Eti mtalaka hatongozwi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti mtalaka hatongozwi!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Twilumba, May 21, 2012.

  1. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Habari za Jumatatu wanajamvi!!
    Kwa wale wenzangu poleni na mning'inio!

    Nije kwenye mada,
    Jana tukiwa na washikaji tunapiga Moja-Mbili na marafiki wakiwa na wenza wao, ikaja story eti linapokuja suala la wapenzi ambao wameaacha wanapoonana kwa mara nyingine baada ya kipindi fulani kupita huwa ni rahisi sana kurudisha majeshi na kurudia raha zile mlizokuwa mkipata wakati huo kabla ya kuachana!

    Basi kila mmoja alitoa ushuhuda wake hapa na pale lakini kwa asilimia kubwa ya wadau waliokuwepo hapo (wakike na wakiume) walionekana kuafiki kuwa MTALAKA HATONGOZWI!

    Wanajamvi hili lina ukweli wowote?

    Naomba kuwasilisha kwa mjadala!
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,737
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    napita... n-way kurudia matapishi ni ngumu hsa kwa mimi!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,294
    Likes Received: 4,263
    Trophy Points: 280
    hakuna ukweli........
    unadhani mkiachana kwa vurugu na vishindo unaweza kujirudia tu?
    talaka si mchezo...
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Na kama hamjaachana kwa vurugu wala vishindo je?
    maana kuna wapenzi huwa wanaachana kwa Amani ingawa kinyongo kinakuwepo kwa mbali!!
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,697
    Likes Received: 2,784
    Trophy Points: 280
    waliokula talaka mko wapi,
    tupeni uzi full hapa.
     
  6. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Talaka ya ndoa ipi, ya kukutana kona bar usiku mkadumu wiki moja au ya ndoa ya kimila, kanisani, msikitini, au bomani?
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    talaka sijui ila x wangu akijiachia namlamba tu
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu bado inategemeana na mahusiano yenu yalikuwaje? Kama mahusiano yenu yalikuwa mje muishi kama mke na mume kisha mmoja akamess up utalaka huo unakuwa mgumu kurudisha majeshi.

    Utalaka ambao unaweza kurudisha majeshi ni ule ambao kila mmoja anajua ni wa kula bata na kwa bahati mbaya mkatengana kwa amani.
     
  9. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uzinzi tu huo
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Upuuzi tu. . .
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    mtalaka atongozwe kivipi? Ukimtongoza mtalaka wako wee gebwe.
     
  12. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sio kweli bana ........tukiachana ndio mazima i neva look back na hata akija halambi kitu tena
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,419
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Umewahi kuachika Lizzy?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Bado sobhuza . . .ila nimeacha!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    ha haa haa ina maana wa kuvutwa tu mkono au?
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,419
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo kuko vacant hapo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo kitu inawezekana kwa wengine......na ili kitendo kifanyike mara nyingi huwa inategemea na mwanamke akitoa 'go ahead' anakula kichapo kama wako kitandani kwao kwa zamani.
    Mwanamke akionyesha msimamo hicho kitu hakiwezi tokea,nna uhakika. Wanaume huwa mnakamatika kirahisi sanaaaa,labda huyo mwanamke awe amekutenda na hutaki hata kumsikia hapo ndo mnaweza kuponea.
    Hivi lkn jamani nyie kaka zetu ni kitu gani huwa kinawafanya mrudi kuomba unyumba kwa mtu ambae mmeachana kwa makasheshe kibaooo hamuonagi aibuu???
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    Hatongozwi na nani? pili ni talaka ya ngapi? kama ni talaka 3 huyu anatongozwa na kuolewa tena,kama ni talaka moja huyu hatongozeki manake yuko chini ya kifungoo cha mumewe na kama ni mbili pia. Ukitaka kumkomoa mwanamke mpe talaka moja yaani ni kifungo cha maisha haawez kuolewa tena atabaki kupaa short time tu.

    kwa wale marafiki hakunaga talaka ktk urafiki bali kuna mahusiano kuvunjika tu. kurudiana ama kutokurudiana inategemea.
     
Loading...