Si wazeee waku actHalafu sasa hivi tunakimbia mijusi
Yule jamaa wetu anawependa na vinyonga[emoji23][emoji23]Halafu sasa hivi tunakimbia mijusi
Yule ni mwanaumeYule jamaa wetu anawependa na vinyonga[emoji23][emoji23]
Ila huogop kumuangaliaYule ni mwanaume
Even wanaume wa Tarime, Oh sorry! wa DarKuna dadangu hata km mende anatambaa ukutani..... yeye akimuona anachanganyikiwa
[emoji24][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nimepata tabu Sana kumuelewa Eva.View attachment 916429
Kwann?Wewe utakuwa UDSM lecturer
Kuna dadangu hata km mende anatambaa ukutani..... yeye akimuona anachanganyikiwa