mashakani
JF-Expert Member
- Aug 15, 2018
- 615
- 990
na nyie mnazungusha viuno kwa wachinaMakamanda hamchoki kuzungusha mikono hewani?
na nyie mnazungusha viuno kwa wachinaMakamanda hamchoki kuzungusha mikono hewani?
Chezea vyote ila sio USA mzee baba.. Soon ataelewa mabeberu hawapendi ujingaHayo yote sikuona sababu hata moja yalipokuwa yanazuiliwa.. Nilikuwa nashangazwa sana kwa mtu mcha Mungu kuzuia haki za raia wake... Ila anaweza achia EU na US wamemzodoa tu kwa kumuambia ukweli kuwa ukandamizi sio mwake kabisa only for the people who have roho mbaya... Jiwe alikuwa anasubiri Jogoo EU awike akawika now jogoo US nae kawika so akiendelea na roho mbaya vikwazo nami niviunga mkono kwani anayefaidika na keki ya taifa ni yeye na regime yake
Nimeuliza swali tu, mbona unaanza kuweweseka?na nyie mnazungusha viuno kwa wachina
Huo ni utashi mzuri lakini subiri 'koro show' iishe ndo tujue kama kweli hatupangiwi!Hatupangiwi.....nchi yetu ni huru kwa zaidi ya miaka 50 sasa
Dah KAMANDA kama uko nafini mwangu umezungumza ukweli kabisaKatiba tu ndio inampa huo urais lakini sifa za kuwa rais hana kabisa
Tuondolee upumbavu wako wa rwanda hapa. Kama unawapenda sana omba uraia ukaishi huko.Ila ukiangalia kwa jicho la mbali hawa eu watakua na sbb zao zingine,maana rwanda tu hapo kuna mabaya yanayofanyika kupitiliza haya ya hapa kwetu lkn wameuchuna tu!
Hata mimi nimekuuliza swali, mbona unaanza kuchachawaNimeuliza swali tu, mbona unaanza kuweweseka?
uzuri ni kwamba Magufuli si dikteta….ni rais anayefaa kuongoza taifa kama hili.[/QU
Katiba inabakwa unashangilia
Ni kweli usemavyo, je hayo waliyotaja sababu ya kutumulika hayapo? Kama yapo yafanyiwe kazi ili tuone watakuja na lipi.
Una kilinyelinye.Hata mimi nimekuuliza swali, mbona unaanza kuchachawa
[emoji3][emoji3][emoji3]I hope wakina Zitto watayapinga haya maamuzi ya EU maana waliomba Mungu tupate rais dikteta ili awashikishe adabu kwa sababu walimchoka JK kwa udhaifu wake.
Atakuwa mwana rumumbaMkuu mbona umeshupalia hoja moja ya mapenzi ya jinsia moja wakati kuna maswala mengi ya msingu hapo kama yalivyoletwa na mleta mada..
Mwana kulitaka mwana kulipewa>>>Haki za binadamu
>>>Kamata kamata ya wapinzani
>>>Elimu
>>>Afya
>>>Haki ya kupata habari
>>>Sheria kandamizi na matamko
>>>Mikutano ya kisiasa kupigwa marufuku
>>>Kuandamwa kwa watetezi wa haki za binadamu
>>>Kufungiwa vyombo vya habari
>>>Kuandama watu wanaoshiriki mapenzi ya jinsia moja (ushoga/usagaji. CCM wanasimamia ushoga tu, usagaji hawausemei ina maana wanaukubali)
BUNGE HILO LIMETAKA PIA HAYA YATEKELEZWE
>>>Kuachiliwa wafungwa wote wa kisiasa
>>>Kurekebisha baadhi ya sheria ikiwemo ya makosa ya mtandao , sheria ya vyombo vya habari
>>>Kuachia uwanja kwa watetezi wa haki za binadamu kufanya shughuli zake
LIMETAKA PIA HAYA YAWEPO
>>>Tume huru ya kuchunguza kutekwa na kuakamatwa kwa waandishi wa habari na watu kupotea katika mazingira ya kutatanisha
>>>Hatua za kisheria kuchukuliwa kwa wale wataobainika kuvunja haki za binadamu
Hao jamaa hawakusema lolote juu ya wezi wa mali ya umma! Kama ni hivyo hatuhitaji kusaidiwa kuongoza nchi. Yaani Bunge la EU halifahamu tatizo kubwa la Africa ni nini? Rushwa na wizi. Hawasemi lolote juu ya hayo na wanajidai kututetea! Nonsensical!>>>Haki za binadamu
>>>Kamata kamata ya wapinzani
>>>Elimu
>>>Afya
>>>Haki ya kupata habari
>>>Sheria kandamizi na matamko
>>>Mikutano ya kisiasa kupigwa marufuku
>>>Kuandamwa kwa watetezi wa haki za binadamu
>>>Kufungiwa vyombo vya habari
>>>Kuandama watu wanaoshiriki mapenzi ya jinsia moja (ushoga/usagaji. CCM wanasimamia ushoga tu, usagaji hawausemei ina maana wanaukubali)
BUNGE HILO LIMETAKA PIA HAYA YATEKELEZWE
>>>Kuachiliwa wafungwa wote wa kisiasa
>>>Kurekebisha baadhi ya sheria ikiwemo ya makosa ya mtandao , sheria ya vyombo vya habari
>>>Kuachia uwanja kwa watetezi wa haki za binadamu kufanya shughuli zake
LIMETAKA PIA HAYA YAWEPO
>>>Tume huru ya kuchunguza kutekwa na kuakamatwa kwa waandishi wa habari na watu kupotea katika mazingira ya kutatanisha
>>>Hatua za kisheria kuchukuliwa kwa wale wataobainika kuvunja haki za binadamu
NAwe unaamini hayo ndo matatizo ya Tanzania? Au wamesema wazungu?Hayo yote sikuona sababu hata moja yalipokuwa yanazuiliwa.. Nilikuwa nashangazwa sana kwa mtu mcha Mungu kuzuia haki za raia wake... Ila anaweza achia EU na US wamemzodoa tu kwa kumuambia ukweli kuwa ukandamizi sio mwake kabisa only for the people who have roho mbaya... Jiwe alikuwa anasubiri Jogoo EU awike akawika now jogoo US nae kawika so akiendelea na roho mbaya vikwazo nami niviunga mkono kwani anayefaidika na keki ya taifa ni yeye na regime yake
Huru huku ukikusanya 40% ya budget yako 60% ukiomba serikali zinazoongozwa na mashoga zikuchangie?Hatupangiwi.....nchi yetu ni huru kwa zaidi ya miaka 50 sasa