Eunice Chiume, kwanini unapotosha wanachama wa NSSF?

Eunice Chiume, kwanini unapotosha wanachama wa NSSF?

..100%.

..Kanyama Chiume ni Mmalawi lakini watoto wake wamekulia Tanzania.

..kuna binti yake amefariki hivi karibuni Marekani, lakini anazikwa Tanzania.
Wamezika jana nafikiri, na hii inaweza kuwa sababu Eunice hajasikika maana inawezekana kabisa alikuwa katingwa na shughuli za msiba. Wamesafirisha mwili kutoka New York.
 
Issue hapa sio uraia wa EUNICE CHIUME issue hapa ni yeye kama mkurugenzi wa mawasiliano kukaa kimya na kutowajuza wanachama kinachoendelea kwenye hilo shirika.
Unakomalia mambo ya kijinga wewe huna hizo taarifa akizitoa huyo ndo utaamini?
 
Naona kina Mufti Team Dr Dau wanashambulia sana mitandaoni kila wanayeona anaweza kuwa mbaya wao ktk kipindi hiki ambacho jamaa amepewa ubalozi wa nchi isiyojulikana.Watu waliifanya NSSF na mashiriki mengine ya umma kama mali yao binafsi...Wakasahau cheo ni dhamana....Kanyama Chiume,mkwe wa Eunice alikuwa raia wa Nyasalanda(Malawi),akawa waziri wa mambo ya Nje wa Malawi ktk serikali ya Kamzu Banda,wakazinguana na Kamzu Kanyama akaja bongo kwa Nyerere na baadae kukimbilia uhamishoni Uingereza,alifariki na kurudishwa nyumbani kuzikwa
 
Hizi habari za Utanzania zitatumaliza.

Huyo Dr. Carina ni Mtanzania. Lakini kashikiwa bango kwamba Mganda.

Huyo Eunice ni Mtanzania, tunamjua kasoma Muhimbili, dada yake Steven, walikuwa wanakaa Maweni St. Upanga, kaolewa na one of the late Kanyama Chiume's sons.

By te way, Eunice ana msiba mkubwa wa shemeji yake aliyefariki Mount Vernon, NY, wamezika jana nafikiri Kinondoni.

Hivyo siwezi kushangaa kama hayupo kazini na ndiyo maana hajatia tamko lolote
Shemeji yake anaitwa nani mkuu!? Nathan!?
 
Maelezo yametolewa na wizara lakini sio NSSF

sasa kimya chake huyu dada tukitafsiri vipi sisi wanachama wa NSSF?

Alipoteuliwa yule Mganda she came out gun blazin na ku flood social media kutujuza

Mambo yalipobadilika she went into hiding.

Makes you question why?

Maelezo kuhusu uraia wa Dr Carina yaliyotelewa na SSRA ambaye ndiye mwajiri wake hadi anateuliwa kukaimu nafasi ya U-DG NSSF. Na imefanunuliwa vizuri kabisa kuwa Dr Carina ni mtanzania.

Kwa upande mwingine hizi kelele za uraia wa Dr Carina zinaonesha dalili ya tatizo tulilonalo Watanzania lakini tunajidai hatuna. Watanzania si wamoja kama tunavyojidai na mbaya zaidi ni kushamiri kwa xenophobia.
 
Kumbe kaolewa na mmalawi.....!!
Isijekuwa nae ni wa hukohuko
 
Eunice Chiume amefiwa na shemeji yake Jessie Mgeni Chiume, dada yake na mmewe. Ndiyo kwanza wamezika jana Kinondoni.

Kama hajatoa tamko, mimi naweza kufikiri kwamba ni kwa sababu yupo msibani.

Bwana Ametoa

Bwana Ametwaa

Lakini kazi zinatakiwa ziendelee kama kawaida na ndio maana ofisi zina wafanyakazi na kuna wanaokaimu hizo nafasi. Unataka kuniambia kuwa NSSF hakuna mtu mwingine anayeweza kutoa press release kutujulisha sisi wanachama kinachoendelea?
 
Bwana Ametoa

Bwana Ametwaa

Lakini kazi zinatakiwa ziendelee kama kawaida na ndio maana ofisi zina wafanyakazi na kuna wanaokaimu hizo nafasi. Unataka kuniambia kuwa NSSF hakuna mtu mwingine anayeweza kutoa press release kutujulisha sisi wanachama kinachoendelea?
Hakuna bwana wala kitwana.

Sasa mbona unamshikia bango mtu badala ya ofisi?

Kama Eunice yupo msibani, kwa nini usiwaulize walioko ofisini?
 
Hakuna bwana wala kitwana.

Sasa mboma unamshikia bango mtu badala ya ofisi?

Kama Eunice yupo msibani, kwa nini usiwaulize walioko ofisini?

Mkuu Eunice ni Mkurugenzi wa Idara na lazima atakuwa na manaibu wake ambao wangeweza kutoa hiyo press release kama yeye hayupo.
 
Eunice Chiume amefiwa na shemeji yake Jessie Mgeni Chiume, dada yake na mmewe. Ndiyo kwanza wamezika jana Kinondoni.

Kama hajatoa tamko, mimi naweza kufikiri kwamba ni kwa sababu yupo msibani.
HIVI HUYO ANA STAHILI KUMWITA SHEMEJI YAKE AU WIFI YAKE, NA KAKA WA MUMEWE AMWITEJE?
 
Maelezo kuhusu uraia wa Dr Carina yaliyotelewa na SSRA ambaye ndiye mwajiri wake hadi anateuliwa kukaimu nafasi ya U-DG NSSF. Na imefanunuliwa vizuri kabisa kuwa Dr Carina ni mtanzania.

Kwa upande mwingine hizi kelele za uraia wa Dr Carina zinaonesha dalili ya tatizo tulilonalo Watanzania lakini tunajidai hatuna. Watanzania si wamoja kama tunavyojidai na mbaya zaidi ni kushamiri kwa xenophobia.

Sorry sikuyaona maelezo ya uraia wa Carine Wangwe
ni raia wa Tanzania kwa kuzaliwa?
au ni raia kwa kuomba uraia?
hakuwahi kuwa mganda?
 
Maelezo kuhusu uraia wa Dr Carina yaliyotelewa na SSRA ambaye ndiye mwajiri wake hadi anateuliwa kukaimu nafasi ya U-DG NSSF. Na imefanunuliwa vizuri kabisa kuwa Dr Carina ni mtanzania.

Kwa upande mwingine hizi kelele za uraia wa Dr Carina zinaonesha dalili ya tatizo tulilonalo Watanzania lakini tunajidai hatuna. Watanzania si wamoja kama tunavyojidai na mbaya zaidi ni kushamiri kwa xenophobia.

Maelezo ya SSRA siwezi kuyawapa seriousness ya aina yoyote ile

Mimi ningependelea kuona Mkurugenzi wa Uhamiaji wakitoa maelezo na vielelezo na sio hizi ngonjera wanazotuletea.

Pia huyu Dr. Carina hata kama ni mTanzania she will still remain a PLASTIC TANZANIAN and not otherwise na kumpa wadhifa huo waliompa ni tatizo kubwa sana
 
HIVI UMEANGALIA VIWANGO VYAO VYA ELIMU KWANZA...???

SASA WEWE NA CHETI CHAKO CHA MACMLLIAN COLLEGE UNATAKA UWE NA CHEO KAMA CHAO?? UNAONA WAMEPENDELEWA?

PATHETIC
Sawa kitukuu cha kijazi family, umesomeka.
Mmalawi ni nani na Mtanzania ni nani?

Mimi nikichukua uraia wa Marekani leo na kuukana uraia wa Tanzania na kurudisha mpaka hati ya kusafiri ya Tanzania, nitakuwa Mmarekani au Mtanzania?
Wewe jamaa kwa vijiswali vya kijinga jinga,huna mpinzani.hukui tu mzee?
 
Mkuu Eunice ni Mkurugenzi wa Idara na lazima atakuwa na manaibu wake ambao wangeweza kutoa hiyo press release kama yeye hayupo.
Sasa kwa nini hufuatilii ofisi na hao wasaidizi unamuandama mtu ?

Na zaidi, Eunice si mtu anayeteua, ni mtangazaji tu. Kwa nini unamshikia bango mtangazaji wakati mteuzi humsemi?

Kama Eunice hasemi chochote kwa sababu hajapewa cha kusema, hajapewa uteuzi mpya wala maelezo, utamuandama kwa lipi?

Unataka atunge habari ambayo haipo?
 
Back
Top Bottom