Eti TANESCO nao hawalipi Dowans, hiki si kituko?


Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,702
Likes
101
Points
160
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,702 101 160
Baada ya juzi Waziri wa Fedha, Mustafar Mkulo kutangaza kuwa wizara yake haipo tayari kulipa deni kwa Dowans, kwa madai kwamba deni hilo linaihusu TANESCO, Jana TANESCO wameibuka na kusema kuwa wanakusudia leo kupeleka mahakamani pingamizi dhidi ya malipo hayo.

Walichosahau kutuambia hapa ni sababu zilizowafanya wakavunja mkataba ambao kimsingi walijua gharama yake, lakini pia hawajasema siku zote walikuwa wapi hadi uamuzi huo anafikiwa. Lakini pia ni vema wakatuambia mtu(kwa jina) aliyesaini kuingia na kuvujwa kwa mkataba huu kwa niaba ya serikali.

Lakini pia hawa TANESCO na akina Mkulo wanamdanganya nani kwa jambo ambalo lipo wazi hata kwa kipofu?

These people cant be serious at all.
 
Bongo Pix Blog

Bongo Pix Blog

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
213
Likes
0
Points
0
Age
12
Bongo Pix Blog

Bongo Pix Blog

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
213 0 0
Watuambie aliyewaingiza mkenge kwa ushauri mbovu wa kwanza kuingia katika mkataba ambao alijua ni feki na kisha baadaya nasikia mtu huyo huyo au kampuni akawashauri wauvunje mkataba feki aliowashauri waingie kabla, bila shaka akijua matokeo yake hapo baadaye, maana watawala wetu inaonesha wanasainishwaga mikataba hii na peremende mdomoni hivyo hawana muda kupitia wala kuusoma mkataba husika.

Je ni nani mshauri huyooo????
 
Mganga wa Jadi

Mganga wa Jadi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2008
Messages
278
Likes
4
Points
35
Mganga wa Jadi

Mganga wa Jadi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2008
278 4 35
Watuambie aliyewaingiza mkenge kwa ushauri mbovu wa kwanza kuingia katika mkataba ambao alijua ni feki na kisha baadaya nasikia mtu huyo huyo au kampuni akawashauri wauvunje mkataba feki aliowashauri waingie kabla, bila shaka akijua matokeo yake hapo baadaye, maana watawala wetu inaonesha wanasainishwaga mikataba hii na peremende mdomoni hivyo hawana muda kupitia wala kuusoma mkataba husika.

Je ni nani mshauri huyooo????
Hapa jamaa alipiga krosi alafu akawahi mbele fasta na kupachika goli la kisigino!!!
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,123
Likes
193
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,123 193 160
atalipa EL labda na wale wote waliohusika,
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,793
Likes
1,679
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,793 1,679 280
Naona umetumwa kuja kuwasafisha watu hapa, TANESCO hawakuvunja mkataba, mkataba ulivunjwa na bunge, sasa sema nani alipe hili zigo?.
Baada ya juzi Waziri wa Fedha, Mustafar Mkulo kutangaza kuwa wizara yake haipo tayari kulipa deni kwa Dowans, kwa madai kwamba deni hilo linaihusu TANESCO, Jana TANESCO wameibuka na kusema kuwa wanakusudia leo kupeleka mahakamani pingamizi dhidi ya malipo hayo.

Walichosahau kutuambia hapa ni sababu zilizowafanya wakavunja mkataba ambao kimsingi walijua gharama yake, lakini pia hawajasema siku zote walikuwa wapi hadi uamuzi huo anafikiwa. Lakini pia ni vema wakatuambia mtu(kwa jina) aliyesaini kuingia na kuvujwa kwa mkataba huu kwa niaba ya serikali.

Lakini pia hawa TANESCO na akina Mkulo wanamdanganya nani kwa jambo ambalo lipo wazi hata kwa kipofu?

These people cant be serious at all.
 
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,060
Likes
27
Points
145
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,060 27 145
Baada ya juzi Waziri wa Fedha, Mustafar Mkulo kutangaza kuwa wizara yake haipo tayari kulipa deni kwa Dowans, kwa madai kwamba deni hilo linaihusu TANESCO, Jana TANESCO wameibuka na kusema kuwa wanakusudia leo kupeleka mahakamani pingamizi dhidi ya malipo hayo.

Walichosahau kutuambia hapa ni sababu zilizowafanya wakavunja mkataba ambao kimsingi walijua gharama yake, lakini pia hawajasema siku zote walikuwa wapi hadi uamuzi huo anafikiwa. Lakini pia ni vema wakatuambia mtu(kwa jina) aliyesaini kuingia na kuvujwa kwa mkataba huu kwa niaba ya serikali.

Lakini pia hawa TANESCO na akina Mkulo wanamdanganya nani kwa jambo ambalo lipo wazi hata kwa kipofu?

These people cant be serious at all.
Kama Kuna Serikali ambayo Viongozi wanapata idea zao kupitia Masaburi basi ni hii ya huyu rafiki yake na 50 cents. Hivi ulishaona wapi Waziri wa Fedha anaruka kimanga kwamba hawezi kulipa deni ambalo Serikali yake inadaiwa???
Kimantiki hata kwa elimu ya Vidudu, Inajulikana Tanesco ni Shirika la Serikali na ndo maana linaposhtakiwa Mwanasheria mkuu wa Serikali anawajibika kupeleka mawakili kwa maana ni sehemu ya kazi yake. Na inapothibtika kwamba wameshindwa kesi na wameamuliwa kulipa deni, obviously ni Serikali hiyo hiyo kupitia Wizara ya Fedha inatakiwa ilipe..Sasa nashangaa Mkulo anaposema 'mimi silipi'...
Na kituko ni hawa Tanseco wanajifaragua kwenda Mahakamani wakati katika mkataba wao na Dowans walikubaliana kuiwa Mahakama ya Usuluhishi ndio itakuwa maamuzi ya mwisho..sasa huku mahakama ya Rufaa naona ni kupoteza muda tu..Dowans walipwe na Waliosababisha wawajibishwe..full stop!!!
 
Sungurampole

Sungurampole

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2007
Messages
987
Likes
6
Points
35
Sungurampole

Sungurampole

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2007
987 6 35
Alipe nani kwetu hiyo siyo hoja ila, wajaribu tutakutana nao JANGWANI - itakua Tahiriri yetu ni square au triangle haijalishi mimi niko tayari nani atanifuata?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Hi kama hadithi ya abunuwasi vile, lakini part II imeanza na inaelekea mwisho ngoja tuone.
 

Forum statistics

Threads 1,213,115
Members 461,970
Posts 28,467,644