Eti nisipompa hela ya mboga, Kama vipi tuachane

Eti nisipompa hela ya mboga, Kama vipi tuachane

Aliyesema mapenz yanaua ni mwongo! Yangekua yanaua huyu Deep pond tungekua tushamzika kitambo.

Let's give Mr Deep pond his flowers
Sahii kabisa mkuu,
Huyu mwanamke Kama una roho nyepesi unajitundika au kumchoma na gunia mbili za mkaa[emoji4]
 
Wewe ndio unajizima data deep Bond..sabb uyo mwanmke yupo na ww sabb unamtunza na unamuhudumia period...

Nje ya hapo Hana haja na ww,kiufupi anakuuzia direct na indirect...na ww unajua sema tu penzi limekuzima data..😂😂😂😂😂😂
 
Wewe ndio unajizima data deep Bond..sabb uyo mwanmke yupo na ww sabb unamtunza na unamuhudumia period...

Nje ya hapo Hana haja na ww,kiufupi anakuuzia direct na indirect...na ww unajua sema tu penzi limekuzima data..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ha ha ha....kwamba nilipaswa nijiongeze mapema kwamba nauziwa penzi mkuu?
 
Ha ha ha...sahv akili ishakaa kumkichwa kua tunatumiana TU kimaslahi
yeah ni kweli anakutumia kimaslahi,, ila wewe mwenyewe ulisema huwezi kumuacha hujaona mwingne kama yeye that's why nasema kama umempenda kweli mvumilie tu🤗
 
Yap ..sabb mchepuko wowote unaangalia pesa...hakuna mchepuko wenye mapz ya kweli na Mtu..mapz ya kweli unaweza yapata labda Kwa mke wa ndoa..
Sasa mkuu,
Kama Yuko kimaslahi si aweke wazi TU nijue kua tunafanya biashara ya kuuziana mwili, kuliko kuleta maigizo ya kijinga jinga[emoji848]
 
Back
Top Bottom