Eti virus vya ukimwi huonekana baada ya muda gani


G

g4cool

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
395
Points
250
G

g4cool

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
395 250
Eti wakubwa, hapa tz, hv vipimo vyetu vya hospital vinaweza kuonyesha kuwa umeambukizwa baada ya siku ngapi baada ya tendo?
 
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,072
Points
2,000
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,072 2,000
Eti wakubwa, hapa tz, hv vipimo vyetu vya hospital vinaweza kuonyesha kuwa umeambukizwa baada ya siku ngapi baada ya tendo?
Yaani unaonekana una wasiwasi sana yaani hadi kupitia maneno yako unaonyesha jinsi haukutumia kinga.
Nwy baada ya siku 70 hivi kapime.

 
Opaque

Opaque

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2008
Messages
1,134
Points
1,195
Opaque

Opaque

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2008
1,134 1,195
Pole sana. Hebu soma hii " An infection with HIV can take six weeks for detection. At 90 days, 95% will be positive. At 6 months, 99% will be positive. " Next time utumie kinga (kama utakutwa negative)
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,254
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,254 2,000
Pole sana. Hebu soma hii " An infection with HIV can take six weeks for detection. At 90 days, 95% will be positive. At 6 months, 99% will be positive. " Next time utumie kinga (kama utakutwa negative)
kama atakuwa negative!!!akiwa positive asitumie?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Pole sana. Hebu soma hii " An infection with HIV can take six weeks for detection. At 90 days, 95% will be positive. At 6 months, 99% will be positive. " Next time utumie kinga (kama utakutwa negative)
Akikutwa postive hana haja ya kutumia kinga?
 
P

PJS

Senior Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
106
Points
0
Age
31
P

PJS

Senior Member
Joined Mar 27, 2012
106 0
Only three weeks virus huwa vimeshaonekana
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 0
kama mlaji, usiogope usiogope ngoma.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,677
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,677 2,000
Akikutwa postive hana haja ya kutumia kinga?
kama atakuwa negative!!!akiwa positive asitumie?
Yeye mwathirika hatakuwa na haja ya kutumia kinga, wajibu wa kutumia kinga utakuwa wa huyo atakayekuwa anataka kutembea naye. Actually the infected has nothing to lose
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,254
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,254 2,000
Yeye mwathirika hatakuwa na haja ya kutumia kinga, wajibu wa kutumia kinga utakuwa wa huyo atakayekuwa anataka kutembea naye. Actually the infected has nothing to lose
mmmh!siamini,kunakuongezewa specie ambayo hukuwa nayo na hivyo ku-complicate afya!!!
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,254
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,254 2,000
Yeye mwathirika hatakuwa na haja ya kutumia kinga, wajibu wa kutumia kinga utakuwa wa huyo atakayekuwa anataka kutembea naye. Actually the infected has nothing to lose
we Jabulani hivyo avatar unayotumia angalia sana!!!!
 
Last edited by a moderator:
G

g4cool

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
395
Points
250
G

g4cool

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
395 250
teh teh sina wasiwas wakubwa, nilitaka kujua 2, c unajua tena vijana!!
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,264
Points
2,000
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,264 2,000
kuna dawa unapewa baadaya tendo,ila isizidi masaa 72 kama sikosei{sina uhakika na masaa}inasaidi na kama inazuia maambukizi.sijui kama tz wanatoa hizo dawa.kwa nchi za wenzetu hupewa kwa watu walio repiwa
 
NdasheneMbandu

NdasheneMbandu

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2012
Messages
940
Points
0
NdasheneMbandu

NdasheneMbandu

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2012
940 0
Yeye mwathirika hatakuwa na haja ya kutumia kinga, wajibu wa kutumia kinga utakuwa wa huyo atakayekuwa anataka kutembea naye. Actually the infected has nothing to lose
You are totally out of track. Wapo HIV wa categories nyingi. Hata kama ni +ve ni vizuri kutumia kinga ili kuepusha uwezekano wa kupata maambukizi ya aina mpya ya HIV na hivyo kuathirika zaidi. So, be careful!
 
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
6,600
Points
2,000
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
6,600 2,000
Usipotumia kinga huwezi kuwa na stress-free.
 
G

g4cool

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
395
Points
250
G

g4cool

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
395 250
Yani ukifnya mambo na m2 ambae baadae unaskia habr mbya kuhusu yeye yan mbna utakoma
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,388
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,388 2,000
Vinaonekana siku hiyo hiyo.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 0
kuna dawa unapewa baadaya tendo,ila isizidi masaa 72 kama sikosei{sina uhakika na masaa}inasaidi na kama inazuia maambukizi.sijui kama tz wanatoa hizo dawa.kwa nchi za wenzetu hupewa kwa watu walio repiwa
HIYO DAWA KAMA IPO tz, ni nzuri sana, unajilipua halafu unaitumia.
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
kuna dawa unapewa baadaya tendo,ila isizidi masaa 72 kama sikosei{sina uhakika na masaa}inasaidi na kama inazuia maambukizi.sijui kama tz wanatoa hizo dawa.kwa nchi za wenzetu hupewa kwa watu walio repiwa
na wanaume wao wanaweza pia kutumia hiyo dawa?
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,891
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,891 0
inategemea dmu unaitolea wapi.ukiitoa hapo vilipoingilia ni muda huohuo.
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,831,015
Top