Eti wanawake ni kama simu ya mkononi!


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Wataalamu fulani walikuwa kwenye kongamano la tabia za watu na mitambo.

Mtoa mada mmoja alisimama kelezea tofauti kati ya mwanamke na simu ya mkononi. Alisema, mwanamke ni kama simu ya mkononi kwa sababu: Inaongea muda wote, ina gharama sana kuitumia, inasumbua wakati mtu akiwa bize na mambo yake, na ukiwa na shida ya dharura unaambiwa hakuna huduma……
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
<i><b><span style="font-family: century gothic"><font size="4"><font color="#000000">Wataalamu fulani walikuwa kwenye kongamano la tabia za watu na mitambo.</font><br />
<br />
<font color="#000000">Mtoa mada mmoja alisimama kelezea tofauti kati ya mwanamke na simu ya mkononi. Alisema, mwanamke ni kama simu ya mkononi kwa sababu: Inaongea muda wote, ina gharama sana kuitumia, inasumbua wakati mtu akiwa bize na mambo yake, na ukiwa na shida ya dharura unaambiwa hakuna huduma……</font></font></span></b></i>
<br />
<br />
Hahahahaaa duuh ikisumbua akati we uko bize unaizima,, hapo kwenye shida ya dharura ninoumer utaambiwa mtandao unasumbua teh teh teh.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,353
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,353 280
&lt;i&gt;&lt;b&gt;&lt;span style=&quot;font-family: century gothic&quot;&gt;&lt;font size=&quot;4&quot;&gt;&lt;font color=&quot;#000000&quot;&gt;Wataalamu fulani walikuwa kwenye kongamano la tabia za watu na mitambo.&lt;/font&gt;&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
&lt;font color=&quot;#000000&quot;&gt;Mtoa mada mmoja alisimama kelezea tofauti kati ya mwanamke na simu ya mkononi. Alisema, mwanamke ni kama simu ya mkononi kwa sababu: Inaongea muda wote, ina gharama sana kuitumia, inasumbua wakati mtu akiwa bize na mambo yake, na ukiwa na shida ya dharura unaambiwa hakuna huduma……&lt;/font&gt;&lt;/font&gt;&lt;/span&gt;&lt;/b&gt;&lt;/i&gt;
mna laana nyie, waheshimuni mama zenu
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Na pia unatwanga kotekote.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,090
Likes
14,128
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,090 14,128 280
Hayo ni maoni yake tu, mimi sioni kama ni sahihi hata kidogo, kuna aina ya udhalilishaji hapa! Mbona sisi tunapoitwa ATM tunakuwa wakali? No mtoa mada pls and pls hawa ndio wazazi na walezi wetu, tusiwashushie hadhi kiasi hicho: Haya nayo pia ni maoni yangu tu, labda kwa sababu sijanywa chai bado!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,090
Likes
14,128
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,090 14,128 280
Acha Jazba kaka......... huo ni mfano tu
hahahahahaaaa Mpwa bhana mifano yako kama ya mwalimu wa vodafasta (duh, na mimi nimeidhalilisha fani ya mtu) ni mfano tu kumbe! naenda kunywa chai kwanza halafu nifuatilie account yangu NMB, sijui leo ntaipata? nina mwezi wa tatu sasa, hio ATM CARD nadhani itamaliza mwaka kuipata!
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
7
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 7 145
Saa nyingine watu mnafikiri kusiko kabisa ....... Kwa hiyo hata mama yako unamfananisha na simu ya mkononi? ukijibu tutaendelea
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
hahahahahaaaa Mpwa bhana mifano yako kama ya mwalimu wa vodafasta (duh, na mimi nimeidhalilisha fani ya mtu) ni mfano tu kumbe! naenda kunywa chai kwanza halafu nifuatilie account yangu NMB, sijui leo ntaipata? nina mwezi wa tatu sasa, hio ATM CARD nadhani itamaliza mwaka kuipata!
Mie nilidhani nimeiweka hii post kwenye Jokes..................Au nimekosea sijaiweka mahali pake......!?
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Saa nyingine watu mnafikiri kusiko kabisa ....... Kwa hiyo hata mama yako unamfananisha na simu ya mkononi? ukijibu tutaendelea
Jamani jamani...... Mie nimenukuu tu kutoka kwa mtoa mada... mbona mnakuwa na jazba.......... siyo mimi niliyesema....ebo!
 

Forum statistics

Threads 1,213,860
Members 462,337
Posts 28,493,048