Eti wanaovaa suruali chini ya makalio ni mashoga?

cj21125

JF-Expert Member
May 12, 2013
2,040
2,000
Nje ya Tanzania mashoga hujitambulisha aidha kwa kuvaa suruali chini ya makalio ama kuvaa hereni au vyote kwa pamoja. Je; Kwa Tanzania wavulana wanaovaa suruali chini ya makalio na hereni nao ni mashoga?
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
86,641
2,000
Hii fixation ya ushoga siku hizi inatoka wapi?

Manake karibu kila kitu ni ushoga na hata ukitofautiana kauli na mtu tusi la kwanza wewe ni shoga!

Y'all must have ushoga on y'all brains!
 

the american dream

JF-Expert Member
Mar 25, 2013
1,761
1,225
Kawaangalie hawa jamaa kama wanavaa suruali chini ya makalio

-Michael Scofield
-Tim Cook
-Tom Ford
-Elton John

Ukikuta wanavaa hivyo basi utakuwa umepata jibu mkuu
 

BabM

JF-Expert Member
Sep 3, 2014
1,167
2,000
Unafikiria kwanini watakuwa wanataka makalio yao yaonekana na wanaume wenzao kama si kwamba wanatangaza biashara. Unauliza makofi polisi?
 

cj21125

JF-Expert Member
May 12, 2013
2,040
2,000
Kawaangalie hawa jamaa kama wanavaa suruali chini ya makalio

-Michael Scofield
-Tim Cook
-Tom Ford
-Elton John

Ukikuta wanavaa hivyo basi utakuwa umepata jibu mkuu
Hawa hawana haja ya kuvaa hivyo kwa sababu tayari washakuwa mastaa wa mashoga na wanajulikana kila mahali. Nazungumzia kwa wale wasiojulikana kabisa. Watajulikanaje kuwa wao ni mashoga wasipotangaza biashara yao kwa kuvaa suruali chini ya makalio ?
 

the american dream

JF-Expert Member
Mar 25, 2013
1,761
1,225
Hawa hawana haja ya kuvaa hivyo kwa sababu tayari washakuwa mastaa wa mashoga na wanajulikana kila mahali. Nazungumzia kwa wale wasiojulikana kabisa. Watajulikanaje kuwa wao ni mashoga wasipotangaza biashara yao kwa kuvaa suruali chini ya makalio ?
Harsh generalization!
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
14,331
2,000
Hivi kwa nini mtu avae "kata k"?Joto,nguo inapwaya,inabana biashara au?Majibu yakitoka hatuta "generalize" wote mkuu.
 

BAOBAO

JF-Expert Member
Oct 12, 2012
1,874
1,250
Biashara ni matangazo;na hao wanafanya biashara ya ushoga !
Uvaaji unamtambulisha mtu ni nani ?
Tazama uvaaji changudoa.
 

Mkulima na Mfugaji

JF-Expert Member
Jul 26, 2013
786
1,000
Ni kweli kabisa.hivi mwanaume kamili utavaaje suruali chini ya makalio,umevaa hereni,umesuka nywele na umejichubua tukueleweje?
 

bibi.com

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
1,154
1,225
Mashoga utawajua kwa matendo yao unakuta dume kuanzia asubuhi anakazi ya kuzungumzia mabaya ya wanawake kila siku yeye ni kucompete na wanawake na kuwaonea wivu hizo ndio dalili za ushoga. Kwa mavazi sijui kwa kweli.
 

Mgirik

JF-Expert Member
Apr 27, 2013
12,654
2,000
Hawa hawana haja ya kuvaa hivyo kwa sababu tayari washakuwa mastaa wa mashoga na wanajulikana kila mahali. Nazungumzia kwa wale wasiojulikana kabisa. Watajulikanaje kuwa wao ni mashoga wasipotangaza biashara yao kwa kuvaa suruali chini ya makalio ?
utawaona kwa kulegeza sauti kama demu vile.
Yaan analegea kwa kila kitu hata viungo hata namna ya kuongea zile ishara za vidole
 

Mgirik

JF-Expert Member
Apr 27, 2013
12,654
2,000
Mashoga utawajua kwa matendo yao unakuta dume kuanzia asubuhi anakazi ya kuzungumzia mabaya ya wanawake kila siku yeye ni kucompete na wanawake na kuwaonea wivu hizo ndio dalili za ushoga. Kwa mavazi sijui kwa kweli.
inaweza kuwa kweli japo commet yako ipo kimashambulio flan
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom