kwenye dini ya wanadamu mie..
Nishaga achana na Utumishi kitambo sana...
Atakayeweza kutafakar andiko hili atauelewa Ujumbe wako ila atakayeuchukulia juu juu watakuona ka mwehu flan HIV....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Niaje Wazeiyaaaaaaah.....
Ebana Sawa.....

Jana nime chill maghetoni dogo akanitext kuwa anatoka Moro anakuja Dar mara moja..
Akaenda mbele akasema anakuja kufikia kwangu, kuna Application amekuja kufanya (mambo ya HESLB haya deadline Jtatu) then Jmosi kesho anaondoka...
Ingawa nilishtuka kidogo sababu tangu nimekatema ushapita muda sana..
Hakajui naishi na nani, kama bado sijaoa ama laa... Sijui nani amekapa info zangu...

Anyway... Kama nimeanza katikati ya story ni kwamba:
Haka kamanzi kalikua kademu kangu kitambo sana (toka kako form two pale New Era Secondary Tabora, mie nimemaliza Form Six wakati huo).
Kama kukagonga daaaa nimekagonga mazee...
Nilikuja kukapiga chini mwaka 2014 baada ya kuona kananiletea Noise nyingi, kanaomba omba hela bila mpangilio... Wakati huo (mpaka sasa hivi) kapo Morogoro kambi moja ya jeshi inaitwa Mzinga... Sasa naona kanataka sijui ku apply chuo mwaka huu... Ndio kamekuja Dar.

Sasa Mnajua Leo Kimetokea nini:
Kwanza jana kamefika kweli jioni nikakapokea, karibu Maghetoni (Tabata Baracuda).
Kama kawaida mfupa kwa fisi, night nikakachapa magoli mawili ya "Tukumbushie"

Leo asubuhi kakatoka kuhangaikia hizo application zake...
Mchana kurudi (mie nimetoka Masjid) nakakuta Maghetoni kamerudi, mezani kameweka mfuko una chips na mishkaki imenona nona hivi...
Nimeingia tu kakachoma mnofu mmoja kwa stick kakanilisha...
Kabla sijaanza kutafuna kakajiwahi kenyewe:
"Huku Dar Mdudu anauzwa Bei ghali sana, 7000??"
Khaaaaa.... Nikatema ule mnofu... Nikakauliza hii nyama ya???
Kakasema "We unaona nyama ya nini kwani, ama siku hizi umekatazwa kula"

Aisee niliwaka... Nikajikuta nimerusha ngumi kama sita hivi usoni na mgongoni...
"Yaani Unanilisha mimi Nyamafu wakati mwenzio nisha silimu na kuhamia Dini ya haki!!
Kwa vile watu bado wananiita Mtumishi Mcharo unaona bado mwenzio??
Mimi sasa hivi ni Ustaaz, beba kilicho chako na mfuko wako wa Nyamafu ondoka haraka...

Dogo nimetimua karudi kwao Moro jioni (sijui aliwahi magari ya mwisho mwisho)
Nilikua nishapania usiku wa leo nimkamue kisawa sawa "Kamuagano"
Kubabake kaniudhi kishenz... Anadhan bado nipo kwenye dini ya wanadamu mie..
Nishaga achana na Utumishi kitambo sana...
Umemaliza Form Six kweli wewe? Naona akili zako bado zime baki kwenye stone age!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hiyo dini inayoruhusu uzinzi ila inakataza kula kitimoto i don't think kama ni ile dini ya yule Mungu mkuu alieumba mbingu,nchi na ahera!![emoji53][emoji53][emoji53].......believe me hiyo itakuwa ni dini yako uliyojianzishia mwenyewe!![emoji30][emoji30]
 
Kitimoto huli ila kufanya uzinzi ruksa...

Kweli Mungu kazi anayo
 
Ukiama ukristo mapepo lazima yakuandame..!

Hujui Noah ni dawa ya makata, subiani na wengine yakiwemo mapepo ya ngono..???

Leo ndiyo umeumbuka boya wewe bor ule kitimoto kuliko kufuga majini na mapepo km hilo la ngono.[emoji41][emoji41][emoji41]

Sent using Jamii Forums mobile app
Kinachonishangaza ni wale wanaokwenda kanisani kutolewa mapepo sijui wanakuwa dini gani na wameyapata wapi? Ushawahi kujiuliza haya mapepo kama yapo au ni dhana tu?
 
Niaje Wazeiyaaaaaaah.....
Ebana Sawa.....

Jana nime chill maghetoni dogo akanitext kuwa anatoka Moro anakuja Dar mara moja..
Akaenda mbele akasema anakuja kufikia kwangu, kuna Application amekuja kufanya (mambo ya HESLB haya deadline Jtatu) then Jmosi kesho anaondoka...
Ingawa nilishtuka kidogo sababu tangu nimekatema ushapita muda sana..
Hakajui naishi na nani, kama bado sijaoa ama laa... Sijui nani amekapa info zangu...

Anyway... Kama nimeanza katikati ya story ni kwamba:
Haka kamanzi kalikua kademu kangu kitambo sana (toka kako form two pale New Era Secondary Tabora, mie nimemaliza Form Six wakati huo).
Kama kukagonga daaaa nimekagonga mazee...
Nilikuja kukapiga chini mwaka 2014 baada ya kuona kananiletea Noise nyingi, kanaomba omba hela bila mpangilio... Wakati huo (mpaka sasa hivi) kapo Morogoro kambi moja ya jeshi inaitwa Mzinga... Sasa naona kanataka sijui ku apply chuo mwaka huu... Ndio kamekuja Dar.

Sasa Mnajua Leo Kimetokea nini:
Kwanza jana kamefika kweli jioni nikakapokea, karibu Maghetoni (Tabata Baracuda).
Kama kawaida mfupa kwa fisi, night nikakachapa magoli mawili ya "Tukumbushie"

Leo asubuhi kakatoka kuhangaikia hizo application zake...
Mchana kurudi (mie nimetoka Masjid) nakakuta Maghetoni kamerudi, mezani kameweka mfuko una chips na mishkaki imenona nona hivi...
Nimeingia tu kakachoma mnofu mmoja kwa stick kakanilisha...
Kabla sijaanza kutafuna kakajiwahi kenyewe:
"Huku Dar Mdudu anauzwa Bei ghali sana, 7000??"
Khaaaaa.... Nikatema ule mnofu... Nikakauliza hii nyama ya???
Kakasema "We unaona nyama ya nini kwani, ama siku hizi umekatazwa kula"

Aisee niliwaka... Nikajikuta nimerusha ngumi kama sita hivi usoni na mgongoni...
"Yaani Unanilisha mimi Nyamafu wakati mwenzio nisha silimu na kuhamia Dini ya haki!!
Kwa vile watu bado wananiita Mtumishi Mcharo unaona bado mwenzio??
Mimi sasa hivi ni Ustaaz, beba kilicho chako na mfuko wako wa Nyamafu ondoka haraka...

Dogo nimetimua karudi kwao Moro jioni (sijui aliwahi magari ya mwisho mwisho)
Nilikua nishapania usiku wa leo nimkamue kisawa sawa "Kamuagano"
Kubabake kaniudhi kishenz... Anadhan bado nipo kwenye dini ya wanadamu mie..
Nishaga achana na Utumishi kitambo sana...
Kwanza ujinga mmoja umefanya ...umezini hapo tayari wew ni mwenye dhambi ....kwanini usile nyama wakati ushazini nae ...au Nyama imeandikwa wapi haramu ?
 
Nasikitika sana kwamba huna ubinadamu hata kidogo sasa kulishwa tu nyama hiyo ndiyo umpige kiasi hicho, huna akili wewe na dini yako inakupoteza,

Tatizo la waafrika kuamini dini waliyo letewa na wazungu / waarabu.

Fikiri upya tena bro mwanaume hawi hivyo.
 
Niaje Wazeiyaaaaaaah.....
Ebana Sawa.....

Jana nime chill maghetoni dogo akanitext kuwa anatoka Moro anakuja Dar mara moja..
Akaenda mbele akasema anakuja kufikia kwangu, kuna Application amekuja kufanya (mambo ya HESLB haya deadline Jtatu) then Jmosi kesho anaondoka...
Ingawa nilishtuka kidogo sababu tangu nimekatema ushapita muda sana..
Hakajui naishi na nani, kama bado sijaoa ama laa... Sijui nani amekapa info zangu...

Anyway... Kama nimeanza katikati ya story ni kwamba:
Haka kamanzi kalikua kademu kangu kitambo sana (toka kako form two pale New Era Secondary Tabora, mie nimemaliza Form Six wakati huo).
Kama kukagonga daaaa nimekagonga mazee...
Nilikuja kukapiga chini mwaka 2014 baada ya kuona kananiletea Noise nyingi, kanaomba omba hela bila mpangilio... Wakati huo (mpaka sasa hivi) kapo Morogoro kambi moja ya jeshi inaitwa Mzinga... Sasa naona kanataka sijui ku apply chuo mwaka huu... Ndio kamekuja Dar.

Sasa Mnajua Leo Kimetokea nini:
Kwanza jana kamefika kweli jioni nikakapokea, karibu Maghetoni (Tabata Baracuda).
Kama kawaida mfupa kwa fisi, night nikakachapa magoli mawili ya "Tukumbushie"

Leo asubuhi kakatoka kuhangaikia hizo application zake...
Mchana kurudi (mie nimetoka Masjid) nakakuta Maghetoni kamerudi, mezani kameweka mfuko una chips na mishkaki imenona nona hivi...
Nimeingia tu kakachoma mnofu mmoja kwa stick kakanilisha...
Kabla sijaanza kutafuna kakajiwahi kenyewe:
"Huku Dar Mdudu anauzwa Bei ghali sana, 7000??"
Khaaaaa.... Nikatema ule mnofu... Nikakauliza hii nyama ya???
Kakasema "We unaona nyama ya nini kwani, ama siku hizi umekatazwa kula"

Aisee niliwaka... Nikajikuta nimerusha ngumi kama sita hivi usoni na mgongoni...
"Yaani Unanilisha mimi Nyamafu wakati mwenzio nisha silimu na kuhamia Dini ya haki!!
Kwa vile watu bado wananiita Mtumishi Mcharo unaona bado mwenzio??
Mimi sasa hivi ni Ustaaz, beba kilicho chako na mfuko wako wa Nyamafu ondoka haraka...

Dogo nimetimua karudi kwao Moro jioni (sijui aliwahi magari ya mwisho mwisho)
Nilikua nishapania usiku wa leo nimkamue kisawa sawa "Kamuagano"
Kubabake kaniudhi kishenz... Anadhan bado nipo kwenye dini ya wanadamu mie..
Nishaga achana na Utumishi kitambo sana...
Hahahaahha
 
Kwanza ujinga mmoja umefanya ...umezini hapo tayari wew ni mwenye dhambi ....kwanini usile nyama wakati ushazini nae ...au Nyama imeandikwa wapi haramu ?

Mambo ya Walawi 11:1-8

11 Na Yehova akasema na Musa na Haruni, akiwaambia:
2 “Semeni na wana wa Israeli, na kuwaambia, ‘Hiki ndicho kiumbe hai ambacho mnaweza kula+ kati ya wanyama wote walio kwenye uso wa dunia:
3 Kila kiumbe kati ya wanyama chenye ukwato uliopasuka na chenye mwanya kwenye ukwato na kinachocheua, hicho ndicho mnachoweza kula.+
4 “‘Ila hiki ndicho ambacho hamtakula kati ya wacheuaji na wenye ukwato uliopasuka: ngamia, kwa sababu ni mcheuaji lakini hana ukwato uliopasuka. Huyo si safi kwenu.+
5 Pia wibari,+ kwa sababu ni mcheuaji lakini hana ukwato uliopasuka. Huyo si safi kwenu.
6 Pia sungura,+ kwa sababu ni mcheuaji lakini hana ukwato uliopasuka. Huyo si safi kwenu.
7 Pia nguruwe,+ kwa sababu ana ukwato uliopasuka naye ana mwanya kwenye ukwato, lakini yeye mwenyewe hacheui. Huyo si safi kwenu.
8 Msile yoyote kati ya nyama zao, wala msiguse mizoga yao.+ Hao si safi kwenu
 
Ulimwambia au unampiga tuu kama mlikua mnakula yeye anakosa gani mbn mmerudia kufanya upumbavu wenu si ungeacha ushabeba roho za upande huo zitakutesa sana pole
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom