Eti "Mi sitaki kuchezewa"


GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,713
Points
2,000
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,713 2,000
Kanishangaza sana huyu Dada wa saluni, nimemtuma
mtoto aniitie tuongee mambo mengine kabisa yeye anarudisha
jibu "Mwambie mi sitaki kuchezewa kabisaaa, kama anataka
aje nimuelekeze waliko wazazi wangu, nimechoka yaani
kila siku kuchezeana tu."

Waungwana kwani kuchezewa kunakuwaje?
Je huyo mtu akienda kwa wazazi wake ina maana
kwamba hatomchezea?

Hebu nipeni ufafanuzi wa huku kuchezea.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,541
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,541 2,000
Kanishangaza sana huyu Dada wa saluni, nimemtumamtoto aniitie tuongee mambo mengine kabisa yeye anarudishajibu "Mwambie mi sitaki kuchezewa kabisaaa, kama anatakaaje nimuelekeze waliko wazazi wangu, nimechoka yaanikila siku kuchezeana tu."Waungwana kwani kuchezewa kunakuwaje?Je huyo mtu akienda kwa wazazi wake ina maana kwamba hatomchezea?Hebu nipeni ufafanuzi wa huku kuchezea.
Huyu nae karogwa.Kisha chinyitwa kiasi cha mpwechelo kulemaa, leo ndio amegundua kuwa anachezewa??Wadada wa saluni matatizo sana
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
GAZETI yawezekana wewe ni moto wa kuotea mbalia haiwezekani uumuite 2 akwambie maneno hayo inaonyesha unachezea sana hapo kwa kuingia na gia ya unabii
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,713
Points
2,000
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,713 2,000
Huyu nae karogwa.Kisha chinyitwa kiasi cha mpwechelo kulemaa, leo ndio amegundua kuwa anachezewa??Wadada wa saluni matatizo sana
Hapo kwenye red, nafikiri ni msamiati mpya ambao unaweza
kutumika katika kukuza TAFSIDA, Instead of yale tunayoyatumia
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 1,225
Na wewe kwa nini usimfuate?
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,713
Points
2,000
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,713 2,000
GAZETI yawezekana wewe ni moto wa kuotea mbalia haiwezekani uumuite 2 akwambie maneno hayo inaonyesha unachezea sana hapo kwa kuingia na gia ya unabii
Hapana mkuu, ndio maana nimemshangaa, huu ni mwezi wa 8 sasa yaani hata
Approaching sijaifanya.
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,713
Points
2,000
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,713 2,000
Na wewe kwa nini usimfuate?
Mkuu, si unajua wanavyojaa pale saluni?
Wakati mwingine unashindwa kukabiliana nao, siku moja nimewahi kwenda
saluni fulani nikakuta wamejiachia sana, yaani mapaja nje nje hivyo
sipendi sana kufika maeneo hayo kwani huwa wanajiachia sana.
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,267
Points
2,000
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,267 2,000
Katika vitu ambavyo huwa vinanipa shida kuvielewa ni hili neno la kuchezewa.
"
Binadamu mwenye akili timamu anachezewaje?
"
Kwanza kuchezewa ni nini?Ni kufanya nini?
"
Kama ni kufanya mapenzi,si mnafanya wote?Kwa hiyo mnachezeana.
"
Wanawake waache kuuendeleza msemo huu!
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Points
2,000
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 2,000
Katika vitu ambavyo huwa vinanipa shida kuvielewa ni hili neno la kuchezewa.
"
Binadamu mwenye akili timamu anachezewaje?
"
Kwanza kuchezewa ni nini?Ni kufanya nini?
"
Kama ni kufanya mapenzi,si mnafanya wote?Kwa hiyo mnachezeana.
"
Wanawake waache kuuendeleza msemo huu!
My hubby wangu Eiyer, kuchezewa kunakujaje, unapomuahidi mdada kuwa utamuoa (umemu-engage so umemfunga) na ukamuomba mfanye mapenzi (yeye akiwa hajaridhia) na akakubali kwa kuwa utamuoa; wakati from the very beginning unajua hutamuoa na kuja kumtelekeza baadaye. Huyo dada ana haki ya kusema amechezewa.
Kosa la huyo dada ni kutosimamia imani yake, kumbuka hakuwa radhi kufanya mapenzi ni umemshawishi kwa ahadi!

Lakini kwa scenario nyingine ambapo, mmepenndana na mdada na wote mmeridhia kufanya mapenzi na kwenye course ya mapenzi yenu mkaahidiana kuoana. Ukija kuacha kumuoa, au naye akibadili mtazamo mnakuwa mmepotezeana muda (kwani kutengeneza uchumba takes time), na hakuna mtu kamchezea mwenzake.

Wadada wengi huangukia kwenye kundi hilo la pili, lakini as you say wanasema wamechezewa which is very wrong IMO; na kama alivyoshauri Zion Daughter kwenye uzi wake; kama wewe uko kwenye kundi la kwanza, dont give in (sex wise) kwa expectation za kuolewa. Ila kama unataka sex (uko kwenye kundi la pili) jua kuna kuolewa au kutoolewa, l am sure kuna wadada wengi tu wanawaacha wachumba zao (mifano mingi humu JF) mbona wanaume hawalalamiki kuchezewa?

BTW mimi nimechezea wa kutosha tu labda pengine wa kuzidi! LOL
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
My hubby wangu Eiyer, kuchezewa kunakujaje, unapomuahidi mdada kuwa utamuoa (umemu-engage so umemfunga) na ukamuomba mfanye mapenzi (yeye akiwa hajaridhia) na akakubali kwa kuwa utamuoa; wakati from the very beginning unajua hutamuoa na kuja kumtelekeza baadaye. Huyo dada ana haki ya kusema amechezewa.
Kosa la huyo dada ni kutosimamia imani yake, kumbuka hakuwa radhi kufanya mapenzi ni umemshawishi kwa ahadi!

Lakini kwa scenario nyingine ambapo, mmepenndana na mdada na wote mmeridhia kufanya mapenzi na kwenye course ya mapenzi yenu mkaahidiana kuoana. Ukija kuacha kumuoa, au naye akibadili mtazamo mnakuwa mmepotezeana muda (kwani kutengeneza uchumba takes time), na hakuna mtu kamchezea mwenzake.

Wadada wengi huangukia kwenye kundi hilo la pili, lakini as you say wanasema wamechezewa which is very wrong IMO; na kama alivyoshauri Zion Daughter kwenye uzi wake; kama wewe uko kwenye kundi la kwanza, dont give in (sex wise) kwa expectation za kuolewa. Ila kama unataka sex (uko kwenye kundi la pili) jua kuna kuolewa au kutoolewa, l am sure kuna wadada wengi tu wanawaacha wachumba zao (mifano mingi humu JF) mbona wanaume hawalalamiki kuchezewa?

BTW mimi nimechezea wa kutosha tu labda pendine wa kuzidi! LOL
TEH nashukuru kwa maoni yako hope wamekuelewa, MTU AKICHEZEWA ANAPENDA MWENYEWE KUCHEZEWA
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
My hubby wangu Eiyer, kuchezewa kunakujaje, unapomuahidi mdada kuwa utamuoa (umemu-engage so umemfunga) na ukamuomba mfanye mapenzi (yeye akiwa hajaridhia) na akakubali kwa kuwa utamuoa; wakati from the very beginning unajua hutamuoa na kuja kumtelekeza baadaye. Huyo dada ana haki ya kusema amechezewa.
Kosa la huyo dada ni kutosimamia imani yake, kumbuka hakuwa radhi kufanya mapenzi ni umemshawishi kwa ahadi!

Lakini kwa scenario nyingine ambapo, mmepenndana na mdada na wote mmeridhia kufanya mapenzi na kwenye course ya mapenzi yenu mkaahidiana kuoana. Ukija kuacha kumuoa, au naye akibadili mtazamo mnakuwa mmepotezeana muda (kwani kutengeneza uchumba takes time), na hakuna mtu kamchezea mwenzake.

Wadada wengi huangukia kwenye kundi hilo la pili, lakini as you say wanasema wamechezewa which is very wrong IMO; na kama alivyoshauri Zion Daughter kwenye uzi wake; kama wewe uko kwenye kundi la kwanza, dont give in (sex wise) kwa expectation za kuolewa. Ila kama unataka sex (uko kwenye kundi la pili) jua kuna kuolewa au kutoolewa, l am sure kuna wadada wengi tu wanawaacha wachumba zao (mifano mingi humu JF) mbona wanaume hawalalamiki kuchezewa?

BTW mimi nimechezea wa kutosha tu labda pendine wa kuzidi! LOL
I agree with you!
Hapo kwenye red sijui niseme hongera ur lucky one au??!!
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
mkuu niombe radhi, mimi naishi kama nabii hapa mtaani.
unaweza ishi kama nabii ambaye hukubaliki kwenu pole yako kashtukia kamchezo kako kumbe ndio kazi yako eeee sasa uliuwa unamwitia nini dada wawatu sema hapa sasa ,eti umuulize kitu hahahahah kakustukia we ni jimbi changa halipikiki halipakuliki helooooooooo
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Points
2,000
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 2,000
I agree with you!
Hapo kwenye red sijui niseme hongera ur lucky one au??!!
Hapo kwenye red pa ignore tu, my point is kuna watu nimewaacha baada ya kuona mambo hayaendi na sijutii kuwaacha; sasa tukiassume wao wangekuwa wanawake nami wangeniweka kwenye kundi la wachezeaji wakati actually sio ila unaona ni a big mistake kuishi na mtu wa aina fulani!
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
hapo kwenye red pa ignore tu, my point is kuna watu nimewaacha baada ya kuona mambo hayaendi na sijutii kuwaacha; sasa tukiassume wao wangekuwa wanawake nami wangeniweka kwenye kundi la wachezeaji wakati actually sio ila unaona ni a big mistake kuishi na mtu wa aina fulani!
tatizo wanaume wengi wanajua wakishakukwida huna ujanja hata akikunyea mdomoni uitakaa nae tu... Hawajui maisha ni zaidi ya hiyo k aloigusa! Ni ujinga kujilazimisha kwa mwanaume ambae hafai kimaisha kisa tu amekugusa! Sex ni kitu gani hata sisimizi wameguswa
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,158
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,158 2,000
Mkuu kumbe ndio maana ulikuwa unaulizia dawa ya ukimwi kama ishapatikana?
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Hapo kwenye red pa ignore tu, my point is kuna watu nimewaacha baada ya kuona mambo hayaendi na sijutii kuwaacha; sasa tukiassume wao wangekuwa wanawake nami wangeniweka kwenye kundi la wachezeaji wakati actually sio ila unaona ni a big mistake kuishi na mtu wa aina fulani!
Ni kweli dear..bora nusu shari kuliko shari kamili..bur serious mie sipendi kuchezewa...Na hawa wanaume usiwatete sana wanapenda sana kuchezea wanawake..nina ushahidi... Tatizo na sie wanawake ni wajinga sana sometimes..
 

Forum statistics

Threads 1,285,009
Members 494,369
Posts 30,847,189
Top