Eti ni kweli hizi sifa kwa baadhi ya mikoa?

Eti ni kweli hizi sifa kwa baadhi ya mikoa?

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Posts
1,021
Reaction score
189
*Ukitaka watu wahakiki kama
umefika
DAR lazima upige picha daraja la
manzese
*ukitaka wahakiki kama umefika
mwanza lazima upige picha na
samaki mkubwa
*ukitaka wahakiki kama umefika
DODOMA
lazima upige picha bungeni
*kwa mikoa kama singida ambayo
haina kivutio chochote inabidi upige
picha na alizeti
 
Tanga kwetu lazima upige picha mnarani au pale kwenye bustani ya maktaba.
Mbeya lazima upige kwenye mnara wa makumbusho.
DsM lazima ipige nje ya lkulu
 
Tanga kwetu lazima upige picha mnarani au pale kwenye bustani ya maktaba.
Mbeya lazima upige kwenye mnara wa makumbusho.
DsM lazima ipige nje ya lkulu

Tanga? Mnara wa Round about ya mabanda ya papa, Bandari house, getini Bombo hopital, soko la ngamiani, kiwanda cha Foma, CCM hall, etc
 
Kwetu Arusha lazima upige kwenye mnara wa azimio la Arusha
 
Tanga kwetu lazima upige picha mnarani au pale kwenye bustani ya maktaba.
Mbeya lazima upige kwenye mnara wa makumbusho.
DsM lazima ipige nje ya lkulu

Nje ya Ikulu??? We unajitakia shida
 
Mh Dar upige ubungo plaza
Au lile jumba pale sokon kariakoo

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Kwetu utapiga picha
na kamba mkönoni
pembeni na mti
ukiwa na stuli
 
*Ukitaka watu wahakiki kama
umefika
DAR lazima upige picha daraja la
manzese
*ukitaka wahakiki kama umefika
mwanza lazima upige picha na
samaki mkubwa
*ukitaka wahakiki kama umefika
DODOMA
lazima upige picha bungeni
*kwa mikoa kama singida ambayo
haina kivutio chochote inabidi upige
picha na alizeti

alizeti ndio kivutio uc seme hakuna kivutio
 
shinyanga mpaka upige picha ukiwa pale uwanja wa kambarage,mwanza bismack rock inahusika,au ukiwa kwenye feli,moro kwenye round about,dar sanamu ya askari,tabora steshen
 
moshi lazima upige picha na mlima kilimanjaro
 
Mara,lazima upige na mapanga,arusha lazima upige na mche wa bangi.
 
Kwetu lazima upige picha umepaa hewani na UNGO na kamufangio.😱hwell:
 
Back
Top Bottom